SCAM Scam ADS Facebook đây mọi người a. AE MMO cẩn thận nhé

ban cach gi giúp hộ tui này lấy lai tiền khong
báo CA thẳng tiếng các bạn Lk với nhau lại là đc, ngoài các bạn trên G fb mình post bên trên còn mấy người nữa bị 2tr là án hình sự rồi là lừa đảo kiểu này là dạng có tổ chức và chuyên nghiệp cộng thêm lừa nhiều người án sẽ cao hơn, nếu các bạn ko ngại việc báo CA

báo CA thẳng tiếng các bạn Lk với nhau lại là đc, ngoài các bạn trên G fb mình post bên trên còn mấy người nữa bị 2tr là án hình sự rồi là lừa đảo kiểu này là dạng có tổ chức và chuyên nghiệp cộng thêm lừa nhiều người án sẽ cao hơn, nếu các bạn ko ngại việc báo CA
giờ phải tập hợp lai a scam mới đc chứ ! ai scam up anh cung nhau vao nhóm nhỏ ! mà có điều ở khác nhau thì phải làm sau a

ngu chịu bạn ơi , trên đây scam cả trăm triệu còn chưa lấy lại được chứ như này ăn thua gì
lấy lại đc hết rồi bạn ah, chỉ là TK WMZ LQ chưa đc unlock thôi

Vào thẳng group đó mà post, cảnh báo mọi người ngay và luôn. MMO4ME cấm mua bán TUT và những chuyện liên quan. Topic sẽ khóa nhanh thôi :D

giao dịch ko trung gian còn điều vs chả khoản , bán tut cấm share =))) chịu bỏ tiền ra mua công nhận hay thật

Vào thẳng group đó mà post, cảnh báo mọi người ngay và luôn. MMO4ME cấm mua bán TUT và những chuyện liên quan. Topic sẽ khóa nhanh thôi :D
vào post nó banned cho banh xác G của tụi nó mà

lấy lại đc hết rồi bạn ah, chỉ là TK WMZ LQ chưa đc unlock thôi
ai nói vụ 40k đâu mà vụ đó cả tỉ chứ trăm mẹ gì :))) , lấy lại có 5kz mà wmz bị block trong đấy còn cả 35kz mà k unblock thì 5k kia chả đáng là bao

mất tiền thi mất nhung phải tố cáo chứ bạn ! ban khong mất thi khác ! cai chuyen khoản thât sự
tố cáo trên đây à :)))) trên đây chỉ cảnh báo thôi scam ngoài 4rum lùng đc info nó trên đây thì còn ăn ban chứ nó k dùng mmo chỉ cảnh báo thôi , còn ra. CA thì chả đc vẹo gì đâu

làm gì sợ ông nào, mua mà đã đung đâu. còn dùng thì là thẻ ngân hàng của mình có nợ thì nó đòi ko đòi thì fb thiệt chứ có phải mình chạy thẻ lậu đâu mà sợ hix

làm gì sợ ông nào, mua mà đã đung đâu. còn dùng thì là thẻ ngân hàng của mình có nợ thì nó đòi ko đòi thì fb thiệt chứ có phải mình chạy thẻ lậu đâu mà sợ hix
skype đi bác ae cũng nói chuyện để mà con tim cach giải quyết bac ! ho khong bi họ nghĩ khac !

ai nói vụ 40k đâu mà vụ đó cả tỉ chứ trăm mẹ gì :))) , lấy lại có 5kz mà wmz bị block trong đấy còn cả 35kz mà k unblock thì 5k kia chả đáng là bao
ngoại vụ đó ở đây còn vụ khác trăm triệu ah mình ko biết :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week