Help Share tài khoản tại sell5sock.net

Status
Not open for further replies.
=)) thạch sanh thì ít mà lý thôg thì nhiều =))

Nói thật là ngay từ đầu xuất hiện cái topic này mình biết là sẽ k duy trì được lâu mà, bản chất con người VN khó thay đổi lắm, tốt nhất có cũng chẳng share để khỏi phiền.

newbie nào cần thì pm yh wsnssiw mình share cho nhe, public lên đây thì còn mới là chuyện lạ

newbie nào cần thì pm yh wsnssiw mình share cho nhe, public lên đây thì còn mới là chuyện lạ

Đúng đó, bạn chỉ share cho 1 số người thật cần thiết thôi, nhất là các bạn newbie vì thời gian đầu họ chưa có vốn để mua sock, ngày trước mình phải dùng sock free nên nản lắm.

Đúng đó, bạn chỉ share cho 1 số người thật cần thiết thôi, nhất là các bạn newbie vì thời gian đầu họ chưa có vốn để mua sock, ngày trước mình phải dùng sock free nên nản lắm.
mình cũg là newbie nên mìh hiểu mà :D, socks daily50 nên pm sớm thì còn nhe :D

mình mới lấy lại pass. có người nghĩ mỗi lần như vậy họ sẽ đổi pas và sử dụng hết lượt trong ngày và lần sau cũng vậy, thực sự xin lỗi các bạn vì có người cố tình làm vậy, làm nhiều người cần nhưng không sử dụng được đâm ra cũng chán.
Lần này mình sẽ share lần cuối, và nếu ai cố tình đổi pass nữa thì sẽ chỉ sử dụng được ngày hôm đó mà thôi.
mình sẽ không share nữa vì thực ra làm vậy các bạn cần đến cũng đâu có được sử dụng đâu
rất mong các bạn thông cảm cho mình.
cảm ơn các bạn đã quan tâm
ID hoanghien
pass zxcvbnm

Nói thật 50 con socks đã hết :binhsua140: Tốt nhất bạn làm even quay số tặng ng khác cho nhanh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week