Share code direct link Popmyads + Plugrush

hieu944

Junior
Reactions
13
MR
0.021
sao code Pl mình dán vào website thì nó tự động chuyển qua website quảng cáo luôn ... thế này thì chưa tới 3,4 ngày google nó phát hiện thì web bị đánh rớt hạng luôn thà mình để nguyên gốc click nó ra thêm tab mới cũng đc ... bác nào có cách ko cho nhảy QC pop mà vẫn đc tính view ko ạ ? :)

dinhtai92dn

Hero
Verified
Reactions
1,298
MR
0.005
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
sao code Pl mình dán vào website thì nó tự động chuyển qua website quảng cáo luôn ... thế này thì chưa tới 3,4 ngày google nó phát hiện thì web bị đánh rớt hạng luôn thà mình để nguyên gốc click nó ra thêm tab mới cũng đc ... bác nào có cách ko cho nhảy QC pop mà vẫn đc tính view ko ạ ? :)
Pm thằng admin PL nha bác :)))
Thay vì redirect thì dùng windows.open nó sẽ tự nhảy popup tab mới :v

Solutions
2
Reactions
530
MR
4.838
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
em mới nhập môn cho hỏi Code Direct làm cái mô chi ạ tại sao ko dùng code mà Site nó đưa

geek

Banned
Reactions
305
MR
0.000
em mới nhập môn cho hỏi Code Direct làm cái mô chi ạ tại sao ko dùng code mà Site nó đưa
Code site nó đưa thì khi có người dùng vào web của mình mà click thì nó mới nhảy pop-up sang trang web của nhà quảng cáo, vì vậy chơi exchange traffic thì chả mấy ai click vào site nên ít lên tiền, nhưng dùng code này thì khi mình vào trang web của mình thì nó tự động nhảy pop-up sang trang web của nhà quảng cáo luôn => Dùng traffic exchange vẫn lên tiền :D

kunpepy

Hero
Reactions
401
MR
0.062
Chat with me via Yahoo Messenger
>< fix ngay cái tiu đề thàh xe cót đíc réc lin póp mai át + fơ` rút :mad: bác để thế net nó zô pék bug fix r mấy bác lấy code ở đây về ăn cám àk

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,009
176,504
Latest member
goicuon3311

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week