• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell Tut Cheat Site Offer < Giá 1000$ > TRUNG GIAN

Status
Not open for further replies.

GangStyer

Banned
Reactions
52
MR
0.000
Từng là dân đâm nên có 1 site chiến + Tut ngon , vì đi làm nên không có thời gian nhiều để kiếm $ , nên muốn nhường lại cho bạn nào có nhu cầu Giao dịch trung gian @cuipap1984 khi nào người mua tut làm đủ 7 ngày được 103$-133$ thì mình mới nhận cái giá 1000$ kia ai đủ điều kiện thì pm yahoo , Site rút tiền bằng PayPal sau 3h là nhận được $ , pay trong ngày .
CAM KẾT CHỈ BÁN CHO 1 NGƯỜI MUA XONG CLOSE TOPIC NGAY

Last edited:
giá tốt, chục người là giàu

Từng là dân đâm nên có 1 site chiến + Tut ngon , vì đi làm nên không có thời gian nhiều để kiếm $ , nên muốn nhường lại cho bạn nào có nhu cầu Giao dịch trung gian @cuipap1984 khi nào người mua tut làm đủ 7 ngày được 103$-133$ thì mình mới nhận cái giá 1000$ kia ai đủ điều kiện thì pm yahoo , Site rút tiền bằng PayPal sau 3h là nhận được $ , pay trong ngày .
7 ngày đc 100$. tính ra có 400$/ tháng. giá 1000$ cắt cổ ah? có mua tut ko? bán ngược lại cho này????:D

đặt gạch , bán chịu nhá , mà thằng admin chắc nó khôn hơn con bò nên sẽ để cho chích choác , từ khi mình chơi MMO năm 2010 đến giờ chưa thấy vụ bán TUT nào thành cmn công ngoài sức tưởng bở được , các cháu new member vào đi :D

thế này phải tầm 2tháng rươi mới hòa vốn mà nó nát giữa chừng thì thôi à @@ , cái thứ 2 là thời gian làm 1 ngày bao lâu để 7 ngày được 100$ . nếu ngày ôm máy tính > 10 tiếng thì thôi để đi làm ngoài cho khoẻ. mà làm được 100$ trong 7 ngày đã đòi lấy tiền @@, thế tuần sau nó nát thì có hồi tiền lại ko. ít nhất là cũng đến khi kiếm được 70% tiền mau tut thì mới giao tiền mới ổn

đặt gạch , bán chịu nhá , mà thằng admin chắc nó khôn hơn con bò nên sẽ để cho chích choác , từ khi mình chơi MMO năm 2010 đến giờ chưa thấy vụ bán TUT nào thành cmn công ngoài sức tưởng bở được , các cháu new member vào đi :D

vô tư bác k phải cheat mà là vượt x2 $ mỗi cái thôi bác

Vậy nên để giá nào hợp lý ???

bán cho e đi bác
không bán, nói vậy thôi. để so sánh với thớt, tháng làm đc 400$ bán giá 1000$. làm đc nửa tháng nó nát như tương thì mất cả công lẫn tiền mua tut

đưa mình dùng thử rồi lên đây review cho ae mua. ok ;)

đưa mình dùng thử rồi lên đây review cho ae mua. ok ;)

Mình có trung gian và đủ 7 ngày được $ mới lấy tiền TUT

Anh Em Cho Cái Giá Hợp Lí Đem Sell Đi !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,717
Latest member
voi1lokuto

Most discussed of week