Scam giả danh mmo1991 vào SCAM mình

Status
Not open for further replies.
Chuyện này em có lỗi gì, Rõ ràng đã team và xác nhận chính xác là nick của mmo1991 thì mmo1991 phải có 1 lời giải thích
E dói a . e đag ăn cơm này trưa giờ . ngồi trên máy có ăn dc hột cơm nào :v
Thôi mod dóng hộ em tit . tks . moi người nhé

Chuyện này em có lỗi gì, Rõ ràng đã team và xác nhận chính xác là nick của mmo1991 thì mmo1991 phải có 1 lời giải thích

Đây là comment thứ 2 của cậu tại topic này, và comment trên nói lên cậu không xem tình hình ở đây sao mà nói kì vậy ?

Nếu vụ này ko giải quyết đc rõ ràng thì a e tạm dừng gd với cả 2 bạn này nhé.
Vì chỉ có thể là 1 trong 2 người này là scam.
Ko phải giải thích nhiều vì người ngoài ko thể nhảy vào để làm mọi chuyện trùng hợp thế này đc.
Để ý kĩ sẽ rõ vấn đề nhé.

P/S: Nên giải quyết rõ ràng ko thì cả 2 bạn sẽ mất uy tín trong chuyện này.

Vấn đề này không thể bỏ qua.Nhiều khi đây là vụ thí điểm để làm vụ lớn hơn.ai dám chắc.bỏ ra 9pm để làm một mẻ lớn thì.chẳng qua kế hoạch không thành cônng nên refun lại cho qua chuyện.Nick master không scam ah.hồi tôi mới vào cũng cho một nick master đi bụi đời zay.bỏ cong săn sắc bắt con cá rô éo ai biết được.thì điểm có 9pm tới đâu.thành công thì biết bao a e ăn đạn.vụ này tôi cũng bị rồi.cũng report éo ai quan tâm cũng dấu chấm nhưng đúng của thằng giao dich luôn.tối về nó còn pm nói chưa nhận được tiền.Mod mà đóng topic này thì hậu quả kô lường.
Đây là một tut scam nếu chủ topic thu vụ này đi.rồi sau đó forum sẽ có bão.Ông kia éo lý gì tự nhiên refun lại 9pm đâu.chẳng lẻ lấy 9pm mua lại uy tín.nick éo nào trả là ngừoi.

Nếu vụ này ko giải quyết đc rõ ràng thì a e tạm dừng gd với cả 2 bạn này nhé.
Vì chỉ có thể là 1 trong 2 người này là scam.
Ko phải giải thích nhiều vì người ngoài ko thể nhảy vào để làm mọi chuyện trùng hợp thế này đc.
Để ý kĩ sẽ rõ vấn đề nhé.

P/S: Nên giải quyết rõ ràng ko thì cả 2 bạn sẽ mất uy tín trong chuyện này.

Chẳng ai trong số 2 ng này là SCAM cả, đây chỉ là fake nick yahoo thôi!

cái tên gọi với nhau muốn đặt sao củng dc mà .
Nếu fake nick thì ko thể pm cho nhau dc rồi .. chắc do bị hack ấy mà yahoo rồi thêm dấu . vào để scam

Vấn đề này không thể bỏ qua.Nhiều khi đây là vụ thí điểm để làm vụ lớn hơn.ai dám chắc.bỏ ra 9pm để làm một mẻ lớn thì.chẳng qua kế hoạch không thành cônng nên refun lại cho qua chuyện.Nick master không scam ah.hồi tôi mới vào cũng cho một nick master đi bụi đời zay.bỏ cong săn sắc bắt con cá rô éo ai biết được.thì điểm có 9pm tới đâu.thành công thì biết bao a e ăn đạn.vụ này tôi cũng bị rồi.cũng report éo ai quan tâm cũng dấu chấm nhưng đúng của thằng giao dich luôn.tối về nó còn pm nói chưa nhận được tiền.Mod mà đóng topic này thì hậu quả kô lường.
Đây là một tut scam nếu chủ topic thu vụ này đi.rồi sau đó forum sẽ có bão.Ông kia éo lý gì tự nhiên refun lại 9pm đâu.chẳng lẻ lấy 9pm mua lại uy tín.nick éo nào trả là ngừoi.

cho hỏi lý do bạn đến trái đất là gì vậy??=))=))
chủ topic đã nhận sai và đồng ý trả lại tiền nhưng mình cho luôn bạn ý để làm vốn nhé
Rồi ok . xem như là thế ( mặc dù k fai vậy )
Có a mod nào vào sửa lại tích dùm em . mệt dữ lắm rồi . thớt muốn refund thì trả lại luôn .
Đã nhờ mod sửa rồi . Chuyện đến đấy xong . Xin lôi nhé . vì sự bất cẩn của t mà làm mất danh dự ông .

rùi ok xong,còn số tiền kia coi như mình cho bạn làm vốn,khỏi cần refund lại,topic close được r

ah quên còn mấy thể loại chưa rõ sự tình mà đã ném đá mình thì tự ngồi lại suy ngẫm đi nhé,làm người cho nó tử tế chút đừng thấy có chuyện mà nhảy vào cắn bừa,người ta khinh cho!

Chẳng ai trong số 2 ng này là SCAM cả, đây chỉ là fake nick yahoo thôi!

Bạn phải suy nghĩ kĩ vào vấn đề.
Ko tự dưng ai có tất cả các thông tin để mà fake nick để scam nhé.
Ko có gì là trùng hợp như bạn nghĩ đâu. Để ý kĩ sự việc thì nó sẽ rõ ràng hơn.

Đây là comment thứ 2 của cậu tại topic này, và comment trên nói lên cậu không xem tình hình ở đây sao mà nói kì vậy ?

Chứ bác huyyoung nghĩ là teamview tùm lum thêm cái log chat gom chung.

Lại thêm contact detail chính xác với yahoo của mmo1991, tui ngồi cafe với Namtuoc từ trưa tới giờ.

Cũng bàn luận với ông ấy nãy giờ chứ ko phải từ trên trời rơi xuống. Tui thấy thằng em mở miệng xin lỗi nên thấy bất bình thôi.

cho hỏi lý do bạn đến trái đất là gì vậy??=))=))
chủ topic đã nhận sai và đồng ý trả lại tiền nhưng mình cho luôn bạn ý để làm vốn nhé

Ko phải là sai nhé bạn.Ở đây chính xác là scam.Ko giải quyết rõ thì ko ai dám gd với cả 2 bạn nhé.

Nhưng dù sao thớt cũng yêu cầu close rồi thì close lại đi, tránh cãi vã loằng ngoằng

Bạn phải suy nghĩ kĩ vào vấn đề.
Ko tự dưng ai có tất cả các thông tin để mà fake nick để scam nhé.
Ko có gì là trùng hợp như bạn nghĩ đâu. Để ý kĩ sự việc thì nó sẽ rõ ràng hơn.

Uh, mình là 1 mem thường trực trên 4rum, biết anh mmo1991 từ thời Profit Clicking, còn bạn chủ thớt thì cũng thấy hoạt động yên bình trên 4rum, MOD đã check rồi teamview chán chê luôn, nên mình mới dám khẳng định như thế!

Close trong tình trạng này thì còn uẩn khúc nhiều lắm.

Vậy theo cậu uẩn khúc chỗ nào thì nói lên đây để mọi người cùng xét

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week