Help [SHARE] mỗi ngày 40 jobs SEOSPRINT dễ làm

bác ới nhanh gửi nv làm tăng danh tiếng đi các bác

Bên 4rum seosprint đang có thông tin là nếu mem Việt Nam ko ngừng ngay việc dùng link cũ dán vào trình duyệt để load rồi copy link báo cáo thì có thể sẽ cấm hết IP VN làm nhiệm vụ:binhsua75:

Cái đó là hd nhiệm vụ à

Mấy tên kia sao cứ phải làm vn bị ghét thế :binhsua85:

Bên 4rum seosprint đang có thông tin là nếu mem Việt Nam ko ngừng ngay việc dùng link cũ dán vào trình duyệt để load rồi copy link báo cáo thì có thể sẽ cấm hết IP VN làm nhiệm vụ:binhsua75:

chán thật. Muốn việc nhàn lại có $ hay sao ấy. Làm ảnh hưởng đến nhiều ng quá:m152: .

chán thật. Muốn việc nhàn lại có $ hay sao ấy. Làm ảnh hưởng đến nhiều ng quá:m152: .

Trên 4rum Nga vẫn có những người bênh vực VN nói là do mem VN ko hiểu nên mới làm sai, các bạn đừng cheat link nữa thì sẽ ko sao hết:binhsua87:

Last edited by a moderator:

Vẫn có những người bênh vực VN nói là do mem VN ko hiểu nên mới làm sai, các bạn đừng cheat link nữa thì sẽ ko sao hết:binhsua87:

Nói thế cũng ko chính xác. Cheatlink theo mình là có nhưng cũng có người thật sự không hiểu để làm đúng

Số mem tăng nhanh từ khi chủ thớt bắt đầu tuyển ref, sau đó cũng phải 4-5 topic # nữa. Và công nhận làm site này không biết tiếng nga thì quá khó, gg dịch cực kỳ tối nghĩa, như mình chỉ dám làm nv clik, nv đăng ký ko dám đụng tới mà cũng bị sai tới 4 cái. Trong khi mình thấy rất nhiều đạng nv mà mình nghĩ là ngon hơn rất nhiều, chắc chỉ ai biết tiếng Nga mới làm nổi- như chủ thớt 16$/ngày mình tin là thật

Nhờ những pro có kinh nghiệm đưa hướng dẫn nv lên cũng ko xong, vì chỉ mới share job lên thôi mà đã nát bét rồi. Các pro còn chả dám share nữa là hướng dẫn, thiệt nhất vẫn là những người tập chơi, ko cheat nhưng vẫn chả biết làm sao mà chơi nữa :binhsua74:

Niềm tin càng bị xói mòn haizzz

Nói thế cũng ko chính xác. Cheatlink theo mình là có nhưng cũng có người thật sự không hiểu để làm đúng

Haiz mình ko biết tiếng Nga, cũng chỉ quen nv click nên chấp nhận :">
Tặng mọi người 1 job làm nhanh tăng điểm đây :

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=120218&cnt=ec8cbcb15645d2524e766b174c3a17fc
Tuyệt đối ko dùng link cũ dán vào trình duyệt rồi copy đem báo cáo nhé.
Và treo tab tối thiểu 3 phút.

Các bạn chỉ cần: click vào nút bắt đầu thực hiện nhiệm vụ
tìm đến blog: int*re*t247.blogspot.com
mở 5-7 bài viết trong blog đó,( càng nhiều càng tốt)
có thể click hoặc không click gg đều ok ( click google ads sẽ đc pay nhanh hơn thì phải)
trong báo cáo nhớ gửi kèm cả link tìm kiếm nhé

antu825]Bạn ơi said:

Tool hiện vẫn đnag trong quá trình cải thiện, moị người đều có thể dùng thử 1 tuần.
Tool chỉ hỗ trợ, hỗ trợ những gì thì bạn xem ở đây:

HƯỚNG DẪN CƠ BẢN DÙNG TOOL HỖ TRỢ LÀM NV SITE NGA

CLICK để xem hình phóng to:
http://nm2.upanh.com/b5.s26.d2/e348ccaa4e9948bbf3dce75b3573dbb5_44972512.tool.png
[/COLOR]

Chính các bạn cũng có thể đóng góp vào tool bằng cách phát hiện xem nv nào chưa có, hay đã ko còn chính xác nữa, thì bạn edit vào, vì nv thay đổi thường xuyên mà
Bạn tìm link topic xem hd down và mua - kích hoạt tool:
http://mmo4me.com/showthread.php?43...OL-speed-up-rat-nhieu-giam-blacklist-triet-de

đã xài, chủ tool nhiệt tình. Mình k biết tiếng nga gì hết, xài google dịch bt cũng 5' 1 job. hehe kéo tool làm 1' ( chưa tính tg chờ báo cáo) . Ủng hộ dài dài :m055:

Có điều làm sao để update NV nhỉ, hay tự chỉnh nv. Nhiều nv hết hạn, cấm vn quá :m017:

Bạn bấm nút có hình bút chì trên tool, sửa lại nv theo ý bạn, rồi dùng chức năng gửi file ngay trên tool đó hoặc vào data của tool lấy fieltosend gửi qua mail [email protected]

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week