Scam giả danh mmo1991 vào SCAM mình

Status
Not open for further replies.
mình không giải thích được,thế nó mới ảo,nhưng sự thật mình chả scam làm ji 9$ so với cái nick master,chưa kể sáng GD với 1 bác bán 200 PZ
Scam 200 PZ không scam đi scam 9$ thì ảo nhỉ
Mình nhận lại đc tiền mình vui rồi .T k hề muốn bik là có scam hay k scam . mình k quan tâm nữa . Có lẽ là do hiểu lầm nào đó . hoặc sự sơ suất nào đó .

vừa xem conversation trong mail
không hề có đoạn log chat như chủ topic đã post
Vậy thì đến lượt bạn chủ thread vào conversation trong mail, tìm đến cái log chat (lúc send PZ ấy) và chọn add sender to contact, ở cửa sổ hiện ra xem chính xác email là gì.

Treo thưởng 1 nụ hôn cho ai tìm ra điều bí hiểm trong này :D

Đang tìm và đang soạn nha bác, bác call trực tiếp vào 0942 669 885 mình nói chuyện nè bác.

Khổ thân, cứ mỗi vụ Scam như vậy, người trong cuộc nói chẳng được mấy, thì lại có mấy con c.hó xông vào sủa, làm mọi chuyện rắc rối thêm. Mong chuyện này được giải quyết êm đẹp

ông là 1 con c.hó chính hiệu rồi đấy :binhsua117:

Cái nụ hôn thì chỉ có namtuoc cần mà thôi. Vụ này lạ quá nhỉ?
Scam không thành nên đành ói lại vậy thôi. Chứ cái log chat sờ sờ thế kia thì lẫn vào đâu được :binhsua113:

Mình nhận lại đc tiền mình vui rồi .T k hề muốn bik là có scam hay k scam . mình k quan tâm nữa . Có lẽ là do hiểu lầm nào đó . hoặc sự sơ suất nào đó .
Bạn nên làm rõ, biết đâu ra đc điều gì đó để mọi người còn tránh bạn ạ.

Scam không thành nên đành ói lại vậy thôi. Chứ cái log chat sờ sờ thế kia thì lẫn vào đâu được :binhsua113:

Vụ này hơi ảo. Pz có thể dispute được mà. 1 nick master mà đổi 9.5pz có thể dispute được thì..... Cần thêm thời gian xem

không biết thù oán ji vs bác này mà nói ghê vậy,đôi khi những gì mắt thấy chưa chắc là thật,bác lớn tuổi r chắc cũng biết và hiểu câu này!

Bạn nên làm rõ, biết đâu ra đc điều gì đó để mọi người còn tránh bạn ạ.

chính xác, ko phải bị scam rồi được refund lại là xong đâu

theo như trên nếu như dấu . sau cuối thì trong phần chat thì tên đầy đủ phải có dấu . chứ sao lạ là ko có dấu . trong phần tên đầy đủ

Lần đầu tiên ta coment vào box SCam đó, chắc phải xem lại mi :binhsua129:

kệ mi chứ, lần đầu mà phán thế thử hỏi ai ko ném gạch

Khổ thân, cứ mỗi vụ Scam như vậy, người trong cuộc nói chẳng được mấy, thì lại có mấy con c.hó xông vào sủa, làm mọi chuyện rắc rối thêm. Mong chuyện này được giải quyết êm đẹp

người trong cuộc tự giải quyết được với nhau thì đã không bê lên đây. Và xin nói thẳng với bạn chứ không có mấy con c.hó đấy thì chưa chắc chủ thớt lấy lại được tiền của mình đâu.
không muốn làm khó ai hết, nhưng master không giải thích được mà vẫn cãi là mình không làm. Vậy thì phải làm tiếp thôi, chủ thớt nhận được tiền rồi thì hết bổn phận. Còn lại là để cho người khác giải quyết :)

Quan điểm của mình là phải làm cho rõ cái bí ẩn trong chuyện này!

người trong cuộc tự giải quyết được với nhau thì đã không bê lên đây. Và xin nói thẳng với bạn chứ không có mấy con c.hó đấy thì chưa chắc chủ thớt lấy lại được tiền của mình đâu.
không muốn làm khó ai hết, nhưng master không giải thích được mà vẫn cãi là mình không làm. Vậy thì phải làm tiếp thôi, chủ thớt nhận được tiền rồi thì hết bổn phận. Còn lại là để cho người khác giải quyết :)
just for fun thui mà cậu.l
bỏ qua đi ==~

Yahoo đi, đang ở cty

Chắc chắn có uẩn khúc ở topic này.
Ai thích bác mmo1991 thì vào bênh. Ai không thích thì vào ném đá.
mmo1991 mà đi scam khoảng 10$ thì quá rẻ tiền !
Các bà con nên đợi kết quả cuối cùng rồi hãy chém mmo1991 cũng ko muộn.
Nếu bác mmo1991 scam thiệt thì chém.
Nhưng nếu bác ấy bị vu oan, thì ai đã từng chém sẽ gửi đến bác ấy lời xin lỗi chứ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week