Spotlight SEOSPRINT-Hướng Đi Tốt Nhất Cho Newbie

hix, xài HMA fake sang US mà sao mạng chậm quá, lâu lâu đc 1 lần nhanh, mình search thì google có ng nói là do tùy proxy, nào là chọn proxy lv thấp để tăng tốc độ mạng gì đó. bạn nào có bí quyết gì khi xài HMA không share cho mình zới :binhsua36:

hix, xài HMA fake sang US mà sao mạng chậm quá, lâu lâu đc 1 lần nhanh, mình search thì google có ng nói là do tùy proxy, nào là chọn proxy lv thấp để tăng tốc độ mạng gì đó. bạn nào có bí quyết gì khi xài HMA không share cho mình zới :binhsua36:
Buổi tối đông quá nên server SEO qua tải. Sắp chuyển sever sang ĐỨc và sẽ đóng cửa mấy ngày đấy,sau đí sẽ ổn thôi:)
Lên cho Job danh tiếng 17.1

hix bạn ơi, sao mấy cai job của thằng 646095 (vào mấy cái trang có cái đuôi sibsiu.ru đó) nó từ chối sạch. ghi là
Không hoàn thành quảng cáo bị từ chối vì bạn đang làm: chủ proxy
là sao bạn. làm mình mất 1 lúc 5,6 đ danh tiếng :binhsua04:
à mà mấy cái job bạn không chú thích mà ghi số hay gõ linh tinh đấy là sao bạn? job hư à???:binhsua17:

hix bạn ơi, sao mấy cai job của thằng 646095 (vào mấy cái trang có cái đuôi sibsiu.ru đó) nó từ chối sạch. ghi là
Không hoàn thành quảng cáo bị từ chối vì bạn đang làm: chủ proxy
là sao bạn. làm mình mất 1 lúc 5,6 đ danh tiếng :binhsua04:

à mà mấy cái job bạn không chú thích mà ghi số hay gõ linh tinh đấy là sao bạn? job hư à???:binhsua17:
Job thằng đấy đừng làm. B cho VD cụ thể job nào đi. Pm yahoo cho nhanh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week