• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

[ scam ] zingzing scam

Status
Not open for further replies.

Lemon

Banned
Reactions
1,108
MR
0.000
Đã là scam thì 1xu cũng là scam. Mãi mãi k thể thay đổi được và đừng bao giờ đổi lỗi cho hoàn cảnh :binhsua17:

toàn những mem cũ mà đi scam mmo xuống cấp thế này +_+
sặc mình scam chưa mà bạn nói như thế,khi nào mình scam thì bạn mới có quyền nói như thế nhé,chắc bạn chưa đọc topic thông báo của mình,MOD close giùm mình nhé,mình đã pm yahoo mấy bạn cho mình vay $ và họ đã đồng ý cho mình thêm thời gian để kiếm $ trả nợ rồi

sặc mình scam chưa mà bạn nói như thế,khi nào mình scam thì bạn mới có quyền nói như thế nhé,chắc bạn chưa đọc topic thông báo của mình,MOD close giùm mình nhé,mình đã pm yahoo mấy bạn cho mình vay $ và họ đã đồng ý cho mình thêm thời gian để kiếm $ trả nợ rồi

Có thấy PM gì đâu. Hic

nguyenhinh

Hero
Reactions
757
MR
0.003

Có thấy PM gì đâu. Hic

mình cũng xác nhận là chưa nhận được tin yahoo từ zingzing ngoại trừ việc thông báo ở pic đằng kia.
mọi người thông cảm cho bạn rồi nhưng nói đúng sự thật chút đi.
bắt đầu bực rồi đây

phunganhdai

Senior
Reactions
255
MR
0.000
Mình cũng chưa nhận đc lý do từ yh.... Nếu thành thực thì mình sẵn sàng thông cảm và chờ đợi, vài $ cũng chỉ là ly cafe, mình ko muốn hạ uy tín của người khác !

tapchemgio

Banned
Reactions
42
MR
0.000
Mình cũng chưa nhận đc lý do từ yh.... Nếu thành thực thì mình sẵn sàng thông cảm và chờ đợi, vài $ cũng chỉ là ly cafe, mình ko muốn hạ uy tín của người khác !
cam luôn rội còn pm yahoo lam gì ... nó chém gió thế để xoa dụi dư luận thôi ... từ giờ đến tết chắc cũng chẳng còn ai nhớ đến vụ này nữa ...
vay tiền hẹn đến tết trả ... vk luyện :binhsua22:

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
nói thật trong đây ko biết mem màu lâu trong mmo hay là mem mới ko biết cái gì vào cũng bàn luận , nếu thực sự zingzing *** mà thua thì hãy để thời gian cho cậu ấy kiếm $ trả lại mọi người xem như thế nào đừng có phán bừa làm gì hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week