Sao ngươif Thanh Hóa bị ác cảm vậy

Status
Not open for further replies.
Tớ chẳng biết nữa.Mà chỗ tớ có ông mang hồ sơ đi xin việc nhìn thấy người Thanh Hóa,nó bảo luôn ko nhận người TH.

CŨng người thanh hóa đây nhưng chả bị ai nói gì bao giờ
chỉ cần thể hiện đúng mình ra thì tự mọi người biết mình thế nào :|
ông thuyloi lập ra cái theard như thế này tôi hiểu ông ức chế nhưng nếu muốn thắc mắc thì cũng phải để ý làm sao trong lời nói chứ
riêng cái việc đặt câu hỏi đã có câu chửi như ông thì đừng hỏi vì sao người ta ko ghét
còn sign thì xin kiếu~ đảm bảo ko ít người ngứa mắt khi nhìn ông :|
tui nói thật ông thông cảm :|

Đa số người TH sống tệ nên người khác có ác cảm. Nhất trai THANH ... mà

mềnh cũng ko hiểu sống khu kí túc cùng mấy thằng bạn một thời gian thân đi uống rượu tuị nó cũng bảo là anh chị , bố mẹ nó bảo ko nên thân vs bọn Thanh Hóa mới ảo chứ :m131:
Đổi chữ kí đi thú y :)

đọc cái topic này mình càng có ác cảm với dân TH hơn .Nói thật lòng ko biết có bị ghét ko:m070:

CŨng người thanh hóa đây nhưng chả bị ai nói gì bao giờ
chỉ cần thể hiện đúng mình ra thì tự mọi người biết mình thế nào :|
ông thuyloi lập ra cái theard như thế này tôi hiểu ông ức chế nhưng nếu muốn thắc mắc thì cũng phải để ý làm sao trong lời nói chứ
riêng cái việc đặt câu hỏi đã có câu chửi như ông thì đừng hỏi vì sao người ta ko ghét
còn sign thì xin kiếu~ đảm bảo ko ít người ngứa mắt khi nhìn ông :|
tui nói thật ông thông cảm :|
ai bảo cứ cố nhìn vaiof làm giề :m131:

Nếu bạn là sinh viên bạn mới thấy dân TH bựa như thế nào
Ko dám nói tất cả , nhưng 10 thằng thỳ 7 thằng nát ... thật luôn ... ko hề có ý xúc phạm
Đúng ý bạn này luôn! Kể cả không phải là sv cũng vậy! Nói chung ở tỉnh nào hay miền nào cũng vậy có người này người nọ, nhưng trong đó Thanh Hóa là nhiều nhất! Mình không hề xúc phạm mà nói chân tình nhé! các anh em TH bỏ quá cho!

Cũng biết đâu đâu có kẻ nọ người kia nhiều người thanh hóa cũng rất tốt tính. Nhưng phải nói 1 điều là do dân thanh hóa có tiếng r và đa số nữa hix nói chung cũng ko phải kì thị gì chỉ là ..... :m020:

---------- Post added at 12:59 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

uk ... các boy Thanh Hóa lên HN học , cực kì thích đua đòi luôn , theo kiểu đú bẩn ý , tiền thỳ chả có đâu , nhưng thích sài sang lắm , thích oai lắm , thích hổ báo lắm
Quỵt nợ , cù nhây .... nói chung là bẩn tính

Có thể chủ thớt ko phải người như thế , nhưng mình ko thể nói khác đc ... vì mình gặp nhiều ... phát sợ luôn

:m003::m003::m003::m003::m003:

Tôi cũng Thanh Hóa, Ở đâu chẳng có tốt xấu...tôi luôn cảm thấy vui mỗi khi trên xe từ hà nội về mà thấy quê mình có chút gì đó đổi mới, buồn một chút khi ai đó nói xấu quê mình nhưng ko sao vì sống ở đời có ai mà được 10 người yêu cả mười đâu
Nếu Thanh hóa cố ăn rau má........
Thì...
Hải Dương có Bánh chưng đất...
Hà Nam, Hà tây cũ có câu Dân cầu tỏm hay Chín củ khoai thành mười
Nghệ an có Câu Dân cá gỗ...
ect... mà nếu tìm hiểu nguồn gốc các câu ấy ra đảm bảo người xứ thanh có thể tự hào với câu nói ăn rau má của mình...
[video=youtube_share;qjyMHHXst4I]http://youtu.be/qjyMHHXst4I[/video]

Last edited by a moderator:
a thú y đổi chữ ký rồi kìa mấy bác,nói chung cũng tiếp thu ý kiến anh em,nen ko nên gọi là thú y nữa mà nên gọi là thu ý:binhsua37:

Tự nhiên lôi bác thuyloi ra chém dữ vậy .

Tự nhiên lôi bác thuyloi ra chém dữ vậy .
cứ chém tự nhiên mà bạn. mềnh chẳng sợ gì hết tiếp thu ý kiến cho mọi người ngày càng ghét dân thanh hoá hơn :m131:

ko phải tất cả nhưng mà là đa phần chủ pic ạ :( đi ra ngoài,vào kí túc,mới thấy được hết :-s

Hình như là thành câu cửa miệng rùi hay sao ấy --> tớ chẳng có ác cảm gì vs ai cả
Dễ chịu, khó chịu, bủn xỉn.... kệ miễn đừng lừa ta là đc => mà lừa thì.....

Thanh hóa anh hùng có tiếng rồi mà :binhsua35:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week