Scam giả danh mmo1991 vào SCAM mình

Status
Not open for further replies.
Có cậu nào thử 1 nick yahoo có fistname và lastname, sau đó chat thử, rồi tắt đoạn chat, vào contact xóa firstname rồi lastname, xong xóa luôn nick yahoo đó ra khỏi list. Rồi lại pm chat lại với nick đó. F3 ra coi đoạn chat trước có có hiện firstname lastname ko?

Bạn thử làm như mình nói đi, login vào mail.yahoo.com rồi tìm mục Conversations xem.

mình chỉ thử như thế này. Khi mình thay đổi tên trong name chat, tức dấu chấm đó.

nhưng khi tắt khung chat đi mà sửa name lại rồi, f3 nó sẽ lên tên thật mà mất cái dấu chấm đã chát ở trước. Tức là khi chat xong f3 lại nó sẽ hiện và update theo đúng tên hiện giờ.
Thanks cậu nhé ! 20 charr

cái này là do khi add nick người ta đặt thêm tên thôi mà.
vào conversation chỗ nào bác để mình kiểm tra

- - - Updated - - -

Cái này gọi là bồi thường cho qua chuyện.

đoạn log chat thì show là nick mình
Nhưng không phải mình làm,liệu nói không ai tin bác?

hóng kiểu gì mà ko thấy là mmo1991 đã refund lại cho chủ thớt ?

Không phải là "refund lại cho chủ thớt" mà vấn đề là mmo1991 và thread như thế nào ?

không phải là "refund lại cho chủ thớt" mà vấn đề là mmo1991 và thread như thế nào ?
bác ấy đã refund lại cho mình đây đủ . Chắc có lẽ đây chỉ là hiểu lầm .

người ta làm việc theo chứng cứ, chứ không làm việc theo cái mồm cả. Bây giờ bạn phải chứng minh cho người ta thấy bạn không làm, còn bạn nói thì ai chẳng nói được

bổ xung ảnh
sau khi f3 lại, như mod đã nói nhé, chưa addfriends với thớt

vào conversation chỗ nào bác để mình kiểm tra

- - - Updated - - -

đoạn log chat thì show là nick mình
Nhưng không phải mình làm,liệu nói không ai tin bác?

Xét về lý thì đã đầy đủ bằng chứng chứng minh nick yahoo của mmo1991 scam
Xét về tình thì cái tên mmo1991 scam 9PZ thì hơi ảo :binhsua115:

người ta làm việc theo chứng cứ, chứ không làm việc theo cái mồm cả. Bây giờ bạn phải chứng minh cho người ta thấy bạn không làm, còn bạn nói thì ai chẳng nói được

bổ xung ảnh
sau khi f3 lại, như mod đã nói nhé, chưa addfriends với thớt

thực ra thì photoshop ảnh cũng được c ah vì ngày xưa có thằng nó chơi t=cách PS 1 con chat sex xong gán cái nick của t vào

Treo thưởng 1 nụ hôn cho ai tìm ra điều bí hiểm trong này :D

thế cậu có thể giải thích bên log chat mình đc k ?

mình không giải thích được,thế nó mới ảo,nhưng sự thật mình chả scam làm ji 9$ so với cái nick master,chưa kể sáng GD với 1 bác bán 200 PZ
Scam 200 PZ không scam đi scam 9$ thì ảo nhỉ

Treo thưởng 1 nụ hôn cho ai tìm ra điều bí hiểm trong này :D

Cái nụ hôn thì chỉ có namtuoc cần mà thôi. Vụ này lạ quá nhỉ?

Thật sự có điều gì mờ ám trong này mà mình chưa điều tra ra được

Có nha bác, mình sẽ cung cấp cái này cho bác xem, xem có đúng ko ? Mình không chắc là đúng, nhưng có thể giúp ích được cho bác.

Khổ thân, cứ mỗi vụ Scam như vậy, người trong cuộc nói chẳng được mấy, thì lại có mấy con c.hó xông vào sủa, làm mọi chuyện rắc rối thêm. Mong chuyện này được giải quyết êm đẹp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week