Sau khi máy quét Virus xong :(

File nào xóa đc nó sẽ xóa, file nào fix nó sẽ fix chương trình diệt virus fải thông minh chứ :D
cái đáng nói nó quét còn ko ra thì làm sao fix với xóa nó quét ra 15 cái nguy cơ, nhưng có 1 cái là ko xóa đc vì xóa máy sẽ đơ
còn lại chỉ toàn ask thôi
còn lại list kia nó quét ko ra nữa :((

Vậy đang dùng NIS pro hay AGV cùi mía? ^^

Vậy đang dùng NIS pro hay AGV cùi mía? ^^
Nis + Kis, Nis quét ko ra gì nữa rồi, Kis thì quét ra 1 số thứ rác ask, còn lại thì ko ra gì nữa, mô phật 1 lát lấy spy quét lại xem trên spy còn gì ko nếu còn mà nguy hiểm thì chắc chỉ có Ghost máy :((
tài liều video toàn để Ổ C, mà gần 500GB ko biết ném đi đâu :((

cái đáng nói nó quét còn ko ra thì làm sao fix với xóa nó quét ra 15 cái nguy cơ, nhưng có 1 cái là ko xóa đc vì xóa máy sẽ đơ
còn lại chỉ toàn ask thôi
còn lại list kia nó quét ko ra nữa :((

Nếu căng quá thì bỏ $40 ra mua 6 tháng dùng đi. Nó accept Visa VN đó.
Muốn crack sạch thì cũng hơi khó ^^ ... Sạch thì chỉ có bỏ $ tươi thóc thật ra :D

Nếu căng quá thì bỏ $40 ra mua 6 tháng dùng đi. Nó accept Visa VN đó.
Muốn crack sạch thì cũng hơi khó ^^ ... Sạch thì chỉ có bỏ $ tươi thóc thật ra :D
tội lỗi tội lỗi, mà mình hỏi thật, #1 của mình post list rồi đấy bạn thấy nó thế nào, có con nào nguy hiểm ko, sao mình xem mức độ nguy hại toàn 1 sẹo nhỉ, mình ko am hiểu về mấy cái này lắm nên nhìn cũng chẳng hiểu, chỉ nhìn theo mức độ nó báo nguy hiểm

Có cái đầu 4 sao là trojan thôi. (cái này có sao này).
Còn lại là mấy cái tracking và làm sai lệch kết quả search thôi. Cũng ko sao cả. (nhưng có khả năng bị nó dẫn vô site fake =)) )

Có gì thì backup lại data rồi cài lại win cho cho chắc. Ko muốn cài lại thì phải trả phí em Spyhunter thôi chứ biết sao =))
Máy bạn có gì mà phải xoắn chứ =))

DontHackPassOfMePlease9999

-> bôi đen:
View attachment 38813
copy
sau đó paste:
DontHackPassOfMePlease9999

chỗ nào mà k cho copy , nếu bắt buộc phải điền thì lại xài bàn phím ảo ở Start menu -> run -> osk

hãy sử dụng các cách trên để hạn chế bọn hack pass
bác à làm sao khắc phục hack chụp hình hả bác.Cứ mỗi lần click chuột là soft nó tự động chụp hình xung quanh con trỏ chuột đó 1 phạm vi.Khắc phục nó như thế nào.Nếu ko khắc phục được thì copy pasete phím ảo cũng chết à

Có cái đầu 4 sao là trojan thôi. (cái này có sao này).
Còn lại là mấy cái tracking và làm sai lệch kết quả search thôi. Cũng ko sao cả. (nhưng có khả năng bị nó dẫn vô site fake =)) )

Có gì thì backup lại data rồi cài lại win cho cho chắc. Ko muốn cài lại thì phải trả phí em Spyhunter thôi chứ biết sao =))
Máy bạn có gì mà phải xoắn chứ =))
tại minh đang dùng thẻ VIsa nên hỏi xoắn hôm bửa có gd và thẻ mình đồng thời bị 11gd của ai đấy mà k biết từ đâu ra mà toàn gd 1$ mình k hiểu nó từ đâu ra, nên nghi máy có vấn đề thôi, mà troj thì xóa rồi mấy cái khác mình cũng xóa rồi, 1 lát dùng spy quét lại xem thử còn tracking nào ko xóa tay luôn :(

ah ko vì dow bản crack thường nó hay kèm mấy cái k hay nên phải tắt Anti ko thì nó cắn file, nhưng bật Anti lên là nó phát hiện ngay và liền và trảm ngay, nhưng k hiểu sao 1 con Troj trong IDM nó lại k phát hiện :(
Chỉ có 1 chữ nhưng nói lên tất cả : "ĐỜI" :D:D:D:D:D:D

mây con virut này là mình cài vào đây mà :D

cái AVG hôm nọ e dùng thấy nó diệt linh tinh lắm, nó toàn nhận file hệ thống vs mấy file game là virus, có lúc nó nhận cả nó là virus ms hài =))
có à. mình chưa bị thế bao giờ :D lúc trước có sài KIS mà mấy cái file crack chả hiểu sao nó ko quét ra. giờ AVG nó nhận ra hết :D

virus này chắc là do...
hí hí hí...mí bạn có hiểu ý mình hem :p

máy bạn nhiêu đó virus rồi thì nên cài lại đi :(...format hết...

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back