Scamer EX PP KIMBINHMAI

Status
Not open for further replies.
avartar con nào sexy thế :binhsua04:

KIMBINHMAI mà bác chủ thớt dám chơi thì cũng hơi anh hùng đó !!! Với cái Y!M nothing là cũng hơi mệt rồi !!!

Tuần này thật sự có 1 ngày do lỗi của hệ thống sms nên VCB ko chuyển online đc, mình đã post rồi, vào ngày 9/4 thì phải còn sang ngày hôm sau và các ngày trước đều bình thường, nếu chủ thớt gd đúng vào ngày đó thì rất có thể sẽ như lời kimbinhmai nói là ko nhận đc sms. Nhưng đã hẹn ng ta 8h sáng thanh toán mà cả ngày chả thấy đâu thì chả khác gì scam cả, còn đòi repost cái gì?

Dạo này lắm Scam.... Mi mốt mà mịnh bị mấy tên Rùa, Vĩnh, Messi, Last, TWill scam hok ta !? :binhsua08: Hu hu hu Mình toàn send cho mí pác ấy trước......

Nói vậy chứ nhắc nhở mấy you 1 điều : trao đổi, mua bán nên lựa những người uy tính 1 chút, cứ ham rẻ rồi lao đầu vào

:(....nếu mình refun pp rồi thì có thể nhận đc lại tiền k các bác....thế là tiền của mình đi tong à.....

:(....nếu mình refun pp rồi thì có thể nhận đc lại tiền k các bác....thế là tiền của mình đi tong à.....

Tóm lại chuyện này là thế nào bác ? hai bác nói chuyện chưa, ai sai, ai đúng ? refund mà đúng thì nhận được tiền, làm sao mà đi tong được.

thằng này mỗi làn comments trong topic bán pp là thấy nghi nghi rùi.

Thôi mệt quá, chưa gì đã báo scam này scam nọ rồi, muốn biết scam hay ko, nếu cần trợ giúp, cả 2 bên pm yahoo mình xem tài khoản. refund all ( not fully) tiền ai nấy giữ, tiền bẩn sẽ mất :| .

Lý do : chuyển liên tục tới cùng 1 tài khoản trong thời gian ngắn ( bị bot auto của paypal nó túm) hành vi báo động cao là tự limited ( 78%)

hoặc tiền bẩn (20%)

2% còn lại ko biết

Chưa kết luận ai scam cả

bọn nước ngoài Scam VN ta thì còn có thể bỏ wa!
nhưng người Việt mà Scam chính nguoi Việt thì phải :dam:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week