Help [SHARE] mỗi ngày 40 jobs SEOSPRINT dễ làm

Tranh thủ PR :">

Hôm nay chuyển qua tập chung chiến seo có tí proof khoe khoang :m121:
Đa số những nhiệm vụ bạn bị gửi thư với nộih dung chưa đủ items là do bạn treo tab trên site của chủ job chưa đủ thời gian.
Vừa làm vừa hì hụi edit nv vào tool quay lại nhìn đc 2 pages :m121:

nv seo chua pay.png

Và 1 ít đã được pay :m121:

ddax paid.png

Bị lỗi mất 2 nhiệm vụ vì làm lặp lại trên cùng 1 IP, còn cái thứ 3 có hình bàn tay là công việc bị đình chỉ nhưng sao lại lọt vào danh sách từ chối thì ko hỉu:binhsua74:
nv từ chối.png

svalmta I nốp zju :">
Đang edit thêm list hướng dẫn nv seo vào tool này :D

antu825]Bạn ơi said:

Tool hiện vẫn đnag trong quá trình cải thiện, moị người đều có thể dùng thử 1 tuần.
Tool chỉ hỗ trợ, hỗ trợ những gì thì bạn xem ở đây:

HƯỚNG DẪN CƠ BẢN DÙNG TOOL HỖ TRỢ LÀM NV SITE NGA

CLICK để xem hình phóng to:
http://nm2.upanh.com/b5.s26.d2/e348ccaa4e9948bbf3dce75b3573dbb5_44972512.tool.png
[/COLOR]

Chính các bạn cũng có thể đóng góp vào tool bằng cách phát hiện xem nv nào chưa có, hay đã ko còn chính xác nữa, thì bạn edit vào, vì nv thay đổi thường xuyên mà
Bạn tìm link topic xem hd down và mua - kích hoạt tool:
http://mmo4me.com/showthread.php?43...OL-speed-up-rat-nhieu-giam-blacklist-triet-de

đã xài, chủ tool nhiệt tình. Mình k biết tiếng nga gì hết, xài google dịch bt cũng 5' 1 job. hehe kéo tool làm 1' ( chưa tính tg chờ báo cáo) . Ủng hộ dài dài :m055:

Có điều làm sao để update NV nhỉ, hay tự chỉnh nv. Nhiều nv hết hạn, cấm vn quá :m017:

Bạn bấm nút có hình bút chì trên tool, sửa lại nv theo ý bạn, rồi dùng chức năng gửi file ngay trên tool đó hoặc vào data của tool lấy filetosend gửi qua mail [email protected]

==============================
HƯỚNG DẪN NHẬN BIẾT CÁC LOẠI QUẢNG CÁO TRONG SITE NGA:D
http://mmo4me.com/showthread.php?58...-moi-bat-dau&p=1147903&viewfull=1#post1147903

=========================

Last edited by a moderator:
Anh em giúp mình với,hôm nay mới phát hiện ra tất cả nv mà có liên quan đến blogspot là mình đều ko vào dc,mình bị từ tối hôm qua tới giờ.Mình làm mấy nv có dính tới blogspot đàng hoàng,ko cheat hay ăn gian,hay bị từ chối nv nào liên quan đến link blogspot hết.Anh em giúp mình với :((

Bạn cho mình xin link cái job 1rub với 1.2rub dc ko bạn,job mà tên có dấu #2 #3 #4 đằng sau í :D

Mấy job này lúc mình làm thì còn, lúc khác thì có thể tạm hết.
Bạn có thể tìm nv dựa trên ID của nó đó, trong thanh thư mục bên tay phải có ô tìm nv theo ID, bạn gõ vào và tìm kiếm.
Tuy nhiên để ý kỹ xem nv đó có cấm VN hay chỉ cành cho Nga ko nhé.
Tốt nhất cứ làm những nv hiển thị trong list job của bạn, nv cao chưa chắc làm đã nhanh và đúng, nv với số tiền vừa phải thường dễ làm hơn :D

nhiệm vụ siêu dễ, 0,5 rub thanh toán nhanh chóng:
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=120840&cnt=ef3858d300b93ffd113c84b52a6f228d

các bạn chỉ cần: click vào nút bắt đầu thực hiện nhiệm vụ
KHÔNG dùng link cũ dán lên trình duyệt load rồi đem copy
tìm đến blog: int*re*t247.blogspot.com
mở 10 bài viết trong blog đó,( càng nhiều càng tốt)
click 1 takru, 1 wmlink nếu ko quá khó khăn
trong báo cáo nhớ gửi kèm cả link tìm kiếm nhé
Sau khi được trả tiền thì vào viết bình luận

Học tập các pro đi up job dễ làm cho anh em :binhsua88:

Bạn cho mình hỏi nhiệm vụ bên seosprint , nhiệm vụ làm nhiều lần có cái hàng rào làm sao để biết bao lâu có thể làm lại .
Pass của 2 file word là gì nhỉ ?

Bạn cho mình hỏi nhiệm vụ bên seosprint , nhiệm vụ làm nhiều lần có cái hàng rào làm sao để biết bao lâu có thể làm lại .
Pass của 2 file word là gì nhỉ ?

nhiệm vụ làm lại thường là sau 24h có thể làm lại, do chủ job nó quy định, bạn mở lại nhiệm vụ khi nào thấy nó xuất hiện nút "bắt đầu thực hiện" (dùng chrome dịch nhé) là có thể làm lại

Pass 2 file text ở ngay bài đầu bạn chủ thớt đã viết đó bạn: pass: toikiemtien.com

Là nút này phải không bạn ..
nhiệm vụ làm lại thường là sau 24h có thể làm lại, do chủ job nó quy định, bạn mở lại nhiệm vụ khi nào thấy nó xuất hiện nút "bắt đầu thực hiện" (dùng chrome dịch nhé) là có thể làm lại

Pass 2 file text ở ngay bài đầu bạn chủ thớt đã viết đó bạn: pass: toikiemtien.com

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week