Scandal 5Tin HOT HOT HOT =))

Status
Not open for further replies.
ăn nói sàm không có bằng chứng đã bị gạch tên :m146:

Cái topic 5tin mua LR, có thằng tuonglaimmo nói năng nghe sặc mùi của uytinlagi lắm phải không các bạn ?
Qua topic này thì thấy em nó đã bị baned

Thui bác ui bị banned rùi tranh cãi làm j nữa, để khi nào xuất hiện thêm tuonglaimmo2 thì làm tiếp:m146:

hơ hơ post xong back lại thấy nick nó bị gạch cmnr :m098:

thôi trốn lẹ, chiến tranh nữa rồi :m195::m195:

Vooooooooooooo lý, chẳng rõ ràng. Đề nghị người có trách nghiệm trong 4rom cho câu trả lời. Tại sao banned mmotuonglai và tại sao 5Tin bị hạ bậc. :binhsua04:

mém tí là scam rồi :m131: thế mà xui sao chưa tới :m131: , lúc này nói là vẫn cần thì khối kẻ chết chứ nhỉ , nhìn khoảng tgian lúc ng ta pm với topic mua LR đi nhé , proof scam đâu :m146: , min có 100 mà chê 350 mình cũng hơi bị ngu thật ấy chứ nhỉ mấy con ruồi :m131:

mém tí là scam rồi :m131: thế mà xui sao chưa tới :m131: , lúc này nói là vẫn cần thì khối kẻ chết chứ nhỉ , nhìn khoảng tgian lúc ng ta pm với topic mua LR đi nhé , proof scam đâu :m146: , min có 100 mà chê 350 mình cũng hơi bị ngu thật ấy chứ nhỉ mấy con ruồi :m131:

proof này ko nói lên điều gì cả. show proof mập mờ sao không dám show proof đã mua 5k vậy ?

proof này ko nói lên điều gì cả. show proof mập mờ sao không dám show proof đã mua 5k vậy ?

nếu scam thì mấy cái lr nhỏ lẻ như cậu đầy ng pm đấy thưa cậu cũng đc cả ối $ vài chục ng pm mỗi ng cứ 40-50$ thì cũng khá rồi chứ nhỉ do danh tính ng ta cho nên mình ngại show thôi
bùn ngủ lắm mà chém gió lại tỉnh hẳn ra
:binhsua07:

5Tin

Mình cũng nghĩ proof đó chưa nói lên điều gì vì chưa có nói gì đến giao dịch thành công cả

5 tin là ai mà nổi tiếng nhể :m021:

Mình cũng nghĩ proof đó chưa nói lên điều gì vì chưa có nói gì đến giao dịch thành công cả

ý ở đây nếu lúc đó mình mà scam thì quăng cái số LR là xong rồi chứ cần gì phải giao dịch từng người hở , cậu ko bik động não àh ??? từ ngày lên mod làm mình ức chế xuống mod rồi nói thả ga vào tù lại ra khám nữa giờ :m146:

mi.e thằng nào bị sì cam thì post proof lên, ko lẽ bị scam xong câm hết luôn sao :|, đọc 2 cái topic chả cái nào ra hồn @@!

ý ở đây nếu lúc đó mình mà scam thì quăng cái số LR là xong rồi chứ cần gì phải giao dịch từng người hở , cậu ko bik động não àh ??? từ ngày lên mod làm mình ức chế xuống mod rồi nói thả ga vào tù lại ra khám nữa giờ :m146:

Nãy h theo dõi từng POST 1 chả thấy giống con gái tẹo nào! Bác nào chém bảo 5Tin là con gái thể nhỉ :binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week