Help Seosprin - seosprint.net

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
bó tay cmnr

del cookie (k del lịch sử)

fake IP, reg mới ---------> tỏi ngay khi login

Chiến 3 acc đều như vắt chanh đây :m131:
Đang lo không biết thế nào...Mong là mình không log nhầm :binhsua19:.Đến giờ vẫn chưa có động tĩnh gì.Chắc nếu nhầm mai nó mới Ban :binhsua17:
Nghe Bác nói thế em nghĩ là em không log nhầm rồi :binhsua22:

phuongvk

Newbie
Reactions
99
MR
0.000
May quá chị ơi ...
Em vừa kịp oánh tháo 5$ trên 2 acc.Đang canh me để rút LR.Loạn hết lên.Nó Ban luôn mất tiền thì khốn :m131:

Bác zero ko còn làm ref và support cho mem nữa thì xóa acc mình khỏi danh sách ref dc ko

ID LHP nhé

Thanks nhìu nếu đc:binhsua25:

coingo1211

Senior
Reactions
802
MR
0.000
có những cách nào tăng rating vậy mấy bác, mới thăng chức "công nhân" rcb ít quá:binhsua23:

rút tiền theo bội số của 10 + tuyển ref, mỗi ref active được cộng 1 điểm, mà bạn có hay click không? nếu chỉ làm job thì không cần quan tâm đến cái rcb ấy đâu :m003:

- - - Updated - - -

bó tay cmnr

del cookie (k del lịch sử)

fake IP, reg mới ---------> tỏi ngay khi login

bạn có dùng info bị trùng không?

Bác zero ko còn làm ref và support cho mem nữa thì xóa acc mình khỏi danh sách ref dc ko

ID LHP nhé

Thanks nhìu nếu đc:binhsua25:
uhm bạn.Hum nay đang log nhầm ko khéo nó Ban luôn ấy chứ :m131:
Nhìn cái avatar của bạn mình nhận ra luôn.Bảo ngờ ngợ nhìn thấy ở đâu rồi :m131:
Hóa ra cũng bên Voz mình support xong lại mò sang đây hả ...Ăn cháo đá bát hả :m003:

Aizz...Buzz y!m ko thấy bác nói gì, post bài lên topic cũng chẳng thấy đâu, bonus cũng ko có

Hỏi mọi ng thì thấy bảo bác bỏ ae rồi, ko làm nữa

:binhsua23:

Aizz...Buzz y!m ko thấy bác nói gì, post bài lên topic cũng chẳng thấy đâu, bonus cũng ko có

Hỏi mọi ng thì thấy bảo bác bỏ ae rồi, ko làm nữa

:binhsua23:
Bỏ bên đây rồi.Toàn ăn cháo đá bát thôi :m003:
Hơn 70 Ref.Không giống như bên này.Bên đấy Newbie 100%.Support từ đầu.Từ cái lúc lập acc LR or WMZ như thế nào.Rồi làm thế nào rút tiền về VN rồi support hướng dẫn cách làm cách DK , Share job các kiểu.Đến lúc bắt đầu biết làm thì cái acc kia của mình bị Ban :binhsua12:
Bảo mọi người Ref lại ủng hộ thì bỏ hết.Lúc đấy biết làm rồi.Mình mất công mất sức cuối cùng chả đc gì.Bạn thấy có nên nản không???:binhsua23:

Bỏ bên đây rồi.Toàn ăn cháo đá bát thôi :m003:
Hơn 70 Ref.Không giống như bên này.Bên đấy Newbie 100%.Support từ đầu.Từ cái lúc lập acc LR or WMZ như thế nào.Rồi làm thế nào rút tiền về VN rồi support hướng dẫn cách làm cách DK , Share job các kiểu.Đến lúc bắt đầu biết làm thì cái acc kia của mình bị Ban :binhsua12:
Bảo mọi người Ref lại ủng hộ thì bỏ hết.Lúc đấy biết làm rồi.Mình mất công mất sức cuối cùng chả đc gì.Bạn thấy có nên nản không???:binhsua23:

acc của em bị ban, thì em có thể lập acc khác, bảo mọi người nhận em làm upline sau này khi acc đã bị xóa là được mà :m003:

acc của em bị ban, thì em có thể lập acc khác, bảo mọi người nhận em làm upline sau này khi acc đã bị xóa là được mà :m003:
Được thế thì nói làm gì nữa chị :m003:
Thôi từ giờ mình em chiến 3 acc vậy.Làm bao nhiêu hưởng bấy nhiêu.Mỗi cái mình ức chế bên đấy nhiều cái kinh khủng...
Ngay từ lúc đầu lập Topic em bị thằng Mod bên đấy ko biết MMO là gì del luôn Topic.Nó ko biết cứ nghĩ kiểu như mình làm Leader quản lý mà lại ko thấy có nói gì đến thanh toán hay chuyển tiền cả .Thế là nhằng phát nó Del luôn :binhsua21:.Ức chế tập 1
Em lên F3 kiện chửi nhau với nó.=> Ban luôn acc.Em ức chửi trận nữa xong lập Nick mới vào làm Pic mới.Đến lúc nó hiểu ra thì ko thấy nói gì nữa :m131:
-Tập 2 thì bên đấy ko như bên này mà chị.Bên đấy nhiều người còn hỏi tiền có lấy đc thật ko?Có gửi về tài khoản VN được ko?Rồi thì làm thế nào chuyển về được ...Hix.Tóm lại là bên đấy Newbie 100% từ bước đầu tiên.:binhsua12:
Em bỏ công sức ra Support hướng dẫn từng tý một kể cả lập acc LR như thế nào.Có người active LR bước 2 còn hỏi là thông tin có cần nhập chính xác ko cũng Buzz yahoo để hỏi...
Rồi bị Ban acc chả thấy ai ủng hộ hay Ref lại cho mình.
Bao công sức giờ biết làm bỏ đi hết.Chị thấy có ức ko?:binhsua23:

Được thế thì nói làm gì nữa chị :m003:
Thôi từ giờ mình em chiến 3 acc vậy.Làm bao nhiêu hưởng bấy nhiêu.Mỗi cái mình ức chế bên đấy nhiều cái kinh khủng...
Ngay từ lúc đầu lập Topic em bị thằng Mod bên đấy ko biết MMO là gì del luôn Topic.Nó ko biết cứ nghĩ kiểu như mình làm Leader quản lý mà lại ko thấy có nói gì đến thanh toán hay chuyển tiền cả .Thế là nhằng phát nó Del luôn :binhsua21:.Ức chế tập 1
Em lên F3 kiện chửi nhau với nó.=> Ban luôn acc.Em ức chửi trận nữa xong lập Nick mới vào làm Pic mới.Đến lúc nó hiểu ra thì ko thấy nói gì nữa :m131:
-Tập 2 thì bên đấy ko như bên này mà chị.Bên đấy nhiều người còn hỏi tiền có lấy đc thật ko?Có gửi về tài khoản VN được ko?Rồi thì làm thế nào chuyển về được ...Hix.Tóm lại là bên đấy Newbie 100% từ bước đầu tiên.:binhsua12:
Em bỏ công sức ra Support hướng dẫn từng tý một kể cả lập acc LR như thế nào.Có người active LR bước 2 còn hỏi là thông tin có cần nhập chính xác ko cũng Buzz yahoo để hỏi...
Rồi bị Ban acc chả thấy ai ủng hộ hay Ref lại cho mình.
Bao công sức giờ biết làm bỏ đi hết.Chị thấy có ức ko?:binhsua23:

thôi cứ tự làm tự hưởng vậy em ahj, :m003:

hehee, cũng được đấy nhỉ, để chị tăng thêm ít điểm rating, lâu lắm rồi chẳng có ref nào làm job nên rating cứ ì ạch mãi không lên được :m003:

Hiện em đang online cái Rating 5...Đang chiến đều này.Chưa thấy động tĩnh gì.:m131:
Ko biết vụ chiều nay thế nào :m003:
Không biết mình có log nhầm ko nữa.Làm thế nào nhận chị làm Upline được để em vào nhận luôn này :m003:
Ah mà nhận chị làm upline xong chị Check xem em có bị cảnh báo cộp dấu đỏ ko để biết đường nhé...Nếu bị Phạt để em Ref nick mới theo link chị luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back