Sau khi máy quét Virus xong :(

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
mình dùng Spyhunter để quét, chỉ mới quét thử thôi vì bản này chưa Crack hay mua nên nó chỉ quét chứ ko fix, các bác cho ý kiến nhé, có 1 con Troj nhưng tập tin đó khi nảy mình xóa rác còn trong máy xóa nó luôn r, mà mình dùng Nis quét chẳng ra gì, giờ mới biết Nis nó củ chuối :(

cái soft này quét khá tốt, mấy con virus quảng cáo, như babylon và conduit bị nó quét sạch, mà mấy soft diệt vr ko có cái nào quét đc

cái soft này quét khá tốt, mấy con virus quảng cáo, như babylon và conduit bị nó quét sạch, mà mấy soft diệt vr ko có cái nào quét đc
đa số của mình toàn virus quảng cáo ko thì phải :( mình thấy toàn thế, giờ k biết phải dùng gì để diệt, bản này 40$/6 tháng vãi quá, còn mấy bản crack thì toàn Troj khuyến mãi thêm :(

Bạn là người hôm qua bị mất tiền ở thẻ visa phải ko nhỉ :D

:D nếu thằng nào gửi Trojan cũng là MMOer mà bác ko chơi copy pass thì coi như đợt này bác xác cmn định :D:D
P/S: nên dùng AVG, ko nên dùng BKAV

Bạn là người hôm qua bị mất tiền ở thẻ visa phải ko nhỉ :D
9 nó đấy :D tiền mất hay k thì còn chưa rỏ nhưng mà có ng chạm và thì chắc là rỏ rồi, chỉ k hiểu nó làm sao mò vào đc

:D nếu thằng nào gửi Trojan cũng là MMOer mà bác ko chơi copy pass thì coi như đợt này bác xác cmn định :D:D
P/S: nên dùng AVG, ko nên dùng BKAV
mình dùng Nis, hôm qua nghịch mấy cái crack Spyhunter dính thêm 4 con nhưng Nis nó trảm hết rồi, giờ xót 1 con trong crack IDM nó ko trảm giờ dùng spyhunter quét thử thì thấy 1 em Troj

mình dùng Nis, hôm qua nghịch mấy cái crack Spyhunter dính thêm 4 con nhưng Nis nó trảm hết rồi, giờ xót 1 con trong crack IDM nó ko trảm giờ dùng spyhunter quét thử thì thấy 1 em Troj
Dùng Kis tốt hơn Nis :D, mà bác cài soft anti virus gì phế thế :p trojan khi down về là nó báo rồi :p

Dùng Kis tốt hơn Nis :D, mà bác cài soft anti virus gì phế thế :p trojan khi down về là nó báo rồi :p
ah ko vì dow bản crack thường nó hay kèm mấy cái k hay nên phải tắt Anti ko thì nó cắn file, nhưng bật Anti lên là nó phát hiện ngay và liền và trảm ngay, nhưng k hiểu sao 1 con Troj trong IDM nó lại k phát hiện :(

theo các bác giờ mình nên dùng Anti nào để quét sạch bọn này nhỉ

mình dùng Spyhunter để quét, chỉ mới quét thử thôi vì bản này chưa Crack hay mua nên nó chỉ quét chứ ko fix, các bác cho ý kiến nhé, có 1 con Troj nhưng tập tin đó khi nảy mình xóa rác còn trong máy xóa nó luôn r, mà mình dùng Nis quét chẳng ra gì, giờ mới biết Nis nó củ chuối :(
Mình thấy KIS đc nhiều ng bầu chọn nhất.

Theo VNZOOM mình biết thì chuẩn nhất là KIS,Bitdifender( n hơi nặng máy), xog đến NIS ,mà các phần mềm này đều bản quyền nhé.:) , mà căn bản quyền phần mềm nào c ko tự tìm đc có thể PM mình.:) , free cho

Cứ KIS bản quyền mà táng, có 290k/ 1y, ngại gì ko phang. Đến khi thiệt hại xáy ra thì mất hơn nhiều.

Theo VNZOOM mình biết thì chuẩn nhất là KIS,Bitdifender( n hơi nặng máy), xog đến NIS ,mà các phần mềm này đều bản quyền nhé.:) , mà căn bản quyền phần mềm nào c ko tự tìm đc có thể PM mình.:) , free cho
vậy free cho 1 key Kis đi bác :D Nis mình đang chạy rồi ko quét ra gì nữa AV thì đang chạy giờ kiếm kis nữa xem thế nào, bọn này no quét đc hết cái lũ kia thì chắc chỉ còn ghost và cài win :(

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,942
Latest member
net88maxcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back