Help Sau 3 ngày chơi HYIP

kunsi

Junior
Reactions
281
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Sau 3 ngày chơi HYIP , tớ có cảm giác trò này ko những scam nhiều mà còn scam rất tinh tế , ko biết các bạn thấy thế nào , chứ tớ thấy chơi trò này nó nắm đằng chuôi kiểu gì mình cũng chết .

Bắt đầu với loại 110% 1 ngày

Ngày đầu dep vào 10$ chẳng hạn thì ngày thứ 2 có 11$ và có thể rút đúng ko , (đây là thằng có thể hơi tin tưởng nhé chứ chưa nói đến thằng scam ngay từ fist day :)) )

Vậy theo tính toán thì ta chỉ lời 1$ thôi , nhưng ai cũng sướng cả :)) vì đc rút ngay mà .
Đến ngày tiếp theo : nếu nó vẫn để bạn được rút thì thằng HYIP này ổn đến 3 ngày tiếp theo (hình như nó đang đợi 1 ai đó :)) ) , còn nếu nó đã scam thì ta vẫn còn may chán .

Cái tớ muốn nói ở đây là , nếu bị scam thì ta mất 10$ còn nếu đc hưởng thì chỉ 1$ :( , thật buồn cười khi các site HYIP lúc nào cũng ngùn ngụt người qua lại , biết sẽ bị scam nhưng vẫn cứ đâm vào .

Nếu bạn là người mới chơi trò này thì đừng bao giờ đầu tư quá 10$ vào HYIP nhé , đầu tư nhiều site mỗi site 1-3$ thôi , mất cũng hơi tiếc tí thôi :D .
Bài này để nhắc nhở các Newbie và chia sẻ kinh nghiệm cho các bạn , đừng máu mê quá mà tiếc nhé :))
Chúc may mắn .

ai cũng ham cả bạn trả làm gì mà có tiền thì vậy thôi 110%/day thì ngày thứ 9 bị scam vẩn lổ haha

điều bạn nói , mình nghĩ là ai cũng đã nghĩ đến , chơi HY thì phải cần thận và ko bao giờ quên câu " Tham thì thâm "

thanks chủ thớt,bài viết rất hữu ích cho anh em chuẩn bị tham gia.mình thì không có chơi cái ny':binhsua140:

điều bạn nói , mình nghĩ là ai cũng đã nghĩ đến , chơi HY thì phải cần thận và ko bao giờ quên câu " Tham thì thâm "

Đúng thế , nhưng đến lúc chơi mới máu , sực nhớ ra mình máu liều quá là đã chết rồi , cái này để nhắc nhở kĩ hơn thôi .

---------- Post added at 02:58 PM ---------- Previous post was at 02:56 PM ----------

ai cũng ham cả bạn trả làm gì mà có tiền thì vậy thôi 110%/day thì ngày thứ 9 bị scam vẩn lổ haha

Lỗ cái giề , ngày đầu tiên rút về 11$ rồi ,trong dep vẫn còn 10$ mà sống đến ngày thứ 9 thì thêm đc 88$ rồi cậu ạ :)) ,chắc chưa chơi HYIP bao giờ à mà nói vậy , trừ phi thấy vớ bở quá mà ko rút hoàn vốn thì mới chết thôi .

Đầu tư không suy nghĩ, không phân tích, rồi thua lỗ... lập topic nói linh tinh làm gì ?
Chỉ những ng` không chơi HYIP hoặc mới chơi HYIP mới ủng hộ bạn thôi

Chơi hyip ngắn ngày chủ yếu kiếm RCB nhé, tìm monitor nào trả RCB cao thi theo. Cũng chỉ nên đầu tư 10$ 1 lần trót lọt rồi thôi, đừng có tham, hyip mới ra hàng ngày thiếu gì.
Lựa chọn thời điểm depo cũng rất quan trọng, sớm là tốt nhưng không phải mới ra là cắm đầu vào depo ngay, chờ xem nó có thực sự pay không đã. Chọn hyip có sự đầu tư tốt mà chơi nữa: Design, SSL, DDoS, license, server, monitors ....
Thắng không kiêu, bại không nản, thua đừng chán, được đừng tham. HYIP hay đó, chúc các bạn thành công :)

Last edited by a moderator:
Sau 3 ngày chơi HYIP , tớ có cảm giác trò này ko những scam nhiều mà còn scam rất tinh tế , ko biết các bạn thấy thế nào , chứ tớ thấy chơi trò này nó nắm đằng chuôi kiểu gì mình cũng chết .

Ngày đầu dep vào 10$ chẳng hạn thì ngày thứ 2 có 11$ và có thể rút đúng ko , (đây là thằng có thể hơi tin tưởng nhé chứ chưa nói đến thằng scam ngay từ fist day :)) )

Vậy theo tính toán thì ta chỉ lời 1$ thôi , nhưng ai cũng sướng cả :)) vì đc rút ngay mà .
Đến ngày tiếp theo : nếu nó vẫn để bạn được rút thì thằng HYIP này ổn đến 3 ngày tiếp theo (hình như nó đang đợi 1 ai đó :)) ) , còn nếu nó đã scam thì ta vẫn còn may chán .

Cái tớ muốn nói ở đây là , nếu bị scam thì ta mất 10$ còn nếu đc hưởng thì chỉ 1$ :( , thật buồn cười khi các site HYIP lúc nào cũng ngùn ngụt người qua lại , biết sẽ bị scam nhưng vẫn cứ đâm vào .

Nếu bạn là người mới chơi trò này thì đừng bao giờ đầu tư quá 10$ vào HYIP nhé , đầu tư nhiều site mỗi site 1-3$ thôi , mất cũng hơi tiếc tí thôi :D .
Bài này để nhắc nhở các Newbie và chia sẻ kinh nghiệm cho các bạn , đừng máu mê quá mà tiếc nhé :))
Chúc may mắn .
nói thật bạn mới chơi nên đừng nói vậy
Khuyên bạn câu tốt nhất chia tay vs hyip đi :)
P/s: 110%/day và live 3 ngày là quá đủ để cá kiếm rồi :|

Chúc may mắn .
Có lẽ bạn nên đọc lại HYIP là gì ;))
Với 10$ trong chương trình khác, 1 ngày sau bạn có thể kiếm đc 0.5 ~ 1$ k :D
Bạn gửi ngân hàng thì được lãi suất bao nhiêu hả bạn :D

Cái gì cũng có giá của nó cả, HYIP có lãi suất cao, do vậy độ nguy hiểm cũng cao ko kém. Do vậy nó chỉ hợp với những người tỉnh táo và biết dừng đúng lúc. Hàng ngày có rất nhiều site HYIP mới ra đời, và chẳng có ai điên đến nỗi cứ theo 1 site mãi khi xác suất scam tăng dần theo thời gian trong khi nhiều HYIP mới đang ra đời cả.
Hiện nay mình thấy một số bạn có chiến thuật là dep vào các site HYIP mới ra, có hoặc không có ăn RCB của các monitor rồi rút sớm, các bạn có thể tham khảo cách này, nhưng không gì là chắc chắc cả, nhiều site HYIP vẫn scam khi chưa đến một ngày.
Nhiều bạn lại tìm thấy hướng đi từ những site HYIP tồn tại đã lâu, có uy tín, đó cũng là một cách hay, nhưng tất nhiên không tuyệt đối, vì rủi ro tăng theo thời gian tồn tại của HYIP.
Nói chung dám chơi thì dám chịu, có máu làm giàu thì phải có máu liều. Không ai tự nhiên ngày nào cũng đem tiền biếu không cho các bạn đâu.

Các bạn có thể tham khảo topic kinh nghiệm chơi HYIP trong box HYIP này để biết thêm, hay tìm hiểu cách đánh giá một site HYIP. Những site có đầu tư vốn lớn thì xác suất scam sớm nhỏ hơn (vì nó phải tốn thời gian để thu hồi vốn và còn kiếm lời nữa), để check thông tin của một site HYIP bạn có thể dựa vào design của nó, check ở whois, check liscens goldcoder, hay các chứng chỉ về SSL, DDOS protect, sever chuyên dụng, ...

Mình cũng không phải là pro gì, nếu nói sai điều gì xin đừng chém. Chỉ đóng góp một chút để các bạn có một cách nhìn đúng, một lựa chọn đúng hơn khi chơi HYIP thôi.

Chúc may mắn .

Thông minh vãi luyện, dễ có khi bạn đạt giải nobel vì phát hiện này mất =))

Nói đùa thế thôi, chứ bạn nghĩ chả nhẽ những điều đơn giản thế mà không biết bao nhiêu người chơi nười ta không nghĩ đến chắc, bạn không chơi được thì bỏ đi thôi :binhsua80:

Đúng thế , nhưng đến lúc chơi mới máu , sực nhớ ra mình máu liều quá là đã chết rồi , cái này để nhắc nhở kĩ hơn thôi .

---------- Post added at 02:58 PM ---------- Previous post was at 02:56 PM ----------

Lỗ cái giề , ngày đầu tiên rút về 11$ rồi ,trong dep vẫn còn 10$ mà sống đến ngày thứ 9 thì thêm đc 88$ rồi cậu ạ :)) ,chắc chưa chơi HYIP bao giờ à mà nói vậy , trừ phi thấy vớ bở quá mà ko rút hoàn vốn thì mới chết thôi .
rút 11$ về rùi mà acc dep còn 10$??? hình như bác chưa chơi wa hyip thì phải @@.rút 11$ là cả vốn lẫn lãi rùi thì còn đâu ra 10$

nói biết cùi chắc là chưa chơi HYIP rồi ba xàm ba láp
ngày đầu tiên rút về 11$ rồi ,trong dep vẫn còn 10$ mà sống đến ngày thứ 9 thì thêm đc 88$ rồi cậu ạ ,chắc chưa chơi HYIP bao giờ à mà nói vậy

chả hiểu gì luôn :-o,chắc bạn là chủ Site quá!

HIYP đâm đầu vào ăn được mấy bữa rồi cũng chết :))
nó có sự tính toàn đầy đủ cả, 1 site trả, 3 site scam, nó còn lời chán

một bộ phận 5% dân số thế giới lại làm ra hơn 80% của cả của cả thế giới, nếu bạn thuộc 5% ấy thì ;))
HYIP cũng vậy, 1 người lãi thì có 1 đống người khác lỗ, nhưng nếu bạn có khả năng để nằm trong một số ít người lãi trong một số lượng lớn người lỗ đấy thì ;))
Hãy biết lựa chọn đúng con đường cho mình, nếu không đủ khả năng thì hãy dừng lại, nếu không làm giàu đc thì đừng để mình trở thành người nghèo

ÔI ôi , các pro vào ném gạch đá kinh quá , đã bảo là có gì sai thì sửa rồi , ném vừa thôi cho em còn thở với chứ , thoi thóp ,

Sr vì đã phát ngôn câu này :D
ngày đầu tiên rút về 11$ rồi ,trong dep vẫn còn 10$ mà sống đến ngày thứ 9 thì thêm đc 88$ rồi cậu ạ ,chắc chưa chơi HYIP bao giờ à mà nói vậy

Em nhìn nhầm ý mà :D , nhìn cái total dep vẫn thế tưởng là vậy , thành thật xin lỗi các bác
Mới chơi được 3 ngày mà , thôi close topic , dù sao thì đây cũng là chút kinh nghiệm cho newbie , các pro ném kinh quá .Sợ thật , có gì ko phải xin bỏ qua cho , qua đây học hỏi đc nhiều kinh nghiệm thật ko uổng phí post 1 topic ngu :)) , có ngu thì mới khôn ra đc .Nhận mình ngu rồi .Các bác hài lòng nhé .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo
Back
Top Bottom