Sau khi máy quét Virus xong :(

Cứ KIS bản quyền mà táng, có 290k/ 1y, ngại gì ko phang. Đến khi thiệt hại xáy ra thì mất hơn nhiều.
ko tiếc nhưng chỉ k biết nó chơi đc lũ kia ko thôi Nis quét ko ra 1 cái luôn mới ảo

Theo VNZOOM mình biết thì chuẩn nhất là KIS,Bitdifender( n hơi nặng máy), xog đến NIS ,mà các phần mềm này đều bản quyền nhé.:) , mà căn bản quyền phần mềm nào c ko tự tìm đc có thể PM mình.:) , free cho
cho xin key spyhunter :D

KIS + NIS ko diệt đc các loại spywave như thế này đâu.
Chỉ Spyhunter nó chém đc thôi, vì nó thiên về mảng anti spywave mà.
Dùng KIS để đỡ virus trong các tập tin là chính, còn mấy loại lừa click vô link cài mấy cái addon css như virus facebook thì KIS bó tay đấy ^^.
Còn 2 slot chưa share =)) .... Có KIS rồi mà vẫn phải bỏ $80 buy 1 năm Spyhunter bản quyền mới nhọ :D

cho xin key spyhunter :D

Skyhunter ko có KEY, nó reg account login rồi active = SUB ở trên homepage.
Có 2 gói: 6 tháng = $40, 1 năm = $80.

Skyhunter ko có KEY, nó reg account login rồi active = SUB ở trên homepage.
Có 2 gói: 6 tháng = $40, 1 năm = $80.
ùa khi nảy cũng tính mua 1 em 6 tháng nhưng suy đi nghĩ lại thì ko mua, nó ko có key thật, crack thì toàn KM troj ko
mình còn 1 key kis 8 tháng, 20k viettell thì mình share
giờ bank ko để $ vì info thẻ mình lộ r tiền để ngoài rồi mà giờ này ai bán card mà mua :( bán thiếu đi

KIS + NIS ko diệt đc các loại spywave như thế này đâu.
Chỉ Spyhunter nó chém đc thôi, vì nó thiên về mảng anti spywave mà.
Dùng KIS để đỡ virus trong các tập tin là chính, còn mấy loại lừa click vô link cài mấy cái addon css như virus facebook thì KIS bó tay đấy ^^.
Còn 2 slot chưa share =)) .... Có KIS rồi mà vẫn phải bỏ $80 buy 1 năm Spyhunter bản quyền mới nhọ :D

thế cái list trên của mình chỉ có SpyHunter quét đc ah, nếu ko có SPyhunter k lẻ chỉ có ghost với cài win :(

mà cứ thắc mắc mãi mấy cái này nó vào máy mình khi nào vậy nhỉ :(

Troj nis quét hết r còn số còn lại như trên chưa quét đc

Ai có cách nào giải quyết list kia mà ko cần ghost ko

mà cứ thắc mắc mãi mấy cái này nó vào máy mình khi nào vậy nhỉ :(

Lấy ko up cho? :))
Scan = KIS rồi thấy ko có gì.
Và Rules là: Tự scan lại khi dùng, và mình chả chịu trách nhiệm gì cả. Thích thì nhích, sau đừng kiện cáo vớ vẩn là đc. Nếu OK với RULES này thì PM nói 1 câu up lên host cho ^^. Hoặc vào kenh76.net chắc còn links đó.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,941
Latest member
789windqcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back