Help Seosprin - seosprint.net

hikaru123

Senior
Reactions
54
MR
0.001
Follow me on Facebook

chị cũng không nhớ lắm, hình như là chưa, hình như rating phải 50 cơ, :m003:,'20cái acc kia khi nào được nhiều nhiều tiền, chị làm cho cái job mà làm nhé

em có cái acc rating 55 nè chị ơi,job nga ngố nào mà yêu cầu rating 50 và làm sao thế chị,nếu được thì chỉ em làm job đó với nhé :):binhsua15:

40 Rup là khá nhiều đấy. Có yêu cầu gì cao ko???:m003:
Như job chị Nga đưa nó yêu cầu Rating 50 phải có 10 Ref mới làm được cơ :m003:

Lúc t làm thì rating t ms 2x nhưng trong job của nó y/c 50 rating + 10 giới thiệu....

P/s: Khi ref xong thì viết thư gửi cho nó.... Nó chấp nhận liền :))=)) ( Trường hợp của b là ngoại lệ: He said)

Đây: http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=65236&cnt=04fb66d823be6441ab6aec72ae3ad0a5

Nên viết thư cho nó trước rồi hãy làm.... Sẽ an toàn hơn....

Thế thì em toi rồi,có 1 ref à :( Mà chị có HMA phải ko,cho em xài chung được ko,h mua khó khăn quá,chị em mình 50 50 nhé chị :)

tháng này chị không mua HMA nữa rùi, lúc nào có việc cần thì toàn mượn của đứa em quen thôi, hihi, :m003:, mà chị thấy mua qua link aff cũng dễ mà

Lúc t làm thì rating t ms 2x nhưng trong job của nó y/c 50 rating + 10 giới thiệu....

P/s: Khi ref xong thì viết thư gửi cho nó.... Nó chấp nhận liền :))=)) ( Trường hợp của b là ngoại lệ: He said)

Đây: http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=65236&cnt=04fb66d823be6441ab6aec72ae3ad0a5

Nên viết thư cho nó trước rồi hãy làm.... Sẽ an toàn hơn....
Thế thì của thằng đấy ít hơn job của chị Nga 10 Rup.
Cũng rating 50 và 10 Ref mà được 50 RUp cơ :m003:
Để mai vào acc kia thử Mail cho nó hỏi xem sao :m131:

tháng này chị không mua HMA nữa rùi, lúc nào có việc cần thì toàn mượn của đứa em quen thôi, hihi, :m003:, mà chị thấy mua qua link aff cũng dễ mà

qua aff thì nhiều tiền quá h em ko đủ,mà thấy chị bảo h HMA chỉ ổn định vào sáng sớm thì lỗ cho em tại em toàn làm SEO từ 12h-5h chiều thôi,đang làm mà hay đứt mạng HMA như chị nói thì toi rồi :D

qua aff thì nhiều tiền quá h em ko đủ,mà thấy chị bảo h HMA chỉ ổn định vào sáng sớm thì lỗ cho em tại em toàn làm SEO từ 12h-5h chiều thôi,đang làm mà hay đứt mạng HMA như chị nói thì toi rồi :D

Thì chiến IP việt cũng được chứ có sao đâu :binhsua15:

onhang3033

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Cám ơn bài viết của bạn nhé. Bài viết hay  . Bạn nào chơi Game online Kiếm Thế thì truy cập trang ***Bach Kiem . Com*** để chơi nhé. Server đảm bảo ổn định lâu dài. Đã có skill 120 nhé trang bị pet, Event đầy đủ luôn. Xin lỗi vì đã spam… Dù biết sẽ bị ban nick… hehehe…

phuongvk

Newbie
Reactions
99
MR
0.000
hihi, thanks em, nhưng mà thôi cứ để thế cũng được,không thì chọn upline nào mà bonus tốt tốt chút mà theo em ah, có gì còn hỏi được, ko chị ít online, lại không hỏi được, mà theo chị không có chế độ gì thiệt cho em lắm :m003:

Có gì đâu mà chị, vui thôi mà, có time rảnh rỗi e nghịch linh tinh cho khỏi dính vào game nữa thôi :binhsua144:

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back