Scamer EX PP KIMBINHMAI

Status
Not open for further replies.
Mình refun lại tiền nên PP của bác kimbinhmai bị limit.........lí do là vì bác này sau khi mình chuyển tiền xong là chuồn luôn, mình cho 1 ngày để chuyển tiền lại cho mình.Nhung lại trốn mất nên cách sau đó 1 ngày mình đã refun tiền lại thế là bác này dính mít...CÁC BÁC NÓI XEM AI ĐÚNG AI SAI....

Thôi mệt quá, chưa gì đã báo scam này scam nọ rồi, muốn biết scam hay ko, nếu cần trợ giúp, cả 2 bên pm yahoo mình xem tài khoản. refund all ( not fully) tiền ai nấy giữ, tiền bẩn sẽ mất :| .

Lý do : chuyển liên tục tới cùng 1 tài khoản trong thời gian ngắn ( bị bot auto của paypal nó túm) hành vi báo động cao là tự limited ( 78%)

hoặc tiền bẩn (20%)

2% còn lại ko biết

Chưa kết luận ai scam cả

Bác cho mình xin cái YH cái...SDT của bác k gọi đc

Thôi mệt quá, chưa gì đã báo scam này scam nọ rồi, muốn biết scam hay ko, nếu cần trợ giúp, cả 2 bên pm yahoo mình xem tài khoản. refund all ( not fully) tiền ai nấy giữ, tiền bẩn sẽ mất :| .

Lý do : chuyển liên tục tới cùng 1 tài khoản trong thời gian ngắn ( bị bot auto của paypal nó túm) hành vi báo động cao là tự limited ( 78%)

hoặc tiền bẩn (20%)

2% còn lại ko biết

Chưa kết luận ai scam cả
thằng này scam 1 lần bên mmo4you rùi.

BÁC KIMBINHMAI....BÁC LÀM ƠN PM BÁC thangquynho nick YH: NGUYENVICENT ..........để cả 2 bên cùng nhau giải quyết sự cố này.........
NẾU BÁC KHÔNG CHỊU PM NÓI CHUYỆN THÌ XEM NHƯ BÁC TỰ NHẬN MÌNH LÀ SCAM. KHÔNG PHẢI GIẢI THÍCH GÌ NỮA.....

..Mỗi ngày một vụ án..vô đọc mấy cái này đầu óc nó tỉnh táo sau mỗi trận *** :...

sao chưa ban nick kimbinhmai ?
nick nó mới 5 post...có ban cũng hơn k...CÓ BÁC C15...Bác cho e xin YH với......e muốn nói chuyện vs bác..e đã đọc bên topic MMO4YOU của bác rồi.

nick nó mới 5 post...có ban cũng hơn k...CÓ BÁC C15...Bác cho e xin YH với......e muốn nói chuyện vs bác..e đã đọc bên topic MMO4YOU của bác rồi.
thiendangxanh_2007 ,bạn cần hỏi thêm tin gì của nó vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week