Help Share tài khoản tại sell5sock.net

Status
Not open for further replies.
Đã bị change pass.
Có 1 bộ phận ko muốn làm người, muốn bị người khác chửi là chó nên cứ vào change pass.
Up lên cho chủ thớt xử lý.
mình đã lấy lại pass. mình cũng chưa biết có nên share TK ở forum nữa hay không, vì có một số người ích kỷ muôn sử dụng cho riêng mình.Họ hi vọng mình không lấy lại được.
mong mọi người cho ý kiến.
email vừa đổi pass là [email protected]

Share nữa đi bạn ơi,nó đổi vài lần là chán rồi,mọi người đừng change pass cho anh em ké tí nhé:binhsua164:

tks vì tinh thần share nhưng mong anh em đừng chage pass
vì khi đó làm phiền chủ thớt lắm

toàn những con chó làm khổ con người thôi.chả có ý thức j cả.up vì tinh thần vì a e của chủ thớt

hix..........bực thật, đã share dùng rồi còn có thằng đổi pass. Đúng là đồ húp cháo đá bát

mong anh em ko share acc hay cào cào như vậy, đây là phá hoại những nguời làm off chứ ko fải giúp đỡ

tui biết ai rồi đó nhe:binhsua146:

mong anh em ko share acc hay cào cào như vậy, đây là phá hoại những nguời làm off chứ ko fải giúp đỡ
Thực lòng mình chưa hiểu là nó phá hoại thế nào nữa, mình chỉ nghĩ là chia sẻ cho mọi người có ích hơn nên mình mới làm vậy thôi bạn à, nếu thực sự là ảnh hưởng thì mình xin lỗi.

Last edited by a moderator:
mình đang cần ít sock vậy mà ai đổi rồi
mình mới lấy lại pass. có người nghĩ mỗi lần như vậy họ sẽ đổi pas và sử dụng hết lượt trong ngày và lần sau cũng vậy, thực sự xin lỗi các bạn vì có người cố tình làm vậy, làm nhiều người cần nhưng không sử dụng được đâm ra cũng chán.
Lần này mình sẽ share lần cuối, và nếu ai cố tình đổi pass nữa thì sẽ chỉ sử dụng được ngày hôm đó mà thôi.
mình sẽ không share nữa vì thực ra làm vậy các bạn cần đến cũng đâu có được sử dụng đâu
rất mong các bạn thông cảm cho mình.
cảm ơn các bạn đã quan tâm
ID hoanghien
pass zxcvbnm

mình mới lấy lại pass. có người nghĩ mỗi lần như vậy họ sẽ đổi pas và sử dụng hết lượt trong ngày và lần sau cũng vậy, thực sự xin lỗi các bạn vì có người cố tình làm vậy, làm nhiều người cần nhưng không sử dụng được đâm ra cũng chán.
Lần này mình sẽ share lần cuối, và nếu ai cố tình đổi pass nữa thì sẽ chỉ sử dụng được ngày hôm đó mà thôi.
mình sẽ không share nữa vì thực ra làm vậy các bạn cần đến cũng đâu có được sử dụng đâu
rất mong các bạn thông cảm cho mình.
cảm ơn các bạn đã quan tâm
ID hoanghien
pass zxcvbnm

bị đổi pass trong vòng 1 nốt nhạc :|

bạn chủ thớt cho mình xin pass dùng thử 1 buổi nhé, đang định mua sock bên ấy nhưng ko bit có tốt ko :)

Vẫn chưa bị đổi mà...tại copy thừa khoảng trắng thôi:binhsua129:

pw đã bị thay đổi...Wrong password.
ko biết cái thể loại j?Acc sài chung cứ giữ làm của riêng:binhsua140:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member