SCAM Scam 9$ offers

Status
Not open for further replies.
Nghe thì có vẻ thớt làm gì đó sai. Nhưng nếu cậu ko muốn hợp tác nữa thì trả tiền cho thớt rùi đường ai nấy đi. Việc gì phải giam nhau thế này???
T ăn cam cũng nhiều, nhưng đang trong giai đoạn khó khăn, đi đòi nợ mà bọn nó éo trả nên càng ức!
Tớ hoàn toàn ko nói là tớ ko thanh toán ko trả và scam ai cả. Tất cả các mem đều tbao là sau khi làm việc xong xuôi với Network sẽ làm việc lại với các A/E. Còn cũng đều là thằng làm thuê, cầy lưng ra làm chả ai muốn ăn chặt của ai cả đâu cậu. Nhưng cũng xin a/e đừng để nhau phải căng thẳng làm j cả vì làm mmo a/e cũng đều hiểu tin tưởng với nhau, và time là yếu tốt quyết định cho sự tin tưởng, lúc khó khăn a/e chia sẻ với nhau thì chẳng có ai là nỡ "hốc" hết được của nhau đâu. "Hốc" đc thì cũng quả báo cả thôi.

Tớ hoàn toàn ko nói là tớ ko thanh toán ko trả và scam ai cả. Tất cả các mem đều tbao là sau khi làm việc xong xuôi với Network sẽ làm việc lại với các A/E. Còn cũng đều là thằng làm thuê, cầy lưng ra làm chả ai muốn ăn chặt của ai cả đâu cậu. Nhưng cũng xin a/e đừng để nhau phải căng thẳng làm j cả vì làm mmo a/e cũng đều hiểu tin tưởng với nhau, và time là yếu tốt quyết định cho sự tin tưởng, lúc khó khăn a/e chia sẻ với nhau thì chẳng có ai là nỡ "hốc" hết được của nhau đâu. "Hốc" đc thì cũng quả báo cả thôi.
Nếu c nói vậy thì tốt rùi. Còn việc gì nữa đâu??? Thấy thớt bảo c block cậu ta nên mới bức xúc thay cho thớt, chứ biết thế này thì...:D
Chúc thớt và admin làm ăn phát đạt :D

ông hẹn với người ta thì giữ lời hứa. lúc đó ko có thì nói người ta 1 tiếng. im im vậy còn nói gì nữa. adm kiểu *** gì vậy.

Đúng rồi bỏ đồng tiền ra mà cậu. Ko ai bỏ đồng tiên ra kinh doanh mà có thể cho đi dễ dành đc.

người ta bỏ công làm cho mình, thì phải trả lại người ta cái người ta đáng được nhận. thà từ đầu nói "khi nào có tiền t sẽ pay", đằng này trước nói "có 9$ mà ..." giờ lại bảo khó khăn. kiểu admin gì đây =))

ông hẹn với người ta thì giữ lời hứa. lúc đó ko có thì nói người ta 1 tiếng. im im vậy còn nói gì nữa. adm kiểu *** gì vậy.
thàng nào là thằng im lim, nếu tớ ko trả lời chắc có lẽ với lượng mem tới cả mấy chục thằng nó đã lên 1 list dài trên này rồi.

thằng adm này đã rách rồi còn nát già mồm.mọi người nói thế cương cổ ra mà cãi.k biết sr ng ta còn biện minh làm gì

thằng adm này đã rách rồi còn nát già mồm.mọi người nói thế cương cổ ra mà cãi.k biết sr ng ta còn biện minh làm gì
bình tĩnh đi cậu, cậu ở ngoài đâu có biết mọi thứ như nào bảo người khác thế này thế kia. Còn tớ làm gì tớ biết, tớ ko vì 9$ mà rẻ rách với A/E làm việc với mình.

bình tĩnh đi cậu, cậu ở ngoài đâu có biết mọi thứ như nào bảo người khác thế này thế kia. Còn tớ làm gì tớ biết, tớ ko vì 9$ mà rẻ rách với A/E làm việc với mình.
cậu nói thì rất hay.mình hỏi cậu tại sao họ nt cho cậu k trả lời gọi điện k nghe chặn cuộc gọi của ng ta.người làm ăn uy tín k bjo như thế nhé.vì 1 lí do nào cậu k có tiền trả ít ra cậu cũng phải nói với họ 1 câu để họ lên đây nói cậu bjo cậu còn biện minh cũng vô ích thôi.trả tiền cho họ và close lại là xong nói nhiều vô ích

cói chung là ai cũng có cái khó ở ngoài k hiểu đc thì cậu hiểu cho ng bên trong bỏ công sức ra làm cho cậu rồi cậu chặn số k ll thì xảy ra chuyện này thôi
có 1 câu nói sẽ khác

cói chung là ai cũng có cái khó ở ngoài k hiểu đc thì cậu hiểu cho ng bên trong bỏ công sức ra làm cho cậu rồi cậu chặn số k ll thì xảy ra chuyện này thôi
có 1 câu nói sẽ khác
chuẩn luôn

Cậu làm gì ở ngoài thì đối chất lên đây cho thớt hiểu. hoặc hok paid vì cheatlink hay gì thì nói luôn. cứ im lặng xong giờ nói lí do này nọ chỉ là biện minh vô nghĩa hết.Làm admin , Chấp nhận rủi ro là 1 chuyên cũng phải khôn khéo cậu à. Đừng để vì mấy $ lẻ mà mất lòng a e làm việc rồi lôi nhau lên đây. hạ thấp danh dự của chính mình. Cậu nên Pm thớt và giải quyết cho cụ thể thì tốt hơn.

@tuancss: lỗi là do a nhé! A hẹn rồi a k paid, trong điện thoại a đã nói rõ là thứ hai (09/12/2013) a sẽ paid cho e nhưng thứ hai nhắn tin và gọi a không trả lời đến thứ ba e report a scam. Những người đã comment trong đó đều nói đúng, a đã làm admin thi phải chấp nhận rủi ro rồi. Bây giờ a nói phải đợi network paid thì a mơi paid cho mem vậy tại sao a không giải thích như vậy hôm a hẹn paid cho e vào thứ hai (09/12)?? Nếu a giải thích như vậy thì theo như lời a nói "A/E cùng giúp đỡ nhau trong lúc hoạn nạn, vượt qua khó khăn" e sẽ đồng ý đợi đến khi network paid cho a. Còn đằng này a không nói một lời giải thích nào mà cứ hẹn rồi hẹn rồi hẹn mãi. Từng là một người cày off đi lên chắc a cũng hiểu cái cảm giác làm cho người khác mà họ cứ hẹn mãi ko cho lý do a nhé!!! Chẳng muốn làm khó ai đâu :)
P/s: xin lỗi mọi người cho mình xin phép nói câu thất lễ :) admin uy tín mà nói một đằng làm một nẻo, topic đăng là paid dally mà đến nay (21/12/2013) đã 13 ngày rồi đó admin nhỉ??

Last edited:
C ấy đang kẹt tiền bạn nhé , vì mới làm admin nên chưa quen bị sonic - tiền hơn 80% . Chắc vài hôm nữa c ấy thanh toán cho c
Mình làm với cậu đã lâu. Cậu chưa từng trễ hẹn :) nhưng ông @anhcs này hẹn rồi không giữ lời hẹn nên mình mới lập topic này. Giờ qua 2 tuần rồi cũng chẳng thấy tiền đâu, ông onl và nói là khi nào sonic paid ổng paid =.=, vậy topic paid dally là như thế nào??

Last edited:
Mình thấy bạn nên pay trả trước cho bạn ấy đi,mình hiểu cái khó bạn
Mình từng bị 1 tháng nhứ vậy cpalead ko pay sonic chưa đủ min nên phải đợi tháng sau
Mình phải chạy xoay tiền bên ngoài để pay đủ cho mem rồi ngưng một time
Ví dụ như mem cần tiền để làm một việc gì đó mà cậu hẹn vậy rồi tới ngày ko pay vì net chưa về thì mem đâu xoay tiền đâu ra kịp
Làm admin là phải chấp nhận rủi ro,chấp nhận bỏ tiền túi ra để trả lương cho mem trước,rồi tiền net về sau.
Mong 2 bạn giải quyết êm đẹp vui vẻ vì năm hết tết đến rồi

Tôi chả có gì phải chặn số của ai cả. A/E làm việc với nhau thì hiểu nhau thôi, Admin và mem muốn làm việc đc với nhau thì cần chia sẻ với nhau những lúc khó khăn và hoạn nạn. Nếu scam thì chả có admin nào scam 9$ đâu Pro nhé. Khi nào tôi lập Topic thông báo phá sản lúc đó mới là lúc tôi tbao ko thanh toán nhé.

Chốt lại mất 1 mem như ông, hênh hoang từ lúc bắt đầu và bố đời tới lúc chia tay tôi ko tiếc, chỉ thể thôi. Chúc ông thành công! nêu muốn nhận pay 9$ thì PM lại A/E nói chuyện cụ thể thêm.
cậu làm add mà cậu tloi như z thấy ko ổn rùi!!!!!!

tớ và bạn tớ làm cho a tuananh dc 400$ đây huống chi là 9$.A chặn sdt của bạn vi trong hoàn canh net trừ tới 85% bên sonic và chưa thanh toán về cho a.Làm ăn có lúc khó khăn,tuananh k bao gio scam bạn đâu,bạn phải biết chờ đợi.

Việc này vẫn chưa xong ah. Theo mình như này:
Admin @anhcss đã có lỗi trong việc này vì: topic cậu tuyển mem làm off là pay daily.
http://mmo4me.com/threads/tuyen-mem...ff-pay-ty-gia-cao-19-27-1-nhieu-event.137980/

là thanh toán hàng ngày hoặc chậm nhất là 24h. Nhưng theo lời thớt nói thì bạn đã chậm vài ngày chưa thanh toán, cùng với đó là chặn sđt và k rep lại sms của thớt. Nếu như khó khăn quá k thể rep lại 1 tin nhắn thì hơi củ chuối, hay bận quá k thể nghe 1 cuộc điện thoại thì cũng.....

Mà uy tín mất công gây dựng bao nhiêu lâu chứ k phải 1 2 ngày. Chỉ vì có mấy $ lẻ mà ae mất lòng nhau. Thì tốt nhất là bạn pay tiền cho thớt rồi nhờ mod vô close topic lại đã giải quyết xong. Đỡ mất uy tín.

Vote 1 phiếu cho chủ thớt, làm admin mà thấy net ko paid thì không paid thì người ta đi làm mem cho làm gì, đã chịu rate thấp còn phải chịu rủi ro cùng admin :D

tớ và bạn tớ làm cho a tuananh dc 400$ đây huống chi là 9$.A chặn sdt của bạn vi trong hoàn canh net trừ tới 85% bên sonic và chưa thanh toán về cho a.Làm ăn có lúc khó khăn,tuananh k bao gio scam bạn đâu,bạn phải biết chờ đợi.
Làm admin offers như đánh lô thôi nó pay hay không là tùy hứng chứ. Làm admin mà không chịu liều pay lun mà đổ cho net chưa pay thì thôi từ bỏ ý định alfm admin về tự cầy đi :)) vốn ít mà đua đòi à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week