SCAM-Sự thật bác svtcnh có Scam không

Uy tín là những gì mình làm cho người khác thấy, ko phải lời nói gió bay nên cứ dùng hành động mà chứng minh thôi, đôi co mãi lại thấy toàn tiếng Đan Mạch :(
chưa vào hoàn cảnh của ng khác thì đừng kết luận vội, trong 1 công ty với nhau chủ còn lừa nhân viên chứ nói gì ở trên mạng, nhiều lý do nên cần phải có lời giải thích rõ ràng. Chẳng qua chủ topic này vẫn còn niềm tin với svtcnh nên mới nhờ mọi ng góp ý. Toàn ng bênh cho ông svtcnh nhg có thấy ông ấy nói gì đâu.

Nhìn cái ảnh thứ 2 trông đau lòng quá, nhưng mình tin là bác svtcnh không scam đâu, lần trước mình còn ex của bác ý mà, dù số tiền ex không nhiều nhưng bác ấy vẫn không tỏ ra thái độ "láo toét" với khách như hình 2

=]] ,hình như toàn các bố vào đọc lời + cm chứ hok nhìn ảnh thì phải , đã nói trăm nghe hok = 1 thấy mà vẫn chăm chăm đọc cm :)) . Ý chị yeummo_hy là thế này ( hok biết có hiểu đúng hok :p) :
- Để ý hình thì sẽ thấy ông svt gì đó bị thằng khác giả mạo nick , trong lúc bị giả mạo ấy cũng tranh thủ kiếm tí = nick thật luôn :)) ( tất nhiên là hok phải với ai cũng scam nên vẫn có nhiều người giao dịch thành công )
P/s : Em vào nhìn hình thì em nói thôi chứ chả bít ông nào với ông nào đâu mà bênh với hok bênh :)

Bác này vừa bị ô nào bảo giả 30$ gì kìa ko lo mà reply người ta đi à
Vừa thấy có người đòi money đã close topic rùi
hohooooooooooooooooooooooooooooooooooo

---------- Post added at 01:18 PM ---------- Previous post was at 01:15 PM ----------

Mình không muốn nói ở đây.Chắc cũng chẳng có gì đáng nói!"Scamer nào cũng đều vì lòng tham"
Đã scam roài còn già mồm post nữa chén cụ quá

"Trạng chết chúa cũng băng hà" là đây à ???? Mình thấy bạn stv gì đó giao dịch OK lắm mà, mới giao dịch sáng qua nhanh chóng thuận tiện :)

sự việc vẫn chưa ngã ngũ...anh em tập chung chú ý vào 3 cái hình trên bình luận xem nào. hình dưới chắc thật rồi.nhưng lời nói ấy là của ai.của chính chủ hay là ai đó vào nick đó để scam.

=]] ,hình như toàn các bố vào đọc lời + cm chứ hok nhìn ảnh thì phải , đã nói trăm nghe hok = 1 thấy mà vẫn chăm chăm đọc cm :)) . Ý chị yeummo_hy là thế này ( hok biết có hiểu đúng hok :p) :
- Để ý hình thì sẽ thấy ông svt gì đó bị thằng khác giả mạo nick , trong lúc bị giả mạo ấy cũng tranh thủ kiếm tí = nick thật luôn :)) ( tất nhiên là hok phải với ai cũng scam nên vẫn có nhiều người giao dịch thành công )
P/s : Em vào nhìn hình thì em nói thôi chứ chả bít ông nào với ông nào đâu mà bênh với hok bênh :)
Uh đó là ý của mình.Còn mấy cầu cứ cứng đâu không chịu hiểu ý mình thì tùy!
Mình chỉ post lên để nếu có bạn nào gặp trường hợp đó thì biết đường mà xừ lý.
Còn mình không nói SVTCNH không uy tín>Ý mình là thế>Tùy.
Và nếu bác SVTCNH có thế thật thi sau bài post này của mình chắc cũng không giám thế nữa.
Nhắc lại lần nữa mình chỉ muốn các bạn nhìn vào 2 ảnh mà tự nghĩ cho mình.Chứ không nói ai uy tin hay không uy tín!
Và có cầu nói bác ấy không láo toét như thế....buồn cười cho bạn quá...bạn thật ngây thơ.Nếu ng ta muốn nhập vai kẻ khác sao lại diễn như chính mình,,,,Hj vọng MMO se giúp bạn hiểu ...Chúc bạn thành công.

Uh đó là ý của mình.Còn mấy cầu cứ cứng đâu không chịu hiểu ý mình thì tùy!
Mình chỉ post lên để nếu có bạn nào gặp trường hợp đó thì biết đường mà xừ lý.
Còn mình không nói SVTCNH không uy tín>Ý mình là thế>Tùy.
Và nếu bác SVTCNH có thế thật thi sau bài post này của mình chắc cũng không giám thế nữa.
Nhắc lại lần nữa mình chỉ muốn các bạn nhìn vào 2 ảnh mà tự nghĩ cho mình.Chứ không nói ai uy tin hay không uy tín!
Và có cầu nói bác ấy không láo toét như thế....buồn cười cho bạn quá...bạn thật ngây thơ.Nếu ng ta muốn nhập vai kẻ khác sao lại diễn như chính mình,,,,Hj vọng MMO se giúp bạn hiểu ...Chúc bạn thành công.

bà chị này ở đâu ý nhỉ, nói hay nhỉ,
đúng đó =))

mình hiểu như thế này nhá!!! chủ thớt đã xác nhận là SCAM và chủ thớt nghi ngờ bác svtcnh cũng SCAM giống mình chứ gì?

Nói chuyện với đầu đất chán phèo.Có vẻ svtcnh đã có uy tin.
Và nấy chính nick thật để Scam rồi đổ lỗi cho nick ảo!
Vân được tung hô.
Mình là Scamer đang đợi MOd band nick đây.Đúng là MMO lắm đầu đất nên các Scamer vẫn sống được!

---------- Post added at 10:47 AM ---------- Previous post was at 10:45 AM ----------

Lời nói nào đầu đất qua coi lại tấm hình và đọc nhưng dòng mình EDIT cho mình nhờ cái!

tự nhiên quăng 2 cái ảnh ko chú thik biết quái gì, người ta ko hiểu yêu cầu giải thik thì bảo đầu đất. Cái vụ uy tín đang nói là ko phải chỉ dùng lời nói hứa ới hứa lui là uy tín, chứ có nói gì bác svtcnh là người uy tín đâu. Bảo người khác đọc kỹ bài mình mà mình ko đọc kỹ bài người ta thì vứt nhá

chưa vào hoàn cảnh của ng khác thì đừng kết luận vội, trong 1 công ty với nhau chủ còn lừa nhân viên chứ nói gì ở trên mạng, nhiều lý do nên cần phải có lời giải thích rõ ràng. Chẳng qua chủ topic này vẫn còn niềm tin với svtcnh nên mới nhờ mọi ng góp ý. Toàn ng bênh cho ông svtcnh nhg có thấy ông ấy nói gì đâu.

Đọc kỹ lại xem, tớ có nói câu nào là ông svtcnh uy tín ko? Cái comment chả dính dáng gì tới comment của mình cũng qoute lại, hết nói

Hình 1 là svtcnh ( nick thật ) , nick giả mạo là svtcnh Mr , trong proof scam , nick scam là nick svtcnh , nói đến đây là tự hiểu rồi ---> ý chị chủ thớt là ông svtcnh bị nick # giả mạo nhưng trong lúc bị giả mạo đó thì tranh thủ scam , có gì thì bảo là nick giả mạo chứ hok phải nick mình :)

Ẹc, k hiểu gì cả
xem 2 cái nick Y! kìa
1 bên là svtcnh 1 bên là swtcnh
bạn đọc thế mà không hiểu à ? tức là bác svtcnh mạo danh chính mình , vắn tắt là vừa ăn cướp vừa la làng !
đó là nội dung của chủ topic muốn nói !!

còn em thì chưa ngã ngủ về bên nào ! vì đã gd nhiều lần với bác svtcnh và thấy làm ăn cũng nhanh gọn và uy tín :binhsua27:

cái này chỉ cần edit ảnh 1 chút là xong chẳng khó khăn gì. Mình không tin svtcnh scam, chẳng ai vì mây $ lẻ mà làm mất sự uy tín đã xây dựng mất rất nhiều công sức. Đọc comment toàn thấy mấy exchange với newbie nhảy vào nói xấu svtcnh. Mình đã dao dịch với svtcnh rồi, nhanh gọn , chất lượng , uy tin

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week