Scandal 5Tin HOT HOT HOT =))

Status
Not open for further replies.
noi chung la gd it thoi keo scam moi nguoi gd 1 it

T Mod 5Tin thu gom 5k $, có người cảnh bảo coi chừng ăn cam của mod, vì mod này hay ***

thế là đúng rồi, lập cái topic này làm gì ? admin cũng cho xuống mem rồi, topic vớ vẩn

Nói chung là giờ dịu rồi! 2 nhân vật chính 1 đã bị ban, 1 đã off! Giờ chỉ còn lại 1 số mem bị ảnh hưởng bởi vụ tranh cãi nên vẫn muốn vào chém thôi!

mình cũng tin tưởng rin vì chức police cỡ scam vì trăm k$ mới bõ bèn chứ scam cỡ vàk chục$ thì scam làm gì mà cứ sồn sồn cả lên

Rin nó ko scam vài chục $ đâu :D ko dưới 500$ đâu

ôi tất cả chỉ khổ a Shin dạo này việc mua bán tiền có vẻ khó khăn nhỉ! có khi mỗi thành phố mở 1 đại lý chuyên buôn bán PZ PP LR v..v cũng hay nhỉ! :binhsua14:

1. Tạo scandal để đánh bóng tên tuổi.
2. Scam ko thành nên nói giao dịch 5K LR đã xong trong thời gian rất ngắn.

Khả năng 2 vẩn cao hơn.

chuyện gì vậy nhỉ, có 1 ngày không vào mà sao nhiều chuyện xảy ra thế :m131:

chuyện gì vậy nhỉ, có 1 ngày không vào mà sao nhiều chuyện xảy ra thế :m131:
Ai bị cam quýt nhờ bác này bác hốt cho này giá 200$ luôn đó nghe ... :binhsua01:

cái thằng tuonglaimmo thấy topic nào cũng có mặt nó là thế nào nhỉ
ban nick và ban luôn ip cho nó khỏi ngó mặt vào mmo nữa
ghét thành phần phá rối hòa bình

cái thằng tuonglaimmo thấy topic nào cũng có mặt nó là thế nào nhỉ
ban nick và ban luôn ip cho nó khỏi ngó mặt vào mmo nữa
ghét thành phần phá rối hòa bình
ờ, ko có thằng quấy rối này gọi admin vào và làm to chuyện thì khối member hi sinh rồi đấy ;))

cãi cùn thì chịu rồi, ko cho admin teamview thì admin cũng ko ép buộc đc, mọi người ai thông minh theo dõi sự việc này từ đầu đến cuối sẽ biết chủ topic là người thế nào :)

ờ, ko có thằng quấy rối này gọi admin vào và làm to chuyện thì khối member hi sinh rồi đấy ;))

cãi cùn thì chịu rồi, ko cho admin teamview thì admin cũng ko ép buộc đc, mọi người ai thông minh theo dõi sự việc này từ đầu đến cuối sẽ biết chủ topic là người thế nào :)

Unban rồi, nhanh quá! Sắp đánh nhau to nữa! :binhsua06:

Unban rồi, nhanh quá! Sắp đánh nhau to nữa! :binhsua06:
may là forum còn có chủ tịch hội đồng quản trị SHIN biết nói lý lẽ :D
thôi ko comment nữa, việc này dừng ở đây thôi :D , nói đến mức này mà ai còn để bị scam thì cũng ko còn gì nói đc nữa :D

may là forum còn có chủ tịch hội đồng quản trị SHIN biết nói lý lẽ :D
thôi ko comment nữa, việc này dừng ở đây thôi :D , nói đến mức này mà ai còn để bị scam thì cũng ko còn gì nói đc nữa :D

Uhm! Vote bác! Nhưng không nên chơi trẻ con quá! Lập Thread tràn lan :binhsua12:

Vậy thôi mình close topic nhé, không lại thành chỗ cãi nhau. Mình không bênh ai cả nhưng theo mình việc tuonglaimmo làm hôm nay là đúng, số tiền lớn thế phải có đề phòng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week