[SCAM] CoinGeneration ! Proof Mới Nhất !

ghouls

Verified
Reactions
364
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình vừa chat với admin,nó bảo do lỗit,tiền có thể sẽ cập nhật lại vào 5h sáng mai bên server của nó,hiện tại là 10h30 khuya rồi, chờ đợi thôi
Câu trả lời trên cho 1 đứa hỏi là bao giờ tiền trên soft update trong sỉte.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
cam cái lồng mấy ông , cái tội NGU khi rút thì ráng mà chịu , tôi thấy admin nó có bảo là khuyến khích rút tiền đâu mà nhao đầu vào rút để bị Peding rồi nó reset tiền hết , giờ Admin nó bảo là những lệnh pending vì sự cố kỹ thuật nên reset hết bù lại chúng tôi sẽ + thêm ngày sử dụng cho các Thread thì bú B cho nó ah :)) , nên biết là mình đã ko đầu tư tý nào chích choác rồi còn kêu la đúng là dân VN chỉ đc cái ăn hại , tôi nói thế nhiều bạn sẽ bực và chửi tôi biết cái Đ gì mà nói ok tôi xin nhật nhưng nó chưa chết hẳn thì tốt nhất IM và XEM thế thôi , những tài khoản nào ko rút tiền cũng đc Test nhé

cam cái lồng mấy ông , cái tội NGU khi rút thì ráng mà chịu , tôi thấy admin nó có bảo là khuyến khích rút tiền đâu mà nhao đầu vào rút để bị Peding rồi nó reset tiền hết , giờ Admin nó bảo là những lệnh pending vì sự cố kỹ thuật nên reset hết bù lại chúng tôi sẽ + thêm ngày sử dụng cho các Thread thì bú B cho nó ah :)) , nên biết là mình đã ko đầu tư tý nào chích choác rồi còn kêu la đúng là dân VN chỉ đc cái ăn hại , tôi nói thế nhiều bạn sẽ bực và chửi tôi biết cái Đ gì mà nói ok tôi xin nhật nhưng nó chưa chết hẳn thì tốt nhất IM và XEM thế thôi , những tài khoản nào ko rút tiền cũng đc Test nhé

Làm Cái L gì Phải Lặng Lời Thế ! Ông L Thích Thì Ra Ngoài , Đây Là box chat chứ box report scam L Đâu mà Cứ Làm Quan Trọng Hóa Vấn Đề ! Nghĩ Mình Là Master thì thích nói cái L gì cũng được á ?

OnlyTheWord

Senior
Reactions
167
MR
0.000

Dân việt nam cũng có thông minh như bao nước khác thôi, bạn có kinh nghiệm lâu hơn ng ta nhiều rồi cậy lên mặt dày đời k thấy nhục àh mà nói là người khác ăn hại. Có người muốn rút thử 1 vài acc thì pending cũng chẳng thấm gì so với số acc của ng ta, tôi nói thật bạn đ' xứng với cái nút MASTER đâu .

ok tôi ko xứng với các mác của tôi thật nhưng mà nghe những thành phần mở mồm ra là kêu Scam này nọ có phát ớn lên ko ? nếu thực sự nó Scam thì đợi xem là biết

ok tôi ko xứng với các mác của tôi thật nhưng mà nghe những thành phần mở mồm ra là kêu Scam này nọ có phát ớn lên ko ? nếu thực sự nó Scam thì đợi xem là biết

Đúng rồi, chưa biết thế nào thì đừng có phán quyết quá sớm, nó scam thì ko có proof mà chụp lên đâu, scam thì cần gì reset về 0 như vậy hết, nó đóng sever cái rụp là xong mà.
Đây là bằng chứng cho thấy coin vẫn còn sống tốt, hãy kiên nhẫn

Last edited by a moderator:
Đúng rồi, chưa biết thế nào thì đừng có phán quyết quá sớm, nó scam thì ko có proof mà chụp lên đâu, scam thì cần gì reset về 0 như vậy hết, nó đóng sever cái rụp là xong mà.

Nó reset lại thôi, chứ scam mà sao vẫn trả tiền nè

...................................................................................

oggi9999

Senior
Reactions
132
MR
0.050
Chat with me via Skype
I like This :binhsua122:..................

Đồng ý vs đừng có cái j cũng nói là nó scam này nọ điếc cả tai, nhưng mà coi thường vs chửi ng khác như ch* thế thì thật đ' thể chấp nhận nổi.

Thưa bạn đây chỉ là box chat thôi ạ. Nói scam thì sao, box chat để chém gió thoải mái cơ mà bạn vào xoắn người ta làm cái gì. Bạn ko biết dùng não trước khi nói à

Thưa bạn đây chỉ là box chat thôi ạ. Nói scam thì sao, box chat để chém gió thoải mái cơ mà bạn vào xoắn người ta làm cái gì. Bạn ko biết dùng não trước khi nói à

đọc thử cái tiêu đề bài viết xem nào ? não hay là ai não =)) , nếu quăng vào box chat thì đừng có nghi cái từ Scam kia vào nhé

Thì đấy là thích chém gì thì chém. Còn cái tiêu đề nếu trong box report thì nó có màu đỏ bạn à. Bạn nói người khác ko sao nhưng đừng dùng những lời lẽ chỉ trích kiểu lăng mạ như thế. Chả ai gạch đá gây bất đồng gì cả. Hay là bạn đang tiến tới danh hiệu Thánh war hả

sangnguyen

Senior
Reactions
148
MR
0.034
thôi mấy anh mấy chj đừng cóa chém nhau nữa , ở đây để cập nhật tình hình bàn luận ,nói gi cho vui tí ko thôi sao cứ thjk fang nhau khổ ghe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week