Sao tiền gõ captcha lại cao thế

h6792

Hero
Reactions
424
MR
0.167
mấy cao thủ gõ mấy ngón nhỉ, riêng mình thì 2-4 ngón chính thui @@!. sp 20...
mình củng thắc mác như bạn này.... mình có làm thử capt mấy ngày tôc độ giong nhu chu thot j đó..chán!:binhsua74:.. bí quyết gỏ nhanh là sao j... gỏ nhìn bàn phím hay nhin man hinh vậy các cao thủ....

anhminhkhmt1

Banned
Reactions
160
MR
0.000
mình củng thắc mác như bạn này.... mình có làm thử capt mấy ngày tôc độ giong nhu chu thot j đó..chán!:binhsua74:.. bí quyết gỏ nhanh là sao j... gỏ nhìn bàn phím hay nhin man hinh vậy các cao thủ....
Bí quyết gõ nhanh là thời gian, 4 tháng trước 10 capt/ phút, giờ đc 19capt/ phút nè, nhưng vẫn chậm so với các Pro captcha của 4rum

k nhìn bàn phím mình cứ bấm lộn hoài....nhìn màn hình mình vừa bấm mà vừa suy nghi cái chử nằm ở đâu... thật là gà quá... bit khi nào mới được như các pro..

bookmarks

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
Mình thì 14 code/ phút

Tháng 11/2011

:binhsua79:tháng 11/2011 haha nhìn vào cũng biết bạn gõ tốc 20+ rồi 2 cái pri 1 kìa tốc 14 thì pri 1 = niềm tin:binhsua75:

mình cũng là newbie ,mong được giống các bác ây như bạn,speed mình mới 15 :( :((

15+10 :binhsua04: Bạn ý là New hình như hok biết soft mà gõ trên web thì phải nếu vậy tốc bạn ấy cũng hok thấp gõ web mà 1h 360 hình quá pro rồi :binhsua06:ngồi hóng Code hok cũng dài cổ nói gì là gõ :binhsua06:vậy nếu gõ soft thì bạn ý chắc phải 1k/1h chứ hok ít

bạn hỏi câu này s0ck thật:binhsua06:gõ nhìn bàn phím thời gian đâu nhìn code hả bạn thứ Nhất các bạn Gõ = web thì thì thông thường chậm gấp mấy lần người khác vì phải hóng code còn dùng soft add được nhiều ID nên code ra sẽ nhiều hơn quà gõ tất nhiên sẽ liên tục hok phải đợi.
thứ 2 các bạn gõ phải thuộc bàn phím chứ chứ vừa nhìn bàn phím vừa nhìn code sao mà gõ mình đang gõ mà bị sai 1 chữ mình xóa lại là mình ngồi nhìn cái code hoài hok biết gõ tiếp sao luôn :binhsua06:
với lại các bạn gõ đừng nên dồn tâm trí tập trung vào quá không thôi nhức đầu ghê lắm tập cho quen 1 tuần rồi vừa gõ vừa xem phim thì đở mệt đầu óc hơn mình gõ như thấy ko ah ko thấy đau mắt hay nhức đầu có mỗi tội Gõ 30' phải nghĩ 1 lần vì 1k phải nghĩ 1 lần hok thôi tay mỏi chết với lại đau lưng:binhsua06:

15+10 :binhsua04: Bạn ý là New hình như hok biết soft mà gõ trên web thì phải nếu vậy tốc bạn ấy cũng hok thấp gõ web mà 1h 360 hình quá pro rồi :binhsua06:ngồi hóng Code hok cũng dài cổ nói gì là gõ :binhsua06:vậy nếu gõ soft thì bạn ý chắc phải 1k/1h chứ hok ít

uh 1 tiếng làm được 360 hình là ước mơ của mình :m033:,đang ráng cho speed lên 17:m091:

Bí quyết gõ nhanh là thời gian, 4 tháng trước 10 capt/ phút, giờ đc 19capt/ phút nè, nhưng vẫn chậm so với các Pro captcha của 4rum

hok hiểu các bạn thế nào lúc mình vừa bik cạp có vào Qlink thử gõ 5 code là mình bị văng acc =)) lý do gõ sai:)) bị 2 lần mình bỏ cạp 1 tuần:)) vào Kolo:binhsua75: Kolo thì khỏi nói rồi load thì Vô Địch vừa cạp nó ngày đầu tốc mình đã 1k5:binhsua75:Gõ đc đâu 1 tuần qua Pix:binhsua75:vừa vào Pix còn ngại ngùng nên tốc 17--> 19 sau hơn 1 tuần chiến đấu hết ngại ngùng :binhsua75:22->24 cái này ko cheat Nhé---Cheat Thì 30-->35 ko phải chém đâu nhé mình thế còn chậm với các pro khác của box cạp rồi:binhsua79:

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
nói thật code đơn gỡ đơn giản chủ yếu là thuộc bàn phím -
do là đã có 1 thời gian khoảng 2 năm chỉ ngồi nghịch máy tính vì yêu cntt - nên khi mới vào nghề captra - gõ wed không tính - khi biết đến soft thì tôi đã gõ đc speed 12 -14 bởi vì chưa thuộc hết code nhưng mà những phím trên bàn phím đã thuộc gần hết - tỉ lệ vừa nhìn code vừa nhìn bán phím ít lắm - chỉ sau 1 tháng ngồi nghịch giờ đã đạt speed trên 20 - bởi vì thuận tay trái nên chỉ có mổ cò thôi à ^^ - nhưng nói tóm lại captra là thứ đơn giản nhất - bạn phải thuộc gần hết chữ trên bàn phím à

nói thật code đơn gỡ đơn giản chủ yếu là thuộc bàn phím -
do là đã có 1 thời gian khoảng 2 năm chỉ ngồi nghịch máy tính vì yêu cntt - nên khi mới vào nghề captra - gõ wed không tính - khi biết đến soft thì tôi đã gõ đc speed 12 -14 bởi vì chưa thuộc hết code nhưng mà những phím trên bàn phím đã thuộc gần hết - tỉ lệ vừa nhìn code vừa nhìn bán phím ít lắm - chỉ sau 1 tháng ngồi nghịch giờ đã đạt speed trên 20 - bởi vì thuận tay trái nên chỉ có mổ cò thôi à ^^ - nhưng nói tóm lại captra là thứ đơn giản nhất - bạn phải thuộc gần hết chữ trên bàn phím à

thuận tay trái tay phải thì có liên quan gì đến cách gõ đâu mà thuận tay trái phải gõ mổ cò nhỉ mình cũng mổ cò nhưng mà thuận tay phải gõ 10 ngón thì được nhưng hok điều khiển được ngón út và áp út nên đành gõ mổ cò vậy :P

tiendat1204

Senior
Reactions
542
MR
0.000
Toàn pro chém gió, thôi đi ra, lạnh quá.:binhsua76:

Làm captcha muốn nhiều tiền thì làm chủ group, ko thì solo cũng được nhưng mà số tiền kiếm được từ solo sẽ tỉ lệ nghịch với sức khỏe.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom