SCAM Scam công sức dạy ! Đâu là giới hạn của bọn vô học !

Status
Not open for further replies.
Các thím cứ nói thế.Tablet thì hơn 1tr thiếu gì của Tung của.Nhưng thái độ cậu SV kia đúng là ko chấp nhận đc!Mà rất lạ,ai mà là SV cũng nhận mình là SV nghèo.Nghèo thì có gì mà tự hào mà cứ bô bô :D (Mình cũng qua đời SV nhưng chưa nói thế bao giờ).

Vấn đề là tại sao không tuyển mem biết làm có sock sẵn mà phải tìm newbie rồi tốn time dạy, bắt mua sock này nọ??? Chắc newbie để rate thấp bóc lột đây mà :D
Hơi nhầm b nhé ! Rate mình vẫn trả như bao người mặc dù mình tốn công dạy ! Vì mình nghĩ bọn newbie thì làm việc trung thành hơn những thằng đã vào mmo lâu rồi ! Nhưng không ngờ vẫn gặp thằng ăn cháo đá bát !

Bởi vậy mình chẳng bao h dám tuyển members online trên này, trừ 1 số trường hợp đặc biệt, đặc biệt là "NAM" . Nữ thì còn xem lại
.
trọng lỗ khinh loài à :D:D:D

Đây chính là lý do vì sao rất nhiều PRO ko tuyển mem , chia buồn cùng @ChuChung !

Trước đây cũng giống @ChuChung,

Chỉ khác 1 điểm là rất thương người ,
newbie cứ kêu khổ tí là mình mua sock cho làm ,
dậy từng tí, đến khi học hết kinh nghiệm thì ăn cháo đá bát ,
mặc dù thu nhập vẫn luôn đảm bảo ổn định cho họ ,
nhưng họ vẫn tham lam hơn và tách ra tự làm riêng,

Lấy những kinh nghiệm quý báu của bản thân mình khổ công tự học hỏi chia sẻ cho họ, họ đi dậy thêm cho cả một hội đồng đằng sau họ và tạo thành những group lớn giấu mặt .

Họ kiếm rất nhiều tiền trong nháy mắt khiến mình điêu đứng 1 thời gian ,

NHƯNG rồi thì,
cuối cùng thì nồi nào úp vung đấy , các bạn ý cũng đã đến lúc ko thể tự đứng được và bỏ nghề, hix hà :D
a này nói chí phải

Cho em hỏi là: làm offer nếu siêng với newbie thì 1 ngày làm được khoảng nhiu $ anh ChungChung? Nào giờ chỉ bít gõ captcha kolo thui. Anh có nhận đệ tử cho em xin 1 chân với, nếu bít làm kim $ thì làm với G anh lâu dài vì ko có nhu cầu tự mở nhóm riêng, quan niệm tiền ít hơn chút cung ko sao quan trọng là chư tín. HIện em còn hơn nữa tháng nữa là đi thực tập tốt nghiệp nếu làm có số vốn sẽ mua laptop làm thêm khi đi, anh thấy được nhận em với.
P/S: tối qua tìm hiểu cũng bít chút chút về offer là cái gì? Nếu anh nhận được thì em PM nick skyper.

Cho em hỏi là: làm offer nếu siêng với newbie thì 1 ngày làm được khoảng nhiu $ anh ChungChung? Nào giờ chỉ bít gõ captcha kolo thui. Anh có nhận đệ tử cho em xin 1 chân với, nếu bít làm kim $ thì làm với G anh lâu dài vì ko có nhu cầu tự mở nhóm riêng, quan niệm tiền ít hơn chút cung ko sao quan trọng là chư tín. HIện em còn hơn nữa tháng nữa là đi thực tập tốt nghiệp nếu làm có số vốn sẽ mua laptop làm thêm khi đi, anh thấy được nhận em với.
P/S: tối qua tìm hiểu cũng bít chút chút về offer là cái gì? Nếu anh nhận được thì em PM nick skyper.
Offer thì nhàn hơn captra nhưng đổi lại thời gian thất thường hơn vì làm việc theo giờ con off lên ! lượng $ mình nhận được cũng thất thường tùy vào off ngon hay dở ! Nhưng đảm bảo chăm chỉ lương 1 ngày ko dưới 7$

Offer thì nhàn hơn captra nhưng đổi lại thời gian thất thường hơn vì làm việc theo giờ con off lên ! lượng $ mình nhận được cũng thất thường tùy vào off ngon hay dở ! Nhưng đảm bảo chăm chỉ lương 1 ngày ko dưới 7$
Vậy anh cho em vào nhóm với, em sẽ gõ capt kiếm $ mua sock. Chứ gõ cap kiểm này 1 ngày được ko được 3$ mà tốn thời gian và sức lực wa. HI vọng anh nhận em. " Nói không với ăn cháo đá bát trừ khi làm nhìu mà ko có tiền sống", hi vọng anh tin tưởng!

chia buồn cùng thớt, trước cũng có ý định theo thớt nhưng lỡ theo bên kia rồi, mà hổm nay sup đi đâu hok thấy, 1 ngày làm ko quá 2$ ::)) đủ tiền sock bù lại mấy bữa trước làm ngon :D, thôi kệ bám trụ vậy tới khi nào sup hết muốn mình làm thì thôi :D thì e sẽ chạy qua bên bác :))( cái này hơi bị lâu :)))

Thấy bác chủ group này cũng tận tình với memb, cũng đang ráng gõ capt kiếm tiền mua sock theo bác ấy. Mà cái tụi ăn cháo đá bát này gặp hoài, group nào cũng thấy :(

hay nhỉ, cái bạn buileson còn nịnh khéo hơn con gái ý. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

E thấy bác quen quen ;))
mình thì mãi ko nhớ đc bạn, chủ thread ơi bạn chỉ nên tag nick người đó ở 4rum lên hoặc là nick yahoo thôi đừng nên pub thông tin cá nhân lên như vậy, đây ko phải là scam nếu reporf ngược thì phiền phức cả 2, với lại dù sao cũng đã lỡ rồi đừng nên cay vậy, mmo này nhiều người thế lắm, thấy bạn pub cả sdt lên như vậy ko hay cho lắm góp ý tí thôi

Vậy anh cho em vào nhóm với, em sẽ gõ capt kiếm $ mua sock. Chứ gõ cap kiểm này 1 ngày được ko được 3$ mà tốn thời gian và sức lực wa. HI vọng anh nhận em. " Nói không với ăn cháo đá bát trừ khi làm nhìu mà ko có tiền sống", hi vọng anh tin tưởng!
nick bạn đẹp thật 2011 mà đúng 1 Like 0 post

hix cũng tính xin zô làm off mà kiểu này từ nay thớt ko nhận new như mình nữa :(
chắc phải quay lại vs cạp cạp hi vọng có đất mà ăn :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week