Share code direct link Popmyads + Plugrush

sao code Pl mình dán vào website thì nó tự động chuyển qua website quảng cáo luôn ... thế này thì chưa tới 3,4 ngày google nó phát hiện thì web bị đánh rớt hạng luôn thà mình để nguyên gốc click nó ra thêm tab mới cũng đc ... bác nào có cách ko cho nhảy QC pop mà vẫn đc tính view ko ạ ? :)

sao code Pl mình dán vào website thì nó tự động chuyển qua website quảng cáo luôn ... thế này thì chưa tới 3,4 ngày google nó phát hiện thì web bị đánh rớt hạng luôn thà mình để nguyên gốc click nó ra thêm tab mới cũng đc ... bác nào có cách ko cho nhảy QC pop mà vẫn đc tính view ko ạ ? :)
Pm thằng admin PL nha bác :)))
Thay vì redirect thì dùng windows.open nó sẽ tự nhảy popup tab mới :v

Hại não thật.. biết bao công sức giải mã các nét lơn vậy mà chú ấy share hết. Ai cho em xin code DL ADF.LY với :)
5phút là decode đc mấy net này rồi, có gì mà hại não đâu :rolleyes::rolleyes:
P/s: adf mà decode đc cũng chẳng ai ngu mà share =))

em mới nhập môn cho hỏi Code Direct làm cái mô chi ạ tại sao ko dùng code mà Site nó đưa

em mới nhập môn cho hỏi Code Direct làm cái mô chi ạ tại sao ko dùng code mà Site nó đưa
Code site nó đưa thì khi có người dùng vào web của mình mà click thì nó mới nhảy pop-up sang trang web của nhà quảng cáo, vì vậy chơi exchange traffic thì chả mấy ai click vào site nên ít lên tiền, nhưng dùng code này thì khi mình vào trang web của mình thì nó tự động nhảy pop-up sang trang web của nhà quảng cáo luôn => Dùng traffic exchange vẫn lên tiền :D

>< fix ngay cái tiu đề thàh xe cót đíc réc lin póp mai át + fơ` rút :mad: bác để thế net nó zô pék bug fix r mấy bác lấy code ở đây về ăn cám àk

v~ cả ko edit đc nhờ mod ấy @@ để thế net nó fix thì táp đất đấy ( e ko chơi script ấy nên ko f~ nồi cơm của e các bác khỏi chém )
lo chi vậy bác, ko đụng vào nồi cơm của các bác ấy đc đâu =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week