SCAM Scam công sức dạy ! Đâu là giới hạn của bọn vô học !

Status
Not open for further replies.
bác thớt dạy bao nhiều off lead được cho bọn đó thế? mỗi mail chắc cú được bao điểm ko tính hên xui! :rolleyes:

bạn chưa biết đâu nhiều người vốn dĩ ôm mộng hơn là chiến G, ví dụ học thầy này nhưng ra làm cho người khác, ko thì vừa học vừa dạy cho nười khác nữa rồi tạo dựng G sau đó đi chiến cho Admin, rất nhiều kiểu biến hóa bạn ah, MMO này trước đây có rất nhiều Pro dạy off nhưng cũng vì thể loại ăn cháo đá bát dần các pro off biến mất hết ko hiện diện và ko dạy gì nữa, bởi lòng tin ko còn, dạy tất cả sau đó mem phủi mông mà đi hết, tốn công tốn sức để nhận đc ấm ức thôi, tg dạy mem ra nghề tốn khá nhiều tg nên ai cũng nghĩ dạy làm gì rồi nó cũng bỏ mình thôi cứ lấy tg đó kiếm $ cho lành tính, mình nói thật mem chung thành rất ít, tỷ lệ 1% thôi tại vì khi còn ở G bạn còn ăn đc nên vẫn ở hoặc chưa có G nào tốt hơn để đi thôi nếu ko sẽ bỏ hết .
P/S : chủ thread có dạy nữa thì inbox xin 1 vé nha nhưng sẽ trả fee nếu dạy, ko muốn dính dán ân tình với ai ;)
Thôi nói thật sau vụ này mình xin tạm nghỉ tuyển vài ngày ! Trước mắt là lo cho group ổn định trở lại , thứ 2 là dạy memb cứng tay hơn chút nữa đã ! :D:D:D:D khi nào tuyển mình thông báo sau nhé !

bác thớt dạy bao nhiều off lead được cho bọn đó thế? mỗi mail chắc cú được bao điểm ko tính hên xui! :rolleyes:
thì những con off nào led hiện tại thôi ! Vì là group thì mình chỉ những con off cơ bản nhất đến khó nhất cho toàn bộ memb liên tục mà ! :D:D:D

Đang còn đi học nên chắc ko chơi dc cái này vì thời gian thất thường. Đợi khi nào bị đuổi rồi xin thớt chỉ giáo :cool:

bạn chưa biết đâu nhiều người vốn dĩ ôm mộng hơn là chiến G, ví dụ học thầy này nhưng ra làm cho người khác, ko thì vừa học vừa dạy cho nười khác nữa rồi tạo dựng G sau đó đi chiến cho Admin, rất nhiều kiểu biến hóa bạn ah, MMO này trước đây có rất nhiều Pro dạy off nhưng cũng vì thể loại ăn cháo đá bát dần các pro off biến mất hết ko hiện diện và ko dạy gì nữa, bởi lòng tin ko còn, dạy tất cả sau đó mem phủi mông mà đi hết, tốn công tốn sức để nhận đc ấm ức thôi, tg dạy mem ra nghề tốn khá nhiều tg nên ai cũng nghĩ dạy làm gì rồi nó cũng bỏ mình thôi cứ lấy tg đó kiếm $ cho lành tính, mình nói thật mem chung thành rất ít, tỷ lệ 1% thôi tại vì khi còn ở G bạn còn ăn đc nên vẫn ở hoặc chưa có G nào tốt hơn để đi thôi nếu ko sẽ bỏ hết .
P/S : chủ thread có dạy nữa thì inbox xin 1 vé nha nhưng sẽ trả fee nếu dạy, ko muốn dính dán ân tình với ai ;)

Nói ở trên nghe hoành tráng thế nhưng độp phát ở dưới P/S: chủ thread có dạy nữa thì inbox xin 1 vé nha nhưng sẽ trả fee nếu dạy, ko muốn dính dán ân tình với ai
Mắc cười với anh wa. Nói như thế rồi lại xin việc thì ai dám nhận anh chớ. Mâu thuẫn cực độ! :confused:

Nói ở trên nghe hoành tráng thế nhưng độp phát ở dưới P/S: chủ thread có dạy nữa thì inbox xin 1 vé nha nhưng sẽ trả fee nếu dạy, ko muốn dính dán ân tình với ai
Mắc cười với anh wa. Nói như thế rồi lại xin việc thì ai dám nhận anh chớ. Mâu thuẫn cực độ! :confused:
bạn đọc kỹ nha mình nói dạy mình nhưng có trả fee có nghĩa bỏ tiền để học ko phải là nói theo làm cho bạn ấy, sao lại mẫu thuẩn đc :eek:

Em cũng rất muốn được theo anh học hỏi cho bít offer là như thế nào? sock, lead là gì? nhưng hiện tại em đang chuẩn bị đi thực tập tốt nghiệp nên ko dám đăng ký học vì sợ không thể làm cho anh bềnh được. Hi vọng sau khi đi thực tập về có thể theo anh học hỏi. Em thức khuya dậy sớm quen rồi nên có thể làm đêm ko thành vấn đề. HI vọng anh cho em 1 vé!

tính vô group cậu mà ko đủ tiền mua sock bên đông á nên thôi, chia buồn cùng cậu :)

Có cái éo gì đâu mà cứ phải post lên ! ngày xưa dậy cả mấy trăm đứa rồi chúng nó cũng đi hết chuyền thường ở phường ấy mà ! Giờ thì lại éo làm việc với thằng mem nào mình dậy mà toàn thằng ở đâu đến với mình . :)) Suy cho cùng mem nó ko tự mất đi cũng ko tự sinh ra chỉ là chuyển từ thằng chủ group này sang group khác thôi ! Yên tâm mà công tác ko phải bức xúc nhá chú chủ Topic !

Có cái éo gì đâu mà cứ phải post lên ! ngày xưa dậy cả mấy trăm đứa rồi chúng nó cũng đi hết chuyền thường ở phường ấy mà ! Giờ thì lại éo làm việc với thằng mem nào mình dậy mà toàn thằng ở đâu đến với mình . :)) Suy cho cùng mem nó ko tự mất đi cũng ko tự sinh ra chỉ là chuyển từ thằng chủ group này sang group khác thôi ! Yên tâm mà công tác ko phải bức xúc nhá chú chủ Topic !
Mình tức ở đây ko phải vì nó bỏ ! mà vì nó vô ơn lật mặt nhanh quá ! Mình nghĩ nó sinh viên nghèo nên thông cảm ai ngờ bố láo thế! Nhưng thôi cái bọn đó chả làm ăn lâu dài đc đâu !

Sau vụ này mình thiết nghĩ mmo có 1 số thằng có học ! nghĩ dễ vơ tiền của thiên hạ nghề nào cũng xông vào nhưng làm việc thì chả ra đếu gì ? :D:D:D đúng là thất vọng ! Nhưng thôi ! sau này đi làm cắm đầu vào công ty làm tối mặt tối mũi các b se hiểu ddc như nào là 1 công việc thực sự !

Uhm ! đó là do b chưa tìm hiểu kỹ về công việc ! làm offer phải thức khuya ! thời gian thất thường ! nên cũng hơi vất vả nhé ! :D:D
Cũng muốn theo nghề này mà vì lí do này nên lại thôi. Trước có 1 thời gian tầm 3-4 tháng làm off rồi sau đó bỏ (có lẽ do làm đúng đợt blvd và sock nát :D ==>> Số mình đen)

Thằng ôn này cũng pm mình nhiều lần xin hướng dẫn rồi rồi bla blaaa teamview đủ các thể loại từ mượn sock :))

thớt sau khi thoải mái cho mình ké 1 chân với nhé, tham gia mmo lâu rồi, chỉ toàn cạp thôi, toàn time rãnh mà chẳng bik làm j, thớt có lòng thì chỉ mình làm, cho mình vào group với. Cảm ơn thớt rất nhiều luôn.
Còn những thằng ăn cháo đã bát thì trước sau j nó cũng về cái máng lợn sứt thôi thớt à!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week