[share] Job Manage - Tools hỗ trợ quản lý job, link ADS seo và các trang tương tự

Update soft tí nào
Theo ý kiến chung của ae là để soft chiếm 1 bên màn hình =>chưa làm được đang đợi pro chỉ giáo :)
Hiện chỉ đổi giao diện kiểu đó 1 tí + cho nó luôn hiện trên nền làm việc. Minh họa ở dưới
Còn việc chỉnh kích thước giao diện chrome ae tạm làm = tay hoặc cứ cho nó ở 1 bên cũng dc :)
Link download: bản mới nhất là 2.2.1
http://www.mediafire.com/dinhbuu144

thanks

ai muốn chiếm màn hình như RU TOOL thì tải RU TOOL free unactive về bật lên, rồi chạy cái của mình bản mới nhất xong kéo qua che chỗ RU là xong nhé ;))

JeremyPK023

Junior
Reactions
16
MR
0.000
dinhbuu144
ai muốn chiếm màn hình như RU TOOL thì tải RU TOOL free unactive về bật lên, rồi chạy cái của mình bản mới nhất xong kéo qua che chỗ RU là xong nhé ;))

hay đó bạn tối qua mình cũng nghĩ tớn biện pháp này ^^
P/s: bạn làm thêm chức năng gõ phím tắt cho việc viết IP vào bảng báo cáo đi mắc công copy quá.

tớ ko bít chức năng gì đó về link GG có ai chỉ mình xài ko ^_^!
mà ko bít khi nào cậu mới làm cho nó tự chia màn hình ha, mình mỡ cái Ru Tool lền mà nãn vì nó chiếm chổ ở thanh taksbar quá :binhsua01:
update mới đi bạn :D làm cho nó tự chia màn hình á với lại cái phím tắt cho IP thì mình thấy tiện hơn.
còn mún cho nó đẹp thì thêm skin vào nữa ^_^! (cái này nếu rãnh thì làm ko dám ép) :binhsua01:

chec link GG có hướng dẫn ở #1 rồi mà. còn vụ copy Ip, đã bảo chỉ cần copy ip vào mục your IP 1 lần là nó tự copy cho các lần sau rùi mà @@ chả chịu đọc hướng dẫn gì toàn tự mò rùi bảo thiếu :|
Còn về giao diện thì phương châm của tớ là đơn giản hiệu quả tránh rối rắm nên thích thế này hơn. có đổi thì chắc là đen, đỏ với xanh lá :D

bread159

Newbie
Reactions
276
MR
0.000
thank bạn nhìu lắm, có cái này chiến site Nga nhanh hơn nhìu, bữa trước là mua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815