• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell code phim php đầy đủ chức năng

Status
Not open for further replies.
Bác nào mua rồi cho cái nhận xét chiều này em xúc luôn code 2.
Hi thank's b , cũng vừa có 1 bạn nữa xút code , hi!

uplen2737-chuyen khoan mua code phim.PNG

sao có người mua mà ko ai review cái nhỉ. toàn thấy thớt tự sướng . ko biết chất lượng thật thế nào

sao có người mua mà ko ai review cái nhỉ. toàn thấy thớt tự sướng . ko biết chất lượng thật thế nào
Hi , mình k phải loại người thix tự sướng , nếu cần , bạn có thể pm yahoo mình , mình send info người mua cho bạn tham khảo nhé
ps:/ có cả Mod mmo mua của mình rồi ^^

Mới làm chuột bạch xúc của bạn này bộ 2, chờ Setup xong sẽ có Review :D!

Sẵn tiện nhắc nhở bạn đừng Upload Topic liên tục luôn :D!

Code khá hay. Lại là code PHP nữa thì đúng sở trường của mình, nhưng đang cân nhắc việc mua vì hơi bận, với lại nếu định kiếm tiền trên này thì ngại nhất vấn đề bản quyền

Code khá hay. Lại là code PHP nữa thì đúng sở trường của mình, nhưng đang cân nhắc việc mua vì hơi bận, với lại nếu định kiếm tiền trên này thì ngại nhất vấn đề bản quyền
hi , thank's nhé , vấn đề bản quyền thì b ko phải lo , vì bản quyền bây giờ chỉ lo ở những site nhạc hay tin tức , còn phim thì vô tư ^^ , mình rất thix làm trang phim và xem chúng như đứa con tinh thần của mình vậy

Cũng không ít website phim ở VN bị đóng cửa vì vấn đề bản quyền rồi nên cũng hơi run run :D
Công việc đang bận quá, giờ mà mua về cũng k làm được ngay, hay là mua để đấy nhỉ :D

mình hóng review xem chất lượng thế nào thôi :v

Cũng không ít website phim ở VN bị đóng cửa vì vấn đề bản quyền rồi nên cũng hơi run run :D
Công việc đang bận quá, giờ mà mua về cũng k làm được ngay, hay là mua để đấy nhỉ :D
vì tính chất bảo đảm quyền lợi của 2 code này cũng như sự tôn trọng của mình đối với những bạn đã mua 1 trong 2 code trên , nên mình chỉ sell cho vài người nữa và sẽ close topic
Anh em nào thật sự cần nữa thì cứ mạnh dạng pm mình ngay để sở hữu 2 code trên , mình hoàn toàn đảm bảo số tiền mà bạn bỏ ra không uổng tý nào :)

vì tính chất bảo đảm quyền lợi của 2 code này cũng như những bạn đã mua code của mình , nên mình chỉ sell cho vài người nữa và sẽ close topic
Anh em nào thật sự cần nữa thì cứ mạnh dạng pm mình ngay để sở hữu 2 code trên , mình hoàn toàn đảm bảo số tiền mà bạn bỏ ra không uổng tý nào :)
Tớ đặt 1 code rồi đó nha cậu, cậu hạn chế sell nữa đi nhé, đang đợi bên hosting trả lời tớ đã :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week