Help Seosprin - seosprint.net

sanji

Banned
Reactions
90
MR
0.000
chị coingo hay pro nào có biết soft nào khác ngoài HMA mà giá tiền = HMA khoảng 4$ ko, bảo mình vs. Thằng HMA này chậm lắm, có lẽ sau tháng này chuyển thằng khác thôi. mình vừa làm seo vừa ping google để xem tình hình mạng thế nào thì toàn request time out là nhiều, nhiều khi để 2,3 phút nhưng thằng chủ job vẫn báo là thiếu thời gian ( chỉ có vài chục giây ) nên bị mất hơi nhiều job.

- - - Updated - - -

p/s: mà ko thấy pro nào kêu ca về HMA nhỉ, hay mình mình bị :binhsua75:

Nếu dùng HMA fake từ đỉnh đầu đến cái gót chân thì kiếm những job 0.9-1rub mà làm.... Làm khoảng 40 cái thôi là đủ ăn rồi... Làm lấy 2 acc.... Chắc là ngon chứ...

SVHUA

Junior
Reactions
60
MR
0.000
uh, nhưng quan trọng là HMA chậm quá, bạn có biết cái chương trình nào gần giống HMA bảo mình với, giá khoảng 4$ thôi nhé ^_^, có lẽ tháng sau thay.

binyoung

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
chị coingo hay pro nào có biết soft nào khác ngoài HMA mà giá tiền = HMA khoảng 4$ ko, bảo mình vs. Thằng HMA này chậm lắm, có lẽ sau tháng này chuyển thằng khác thôi. mình vừa làm seo vừa ping google để xem tình hình mạng thế nào thì toàn request time out là nhiều, nhiều khi để 2,3 phút nhưng thằng chủ job vẫn báo là thiếu thời gian ( chỉ có vài chục giây ) nên bị mất hơi nhiều job.

- - - Updated - - -

dùng sock, HTTP hoặc tool thì private tunnel, bạn đkí ở đây, dùng hết 100mb, đkí tiếp

https://www.privatetunnel.com/index.php?referral=U1N0KG4EP0

coingo1211

Senior
Reactions
802
MR
0.000
bài viết qá hay =p~ nhưng chị thêm cái phần lợi nhuận từ ref nữa đi

trong phần một số câu hỏi, chị có nói thêm về lợi nhuận từ ref rùi đó :m003:

- - - Updated - - -

Em Mail cho nó bảo là ngoài cái Rating 50 thì còn lại các yêu cầu khác em đều đáp ứng được hết.Có khi còn hơn :m131:
Nó yếu cầu 1 tuần ít nhất 100 hoạt động đc trả tiền ... EM bảo 1 ngày là đã có thể làm 100 hoạt động được trả tiền rồi :m131:
ít nhất 10 giới thiệu thì em có 16 :m131:
Nó OK luôn.Mới làm xong ...Ko biết nó có bùng không nhể :m003:

cứ tưởng chị còi comeback SEO :hihi:

Cho mình hỏi, mình làm ref cho người khác mua được không???

- - - Updated - - -

@ zerosonic: tình hình sao rùi em? nó trả tiền chưa?

@dominhhieu : hehee, chị chỉ hứng viết cho newbie thôi, chứ không có quay lại tuyển ref

@yokohamaller : không hiểu ý của bạn :m003:

@SVHUA : hic, c chưa dùng cái khác bao giờ, trước chỉ dùng ip việt và HMA thôi :m003:

aragod12

Newbie
Reactions
26
MR
0.000
1 dép bay lên, để có chỗ còn hỏi đáp
-3-5 ссылок переходов по моему сайту
[...]
-1-3 перехода с моего сайта
ai chỉ mình sự khác nhau này với, ko làm liều sợ bay mất job ngon:binhsua35:

hai cái ý nghĩa giống nhau, đều là mở liên kết site của chủ job, cái trên là mở 3-5 link site của chủ job, cái dưới là mở 1-3 link site của chủ job, nếu bạn muốn chắc chắn thì copy cả nội dung cái job ấy lên đây :m003:

- - - Updated - - -

up lên cho mọi người vào rút LR nào, mau mau không hết :m003:

Lại hết LR rùi , mau quá :m003:

- - - Updated - - -

quên mất, nếu 2 dòng này ở trong cùng 1 job, giữa 2 dòng đó là yêu cầu click quảng cáo thì có nghĩ chủ job nó yêu cầu bạn làm như sau :

Click mở 3-5 link site của chủ job

Click mở quảng cáo

Quay lại site chủ job và click mở thêm 1-2 link site chủ job
:m003:

quên mất, nếu 2 dòng này ở trong cùng 1 job, giữa 2 dòng đó là yêu cầu click quảng cáo thì có nghĩ chủ job nó yêu cầu bạn làm như sau :

Click mở 3-5 link site của chủ job

Click mở quảng cáo

Quay lại site chủ job và click mở thêm 1-2 link site chủ job
:m003:

cám ơn nhiều, giờ đã hiểu, job này, 1.25rub::m048:
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=137632&cnt=edaecd81467bab9bc3968436f3bfdb5b

ai chưa có thì add list luôn
nhân tiện, nếu click link từ abc.com mà chuyển sang zyx.net thì có coi như liên kết site ko nhỉ, ko phải link quảng cáo yêu cầu nhé:m083:

cám ơn nhiều, giờ đã hiểu, job này, 1.25rub::m048:
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=137632&cnt=edaecd81467bab9bc3968436f3bfdb5b

ai chưa có thì add list luôn
nhân tiện, nếu click link từ abc.com mà chuyển sang zyx.net thì có coi như liên kết site ko nhỉ, ko phải link quảng cáo yêu cầu nhé:m083:

nếu xyz.net không phải site của chủ job thì không được, nếu từ link abc.com thì phải click sang dạng abc.com/link1, một số trường hợp thì có thể từ abc.com sang abc.net/link1 cũng được vì abc.net vẫn là site của chủ job

phuongvk

Newbie
Reactions
99
MR
0.000
Quảng cáo này có cái tizer ở tít dưới cuối, ae chú ý nhé

À mà click tak.ru, wmlink có yêu cầu phải #, ko đc lặp lại giống Google Ads ko chị còi
:binhsua45:

Quảng cáo này có cái tizer ở tít dưới cuối, ae chú ý nhé

À mà click tak.ru, wmlink có yêu cầu phải #, ko đc lặp lại giống Google Ads ko chị còi
:binhsua45:
hình như là không, lần trước chị làm vẫn click lại nhưng vẫn được tính bình thường, đa số nó lấy ad GA là chủ yếu , tak.ru với wmlink là phụ thôi :m003:

- - - Updated - - -

Đã có 50 Rup ngon lành rồi chị ơi :m131:

khao thôi nào :binhsua15:

rất cám ơn bạn thớt support nhiệt tình, mình còn câu hơi ngố nữa, Ip của mình thường là 58.186.xxx.xxx, 6 số con lại thay đổi thường xuyên, IP trước và sau khi thay đổi có gọi là cùng IP ko, quảng cáo như GA,tak,coinurl... tính là hợp lệ hay cheat:binhsua37:

rất cám ơn bạn thớt support nhiệt tình, mình còn câu hơi ngố nữa, Ip của mình thường là 58.186.xxx.xxx, 6 số con lại thay đổi thường xuyên, IP trước và sau khi thay đổi có gọi là cùng IP ko, quảng cáo như GA,tak,coinurl... tính là hợp lệ hay cheat:binhsua37:

không sao đâu cậu,vẫn có thể làm job bình thường :m003:

socolar2010

Senior
Reactions
327
MR
0.000
Còi Ngô ơi, giúp mình với. Mình bị quên mất cái mã pin của seo.Giờ không thể rút Rúp ra đc do khi mình request mã pin mới thì không có chỗ gõ mã pin vào. Hic tầm khoảng 59rup mà nhức đầu quá. cảm ơn

Pro nào cho mình hỏi, nếu bị phát hiện chơi nhiều acc trên 1 máy tính, thì thằng SEOSPRINT nó block account luôn hay nó bắt nộp phạt, tái phạm thì mới block. Thanks pro trước nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week