SAU 1 HỒI XIN TUT :))

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Chủ đề đang hót nên mời các thím tham gia cho nó đỡ lạnh nào :D:D:D

thu09

Junior
Reactions
261
MR
1.739
Mục đích của việc show hàng và đi rêu rao share tut là gì. Các newbie đừng thấy hào nhoáng tí mà bị lừa nhé. Cực ghét mấy người như thế này

Không có ai tham gia nữa ak, chủ đề chat đang hót mà
Mục đích của việc show hàng và đi rêu rao share tut là gì. Các newbie đừng thấy hào nhoáng tí mà bị lừa nhé. Cực ghét mấy người như thế này
Thanks bro đã chỉ giáo, em đưa lên vậy thôi còn mục đích thì nhiều ai muốn nghĩ sao thì nghĩ. 9 người 10 ý ai mà bắt họ suy nghĩ giống nhau đc, he he

Không biết thím nào đào mộ được cái Account từ thời xa xưa giờ mà có những con số thống kê thật ấn tượng nhỉ, chắc hay thâm gia xây dựng và phát triển diễn đàn quá nên mới có con số ấn tượng như thế :D:D:D:D

Những bạn đang đọc được bài viết này và pm add nick mình để HD hay TUT tiệc gì đó mình nói trước là ko add nick người lạ và ko pm trả lời. Đừng nói mình kiêu mà mình sợ kiểu như bác thớt troll như thế nay lắm rồi :oops:

Những bạn đang đọc được bài viết này và pm add nick mình để HD hay TUT tiệc gì đó mình nói trước là ko add nick người lạ và ko pm trả lời. Đừng nói mình kiêu mà mình sợ kiểu như bác thớt troll như thế nay lắm rồi :oops:

Không có tút hoặc có tút nhưng ko có ý định share, chỉ rêu rao trên diễn đàn để tạo uy tín để rồi có những mưu đồ khác. Cái này chỉ lừa được newbie thôi nhé. sax

Không có tút hoặc có tút nhưng ko có ý định share, chỉ rêu rao trên diễn đàn để tạo uy tín để rồi có những mưu đồ khác. Cái này chỉ lừa được newbie thôi nhé. sax
mình share và hd nhiều rồi nhé, hầu như hd qua teamview, không share kiểu lí thuyết.

Ngừng Share, vui lòng không pm YH, không trả lời bất cứ điều gì liên quan đến YT. Nếu ai có nhu cầu thực sự thì inbox sau này mình sẽ trả lời dần

Mục đích của bạn với thớt cũng là dìm hàng mình thôi, hầu như cái cái bài nào mình post đều vào tham gia nói này nói kia, ai cũng suy nghĩ kiểu như bạn thì Việt Nam mình chẳng bao giờ khá lên được. Thân!
mình chả dìm :D
cái quan trọng đã nói share tut mà như bạn thì đừng share ăn tối ngày có cái proof ấy mình thấy đi topic nào bạn cũng khoe đâm ra ko thích bạn thôi
Đúng ko các thánh :D
nói thật với bạn proof giống bạn mình đầy channel mình k kiếm đc vài trăm $ như mấy thánh kia chứ 1 channel tàn tàn 1 tháng cũng 50-100$ :)

Nhưng không sao có dìm hàng hay không thì tiền mình vẫn cứ kiếm được hàng ngày, còn ai đó với mục đích sợ mình làm nát Youtube nên có nói sao thì mình cũng không sợ, thích thì mình cứ share thôi. Còn mình không share là quyền của mình. Nếu ai đó không thích cách làm của mình thì thôi, pm làm gì mất thời gian.

mình chả dìm :D
cái quan trọng đã nói share tut mà như bạn thì đừng share ăn tối ngày có cái proof ấy mình thấy đi topic nào bạn cũng khoe đâm ra ko thích bạn thôi
Đúng ko các thánh :D
nói thật với bạn proof giống bạn mình đầy channel mình k kiếm đc vài trăm $ như mấy thánh kia chứ 1 channel tàn tàn 1 tháng cũng 50-100$ :)
bạn thích hay không cũng không ảnh hưởng đến tiền ăn sáng của mình nhé! 4RUM đâu cấm khoe đâu.

Còn nói chung bớt PM làm phiền mình cũng tốt để mình có thời gian dành cho những người có nhu cầu thật sự. Thỉnh thoảng có cái gì đó hay hay mình lại share ai thích chém cứ vào thoải mái.

Nhưng không sao có dìm hàng hay không thì tiền mình vẫn cứ kiếm được hàng ngày, còn ai đó với mục đích sợ mình làm nát Youtube nên có nói sao thì mình cũng không sợ, thích thì mình cứ share thôi. Còn mình không share là quyền của mình. Nếu ai đó không thích cách làm của mình thì thôi, pm làm gì mất thời gian.

Đã không muốn comment nữa nhưng mà cứ cố tình nói đến từ share nên ko thể ko comment. Xin hỏi bạn tốt đến mức bỏ thời gian và công sức ra teamview và hướng dẫn free chăng? Tất nhiên là không rồi vì đơn giản người ta xin tút bạn có cho đâu. Những ai muốn được hướng dẫn phải bỏ tiền ra nhé. Đọc đến đây chắc ai cũng biết mục đích của bạn là gì. Muon dạy lấy tiền hay bán tut là quyền của bạn nhưng cứ nói thẳng ra chứ đừng mang chữ share ra nhé,buồn cười lắm, làm mất thời gian của những người khác pm xin tút

Đã không muốn comment nữa nhưng mà cứ cố tình nói đến từ share nên ko thể ko comment. Xin hỏi bạn tốt đến mức bỏ thời gian và công sức ra teamview và hướng dẫn free chăng? Tất nhiên là không rồi vì đơn giản người ta xin tút bạn có cho đâu. Những ai muốn được hướng dẫn phải bỏ tiền ra nhé. Đọc đến đây chắc ai cũng biết mục đích của bạn là gì. Muon dạy lấy tiền hay bán tut là quyền của bạn nhưng cứ nói thẳng ra chứ đừng mang chữ share ra nhé,buồn cười lắm, làm mất thời gian của những người khác pm xin tút
Thank kiu vi na miu! Cái đó tùy người nhé. bạn nghĩ sao cũng được.

nói làm gì cho mệt bạn :))
thật sự muốn share tut đã ko đưa điều kiện thế, ai chơi YTB lại chả biết channel YTB là k đc pub để ng khác biết thế mà ng khác pm xin tut lại hỏi vòng vo r đoài xem channel.
mà thôi k chấp họ pro họ có quyền 500 view 16$ cơ mà =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week