Scandal 5Tin HOT HOT HOT =))

Status
Not open for further replies.

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
Giờ xin nói lại lần cuối nhé . Mình lập topic lúc mấy giờ và lúc mấy h bị nghi ngờ , khoảng thời gian đó có đủ để tớ scam chưa nào :m020:
Thứ 2 : các bạn nào tin tưởng bán LR cho mình SLL mà mình từ chối thì comment giúp hộ mình vì mình giao dịch nhiều cho nên ko kịp tới lượt các bạn
Thứ 3 : Ai report scam vào đưa proof cái
Thứ 4 : chả có cái quái j mình phải show proof cả quyền tự do cá nhân ( ko thì bạn có quyền show proof mình scam đã ) :m146: 2h là quá dư để scam rồi nhé có muốn coi list friend của tớ bik bn nhiu ng trong 4r này ko , đừng có giống vụ uytinlagi bên box capcha , cái j cũng có giá của nó hết muốn proof hả , đưa $ đây là có proof ngay ngại gì phải xoắn :m146:
Và thứ 5 : khoảng tgian đó có bik bao người bán cho mình nếu mình scam thì ít lắm cũng 1k LR rồi đấy các bợn :m146:
Câu cuối cùng : cái bạn tuonglaimmo j ấy ấy , bạn y như Dog đớp phải ruồi :m146:
Và chốt lại là mình đã nhờ admin ban nick rồi đấy nhá cho vừa lòng cái bạn j j ấy , quý hóa quá , cái nick cứ làm như cái j ấy , quan trọng nhờ , bạn nào đang chơi *** với mình bữa h mà bị thua đâu lên tiếng cái coi :m146: đánh bên 188BET đấy nhá , còn tự solo chết ráng chịu đừng có la :m131:

Mới SCAM đc cái Ipad đấy các bợn :binhsua15: ai bị scam số $ ngang cái Ipad lên tiếng cái nào :m146:

mém tí là scam rồi :m131: thế mà xui sao chưa tới :m131: , lúc này nói là vẫn cần thì khối kẻ chết chứ nhỉ , nhìn khoảng tgian lúc ng ta pm với topic mua LR đi nhé http://mmo4me.com/showthread.php?65710-Mua-5k-LR-gia-212-qua-tat-ca-cac-bank , proof scam đâu :m146: , min có 100 mà chê 350 mình cũng hơi bị ngu thật ấy chứ nhỉ mấy con ruồi :m131:

Last edited by a moderator:
giống police Rinny6789 thật, ko dám đưa bằng chứng vô tội mà lại đổ lỗi cho mọi người ko tin tưởng và thất vọng -> ban nick đi ko còn gì để nói

Đây là 1 kiểu thể hiện khi bị bắt scam của thế hệ SCAMMER POLICE,TMOD:binhsua04:

Mình ko báo admin vào nhanh thì khối đứa ra đi rồi

mẹ , muốn scam ng ta dzễ lắm chắc mà ngồi phân bua , ng ta đề phòng mới la om sòm lên . Ngay thẳng thì log acc LR tới chỗ blance cho admin xem đi coi đủ 5k ko , ko cần show his làm phò gì cho mệt . Lòng vòng mất thời gian phải k nào

Last edited by a moderator:
Tất cả chỉ là nguỵ biện, mọi giả thuyết đều quay lại buộc tội chủ thớt.

làm vụ cá độ nào tuonglaimmo vs 5 tin send $ cho Shin rồi shin check team 5tin kết quả ai sạch thì đc :m131:
Thánh Q` đâu vào xếp kèo nào :m066:

1 đống phân ở đây , utlg , ccprovn , etc . . . nhiều thể loại bâu vô nào , mình chờ ngày này lâu rồi ngứa tay rồi xuống cấp chém gió cho nhiệt tình nào , làm mod giữ mồm giữ miệng mệt quá :m146: proof scam đâu nào , có thì show đừng bắt ng khác show , còn muốn proof tgian có người muốn bán mà từ chối thì muốn ko có ngay , nếu scam thì có report lâu rồi chứ cần quái gì phải report từ banj mmo gì ấy , ko phải xoắn , dô dô zui zui :m146:

Nhiều topic quá comment lại từ topic theo sự mong muốn của chủ topic.
Mọi người giao dịch đề phòng thôi. Minh đưa ra bằng chứng cho bạn 5TIN. Tuy nhiên theo dõi topic từ đầu rất kho hiểu cái vụ "Thanks"

Ũa xuống Sr member rồi à chưa thấy thông báo gì mà

làm vụ cá độ nào tuonglaimmo vs 5 tin send $ cho Shin rồi shin check team 5tin kết quả ai sạch thì đc :m131:
Thánh Q` đâu vào xếp kèo nào :m066:
nhiệm vụ tố cáo kẻ gian của tôi đã xong, còn việc xử lý thì để cho BQT làm,
còn nói thật nhé mấy thằng spam nhảm nhí như bạn thì đừng comment nữa cho lãng phí tài nguyên forum lên chatbox mà chém gió kìa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week