Spotlight SEOSPRINT-Hướng Đi Tốt Nhất Cho Newbie

các bác cho em hỏi tý.tình hình là em rút tiền từ seosprint nhưng khi rút thì nó hiện ra thông báo như thế này: "Ошибка платёжной системы. Выплата не произведена.
Повторите попытку минут через 10".
dich ra thì là:" Lỗi hệ thống thanh toán. Chưa được thanh toán.
Vui lòng thử lại trong 10 phút".
sau 10 phút em thử lại rồi,mà mấy lần rút vẫn như thế,không biết tại sao,ai biết chỉ giúp với,thank trước nha

các bác cho em hỏi tý.tình hình là em rút tiền từ seosprint nhưng khi rút thì nó hiện ra thông báo như thế này: "Ошибка платёжной системы. Выплата не произведена.
Повторите попытку минут через 10".
dich ra thì là:" Lỗi hệ thống thanh toán. Chưa được thanh toán.
Vui lòng thử lại trong 10 phút".
sau 10 phút em thử lại rồi,mà mấy lần rút vẫn như thế,không biết tại sao,ai biết chỉ giúp với,thank trước nha
Rút bằng LR hả? Vậy thì cực kì khó rút @@
Giờ rút Webmoney nhanh nha bạn

cũng ngại dùng WM nhưng LR đúng là khó rút quá đi mất. mình chơi vip prom, cũng được một thời gian rồi. chế độ bonus như thế nào đấy chủ thớt? bạn có thường xuyên cập nhật list job không

cũng ngại dùng WM nhưng LR đúng là khó rút quá đi mất. mình chơi vip prom, cũng được một thời gian rồi. chế độ bonus như thế nào đấy chủ thớt? bạn có thường xuyên cập nhật list job không
Vip minh không cập nhật job nữa, it job va cấm VN quá, Chế độ thì trong topic mình ghi hết r:)

Vip minh không cập nhật job nữa, it job va cấm VN quá, Chế độ thì trong topic mình ghi hết r:)

t quen làm vip rồi, dù biết hai site là như nhau. bây giờ ref cho c được ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week