SCAM-Sự thật bác svtcnh có Scam không

Ngộ lắm nha, chị bím này y chang haphuong zậy đó, scam còn lắm lời,đúng là đàn bà scam khác đàn ông scam =)):))

Làm gì có chuyện svtcnh scam

Ngộ lắm nha, chị bím này y chang haphuong zậy đó, scam còn lắm lời,đúng là đàn bà scam khác đàn ông scam =)):))
Những người đầu đất như bạn nên lắng nghe mọi ng đi.Và coi jum lại 2 tấm ảnh.Đầu đất.
Tôi đã là Scamer.Ok chấp nhận!

Đây mới là thảo luận, bác chủ topic nghi ngờ cũng là đúng thôi,trc uy tín giờ mất uy tín là bt, mà tớ chả thấy ông svtcnh gì đó vào giải thích gì, phải chăng quá uy tín nên k cần giải thích.

Tôi không nói svtcnh Scam thẳng thừng.Những bạn biết suy nghĩ thì nhìn kỹ 2 tấm hình đi!

---------- Post added at 10:31 AM ---------- Previous post was at 10:30 AM ----------

Tôi không nói svtcnh Scam thẳng thừng.Những bạn biết suy nghĩ thì nhìn kỹ 2 tấm hình đi!

Nếu thây đổi được bác thừ làm rồi up lên cho các bạn biết nhé>Mình không biết nên post nên đây cho mọi người cảnh giác.
Nếu thế thì mình đã nghi sai cho bác svtcnh.
Mình post pic này chỉ để các bạn tham khảo!

Hóa ra chỉ là nghi ngờ

Đây mới là thảo luận, bác chủ topic nghi ngờ cũng là đúng thôi,trc uy tín giờ mất uy tín là bt, mà tớ chả thấy ông svtcnh gì đó vào giải thích gì, phải chăng quá uy tín nên k cần giải thích.

Uy tín là những gì mình làm cho người khác thấy, ko phải lời nói gió bay nên cứ dùng hành động mà chứng minh thôi, đôi co mãi lại thấy toàn tiếng Đan Mạch :(

Hóa ra chỉ là nghi ngờ
Nói chuyện với đầu đất chán phèo.Có vẻ svtcnh đã có uy tin.
Và nấy chính nick thật để Scam rồi đổ lỗi cho nick ảo!
Vân được tung hô.
Mình là Scamer đang đợi MOd band nick đây.Đúng là MMO lắm đầu đất nên các Scamer vẫn sống được!

---------- Post added at 10:47 AM ---------- Previous post was at 10:45 AM ----------

Uy tín là những gì mình làm cho người khác thấy, ko phải lời nói gió bay nên cứ dùng hành động mà chứng minh thôi, đôi co mãi lại thấy toàn tiếng Đan Mạch :(
Lời nói nào đầu đất qua coi lại tấm hình và đọc nhưng dòng mình EDIT cho mình nhờ cái!

ôi haizz nhờ ;)) chờ pác ấy vậy. thế chỵ tự nhận mình là scamer à. chỵ can đảm thiệt. em kết chỵ rồi đấy ;))
Scamer thì có gì to tát đâu em.Ai cũng coi thường.Từ trước tới giờ thấy mỗi bác DaiGai gì đó dũng cảm thôi.
Em kết chị ah.Chị thị chán MMO rồi.
Topic nào viết ra cũng không ai đọc kỹ.Chỉ chen chân vào hóng gió Spam vớ vẩn tùm lum...

Bác svtcnh nói bị hack yahoo.
ngoài lề tí: tại sao tất cả các vụ liên quan đến cam quýt đều có nguyên nhân này vậy nhỉ(hack nick, mất password)? chẳng nhẽ một thương hiệu lớn mà lại ko biết cách tạo những password mạnh và nhiều password khác nhau..v..v...ko tự bảo vệ đc mình thì làm sao người khác tin.

ngoài lề tí: tại sao tất cả các vụ liên quan đến cam quýt đều có nguyên nhân này vậy nhỉ(hack nick, mất password)? chẳng nhẽ một thương hiệu lớn mà lại ko biết cách tạo những password mạnh và nhiều password khác nhau..v..v...ko tự bảo vệ đc mình thì làm sao người khác tin.
Nói chuẩn chỉ là cái cớ thôi. để mềnh sang nhà him phát :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week