SCAM Scam 9$ offers

Status
Not open for further replies.
Việc này vẫn chưa xong ah. Theo mình như này:
Admin @anhcss đã có lỗi trong việc này vì: topic cậu tuyển mem làm off là pay daily.
http://mmo4me.com/threads/tuyen-mem...ff-pay-ty-gia-cao-19-27-1-nhieu-event.137980/

là thanh toán hàng ngày hoặc chậm nhất là 24h. Nhưng theo lời thớt nói thì bạn đã chậm vài ngày chưa thanh toán, cùng với đó là chặn sđt và k rep lại sms của thớt. Nếu như khó khăn quá k thể rep lại 1 tin nhắn thì hơi củ chuối, hay bận quá k thể nghe 1 cuộc điện thoại thì cũng.....

Mà uy tín mất công gây dựng bao nhiêu lâu chứ k phải 1 2 ngày. Chỉ vì có mấy $ lẻ mà ae mất lòng nhau. Thì tốt nhất là bạn pay tiền cho thớt rồi nhờ mod vô close topic lại đã giải quyết xong. Đỡ mất uy tín.
admin là phải uy tín nói la paid hẹn rồi k paid thì nói gì chữ tín ..... cậu làm cho a ấy bao lâu minh k cần biết mình chỉ biết là a chưa paid cho mình và hẹn tới khi sonic nó paid 2 tháng nữa à tơi luc đó chac mình chết đói rồi quá

Tôi chả có gì phải chặn số của ai cả. A/E làm việc với nhau thì hiểu nhau thôi, Admin và mem muốn làm việc đc với nhau thì cần chia sẻ với nhau những lúc khó khăn và hoạn nạn. Nếu scam thì chả có admin nào scam 9$ đâu Pro nhé. Khi nào tôi lập Topic thông báo phá sản lúc đó mới là lúc tôi tbao ko thanh toán nhé.

Chốt lại mất 1 mem như ông, hênh hoang từ lúc bắt đầu và bố đời tới lúc chia tay tôi ko tiếc, chỉ thể thôi. Chúc ông thành công! nêu muốn nhận pay 9$ thì PM lại A/E nói chuyện cụ thể thêm.
Cái kiểu họ hứa ko trả cho ngta mà còn to mồm gớm

Làm admin offers như đánh lô thôi nó pay hay không là tùy hứng chứ. Làm admin mà không chịu liều pay lun mà đổ cho net chưa pay thì thôi từ bỏ ý định alfm admin về tự cầy đi :)) vốn ít mà đua đòi à
bác này phán quá chuẩn!!!!! ad kiểu đó thì tự cày đi!!!

Admin chưa ban thằng tuan này à??? 9$ cũng phải BAN chứ.

Đi thuê người ta hứa pay daily không trả tiền, đổ do network chưa trả. Chuyện network chưa trả tiền hoặc là scam là chuyện của ông, nếu member thông cảm được thì tốt, còn không thông cảm được ông cứ phải trả tiền người ta theo hợp đồng. Giờ đem chuyện tình cảm nghĩa khí lên đây khóc lóc trình bày, hài vãi.

Vốn và lực yếu mà còn làm admin site offer =)) tự ngồi nhà cày đi =))

:) Một ngày mà bạn chỉ có 20k mà chờ 9$ pay sẽ hiểu cảm giác thế nào. Chốt 1 câu : khi sướng ( lời nhiều ) ; bạn có share ai ko ; giờ net nó quịt thì đòi ng ta san sẽ =)) . Hazz vkl.

• Like
Reactions: DCK
Tình hình là e làm cho ông tuannhcs này hồi tuần trước làm đc 9$ thì e yêu cầu paid nhưng k thấy ổng đâu và e gọi điện thoại cho ông ấy ông trã lời có 9$ thôi câu làm gì dữ thế và ông hứa thư 2 sẽ thanh toán cho mình và hôm thứ 2 tới hom nay là thư 3 rồi k thấy tiền đâu và gọi điện thoại thì số điện thoại của e đã bị ông đó chặn ( số điện thoại khác thì reo nhưng k bắt máy ) yahoo cũng off luôn skype thì thấy ổng onl pm k trã lời và mất tiêu luôn mở topic tuyển mem làm gi có 9$ cũng k paid đc hẹn tới hẹn luôi lên ae cận thân khi làm cho người nây nhé :)
thông tin của ông đây a e cận thận
mmo4vn : anhcss
Yahoo : tuananhcss
Số ĐT : 0916.312.212 – 0968.312.212
Email : [email protected]
Facebook : https://www.facebook.com/wanbjrc

Topic của nó đây
http://mmo4me.com/threads/tuyen-mem...ff-pay-ty-gia-cao-19-27-1-nhieu-event.137980/
Sống phải biết kiên nhẫn. Bạn wa nóng vội để xử tội 1 admin. như thế k bao h bạn sống dc vs ai đâu

Sống phải biết kiên nhẫn. Bạn wa nóng vội để xử tội 1 admin. như thế k bao h bạn sống dc vs ai đâu
Mình đọc mà thấy buồn cười bạn ah. theo bạn là lúc nào ta cũng phải kiên nhẫn chăng? mình k bênh thớt hay admin đó. Mà mình khuyên trc khi nói bạn nên đọc kỹ cái bài viết và ngày viết rồi hẵng nói.

p/s: k có ý gì ngoài chia sẻ

• Like
Có lẽ anh ấy nghĩ có 9$ mà cứ đòi hoài nên ghét không pay chăng, nhưng mà dù 1 cent thì cũng phải trả cho người ta chứ, trừ khi là muốn scam. anh trả cho người khác vài trăm $ được thì mất gì có 9$ mà lằng bà nhằng hoài. anh đứng ra tuyển người làm thì anh phải chi trả cho mem sòng phẳng chứ. đâu phải nói lý do net trừ này trừ nọ rùi đánh bài chuồn thế thì đâu có được. net pay tiền, anh có lời. net ko pay anh bắt mem chịu khác nào anh làm giàu trên xuơng máu của người khác.
Làm ăn thì cháp nhận rủi ro nhé, còn không chịu được rủi ro thì quay về với bầu sữa mẹ đi cho nó lành.
p/s: dạo này thấy cam là sợ, không hiểu vì đâu

• Like
Làm admin offers như đánh lô thôi nó pay hay không là tùy hứng chứ. Làm admin mà không chịu liều pay lun mà đổ cho net chưa pay thì thôi từ bỏ ý định alfm admin về tự cầy đi :)) vốn ít mà đua đòi à

vốn ít mà đua đòi à :oops:

• Like
BAN thôi, hay là bạn bè gì của mod hoặc admin mmo nhỉ? :( sad các bác, gần 20 ngày rồi, đề nghị các bác công bằng cho thành viên tí

• Like
anhcss: banned!
Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627