• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell TUT đào Bitcoins với VPS UBUNTU or LINUX - ĐẢM BẢO 3$/3VPS/1 Ngày

Status
Not open for further replies.
Như tiêu đề, Mình biết cách đào bitcoin bằng VPS các loại

Đảm bảo: được 3$/3VPS/1 ngày

VPS loại Yếu Nhất cũng có thể làm.

Mọi thông tin liên lạc với mình qua YAHOO: Vinhtran30591
tớ đồng ý mua nhưng trung gian hold 24h để test ok ? Chỉ cần như cậu đảm bảo 1$/1VPS/1ngay

Như tiêu đề, Mình biết cách đào bitcoin bằng VPS các loại

Đảm bảo: được 3$/3VPS/1 ngày

VPS loại Yếu Nhất cũng có thể làm.

Giá: 20$

Mọi thông tin liên lạc với mình qua YAHOO: Vinhtran30591
Xác nhận là bác Vinhtran30591 có tut như này nhé, mình đã được xem bác ý show rồi...còn TUT thì :w

xin lỗi ko biết có thật được vậy không....nếu được sao bọn nó ko làm....mà lại đi bán VPS có 12-16$/month.........không nghi ngờ cũng không được.......để chắc...nếu OK giao dịch qua trung gian.....sau 36hour...mà đúng như thớt nói thì ...chuyển tiền !!!

sau một hồi xem xét mình thấy có vài cục sạn rất to.
Thứ nhất như đã khẳng định đây là tut đào btc trên vps, ngày được 1$ (3vps/3$) theo rate btc-e.
Nghĩa là giờ rate tb lên xuống quanh mốc ~ 1000$/btc, ngày được 1$ là ~ 0.001btc.
Tình hình btc thì chắc ai cũng biết bong bóng to có thể vỡ bất cứ lúc nào, và dự đoán là sẽ sớm thôi. Vậy khi rate down về như xưa thì 0.001btc sẽ được bao nhiêu tiền, và theo quy luật lên càng cao thì cắm càng sâu. Hiện tại rate cao thì 1$ là chuyện tin được, nhưng vài tuần sau có thể chắc chắn được 1$ không thì còn phải bàn :)

ý kiến của mình là vậy, không có ý phá hoại hay trù dập gì về seller cả :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week