SAU 1 HỒI XIN TUT :))

lutuhu

Hero
Reactions
765
MR
0.068
Chat with me via Skype
uhm, mình cũng đâu có kiểm chứng được đâu, chẳng qua là ngta ko có mục đích xin TUT thật sự mà chỉ vào để tìm cớ dìm hàng nhau thôi. Trẻ trâu bây giờ gọi là GATO đó :D:D:D
cho minh xin tut dc không cậu chưa có kenh youtube lun :D

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
cho minh xin tut dc không cậu chưa có kenh youtube lun :D
nếu cậu chưa biết những điều cơ bản thì cậu có thể vào site theson.net để đọc những điều cơ bản đã nhé. Còn về khoản thực hành tăng doanh thu thì ko thể nói 1 lúc là được.

yh bị gì r cậu ơi,share hộ trong inbox tớ với ^^
bạn có thể pm yh mình nhe
@tomchris998 tiêu chí để đánh giá 1 member là NEWBIE ?!?
Thấy 2012 là không phải newbie à ?!?
Ps: Mình là newbie chánh gốc cây zú sữa đây
bạn ko biết đó thôi, mấy cái post bên Google Adsene cậu ấy vào bình luận trả lời mình thấy không còn là newbie gì hết

Reactions
980
MR
0.000
Thớt chỉ đúng 1 phần thôi , cảm thấy xin ko dc thì thôi ko nên post lên đây làm gì , còn b share tut thế nào thì mọi người khi xin sẽ hiểu chỉ vậy thôi

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình thấy nhảm quá, đã share tut thì đừng SN họ đem tut đi bán share tut mà còn SN vậy thì đừng share, share tut còn phân biệt này nọ rỏ chán

mình thấy nhảm quá, đã share tut thì đừng SN họ đem tut đi bán share tut mà còn SN vậy thì đừng share, share tut còn phân biệt này nọ rỏ chán
Cũng nên tìm hiểu chứ, lỡ may share cái ngta biết rồi lại bị ăn chửi kiểu như có thế mà cũng share, nói thế mấy newbie chưa biết thì sao, còn tinh thần đâu mà share

Thớt chỉ đúng 1 phần thôi , cảm thấy xin ko dc thì thôi ko nên post lên đây làm gì , còn b share tut thế nào thì mọi người khi xin sẽ hiểu chỉ vậy thôi
Nếu ai cũng xin không được cũng làm như thế này khi bị từ chối thì làm ngta chẳng hứng thú mà share, mình nghĩ là thớt sợ mình share làm nát YT chứ gì.

thu09

Junior
Reactions
261
MR
1.739
Đã share tut mà còn phải này nọ mới share. Mục đích của việc cứ đi rao share tut là gì. ba cái tút vớ vẩn

vãi hàng, shate tool hay tut gì mà đòi xem kênh !!
youtube hôm trước cho xem không khéo hôm sau chết miẹ kênh rồi
Đâu ép buộc đâu thím, túy người nhé. Mình ko chơi kiểu đểu như thế đâu mất mặt lắm, mà sau khi mình hỏi kênh nếu ko thể đưa thì share cái doanh thu từ chụp màn hình đâu chết ai, chỉ là xem khả năng đến đâu thôi vì mình toàn hd thực hành luôn mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week