Help Share list 4r khủng cho AE Newbie =))

:binhsua72: band nick ngay thằng 5tin này đi và tuyên truyền cho những người đã down đám forum đó xuống tẩu tán tài sản gấp

nếu bạn biết SEO thì biết làm thế nào Reg một lúc 3000 nghìn forum và tực active Qua giao thức POP ... tận dụng cái này !hãy quảng bá chính site bạn còn hơn !
Trong vài Năm tới... VN bị nuoc ngoài Tích hơp API chặn tất cả ... newbie VN làm hỏng hết mọi sự cuộc..

Thanks bạn, 1 hướng đi hay cho PTU hiện giờ. Newbie thường đi theo con đường spam, vất vả mà ko được bao nhiêu, dần dần các site cũng ban IP VN hết :D :binhsua156: . Tìm cho mình 1 lối đi khác, lâu dài, lâu nhìn thấy thành quả nhưng chắc chắn hơn. Chúc các bạn thành công :binhsua116:

các pro lúc nào cũng kêu đừng spam nữa mà có chỉ gì đâu mà kêu ko spam, nếu muốn newbie ko spam nữa thì viết 1 cái tut chỉ hướng đi cho newbie thì sẽ ko còn spammer nữa :binhsua27:

các pro lúc nào cũng kêu đừng spam nữa mà có chỉ gì đâu mà kêu ko spam, nếu muốn newbie ko spam nữa thì viết 1 cái tut chỉ hướng đi cho newbie thì sẽ ko còn spammer nữa
định nói mà sợ bị ăn gạch :D

Bác 3B có nhờ mình tìm kiếm 4r với DLE giùm newbie . Bác trả cho 50$ nhưng mà mình chưa làm , cái đó để từ từ nhé các newbie . Anh 3B giờ thu nhập hàng tháng từ cơ sở kinh doanh cũng vài tỉ 1 tháng là ít từ PTU cũng khoảng hơn 50k$/tháng thì phải . Ông anh họ mình có giao tiếp với bác 3B vài lần bên ngoài rồi nghe nói anh ấy rất đẹp trai mà còn sang trọng toát lên từ da thịt , trắng trẻo thơm tho :U Thôi giờ đi ngủ , phận ai nấy sống đi các bác đừng chọi gạch nữa , có bản lĩnh thì sống đc thôi như lời anh 3B nói . Mình nể a ấy lắm Mình chơi MMO nhưng chơi cái khác , PTU ko hợp với mình nên mình ko chọn nó từ đầu chúc các bạn có hướng đi sáng suốt
40$ bác Pr bebe ghê thật =))...Sao hok mang lên bàn thờ luôn ;))

............................................. up

ủng hộ spam, spam tẹt đi các bạn

haizz tình hình chắc phải spam thêm a warez! ngồi tìm cách lấy phim ở torren mà bó tay! em chịu rồi các pro ơi! ngoài spam em ko biết làm gì cả! hix hix sr các pro! trình độ em có hạn!

auto a kai thôi! mp4 với themma cho tiền ko dùng nữa :D
bác khongthay99 chơi 3x là ngon rồi, còn muốn chơi warez thì chắc chơi ebooks,magazine là dễ ăn nhất
ko đâu bác!dạo này cũng giảm thê thảm rồi! đang kiếm con đường khác xem sao :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back