Analysis [Share] Tip Ice Hockey Các Giải Lớn Châu Âu.

Status
Not open for further replies.
có tiền nhậu mà không có tiền *** cha :))
He he... gần 10 ngày nay toàn cầm thiếp đi đám giúp sếp với mấy bác bên ủy ban ku ơi... :))

Khi đánh live ice hockey :
Nếu Over thì nên đánh Over 1,5 từng hiệp
Nếu đánh Under thì nên đánh cả trận vào thời điểm đó.( tốt nhất là ngay sau khi có bàn thắng )

Odd ice hockey biến động theo từng phút nên lựa chọn thời điểm thích hợp để có odd > 2.xx
Chúc cả nhà man mắn.
PS : mã đầu tiên của tips ngày hôm nay mình ghi nhầm nhá, Under 5.5 FT chứ ko phải Over. Vào định báo tin chiến thắng cho anh em nhưng thấy cả 3 trận Over hết , choáng. Sr bạn nào có bám kèo đó.

mấy Tip còn Sai ko đấy caichet ! Tip3 Có ghi nhầm ko để tớ bem nào !

3 tip, 2 tip win rồi (nếu caichet ko ghi nhầm), tip 3 mà win nữa là xem như full win đó :-s

ko, tips về trong mail 2 thằng Over 1 thằng Under, tips nào cũng có 1 mã Under cả, mình nhầm, hixx. mã số 3 đúng rồi đấy..

- - - Updated - - -

4-2, thế này over 5.5 ăn chưa vậy :D

ăn rồi đó, ngon nhỉ.....................

oánh theo 1$ tip phụ này nhé ^^!
típ #1 23h oánh 2$
hy vọng gỡ vốn

nhận hàng đi,
Bars Kazan - Kuznetskie Medvedi - how many goals in game? ▼ Over 6.52.08 In play

- - - Updated - - -

5 phut 3 ban.................. Bars kazan là con gà rù... win win

- - - Updated - - -

thanks thớt rồi nhé ;)

2 thằng spam thanks cho nhau đê.................

nhận hàng đi,
Bars Kazan - Kuznetskie Medvedi - how many goals in game? ▼ Over 6.52.08 In play

- - - Updated - - -

5 phut 3 ban.................. Bars kazan là con gà rù... win win

- - - Updated - - -

2 thằng spam thanks cho nhau đê.................

xem những trận đó ở đâu vậy caichet? cho link inbox được ko? ..

3 tip, 2 tip win rồi (nếu caichet ko ghi nhầm), tip 3 mà win nữa là xem như full win đó :-s
Đánh dzữ... hum nay win gần 300 gòi... M199: sao ko chơi acc con đi pa :binhsua12:

Nhờ Mod close hộ topic. Cảm ơn các bạn đã quan tâm.....

[Khẩn] Vì 1 số lý do bất ngờ + tế nhị nên không thể duy trì nguồn tips. Tỉ lệ Win của tip khá cao, nếu bám tip thì không lỗ vốn. Trước đây mình share free vì $ chung với 1 người bạn với gói Premium Tip = 350$/ tuần. Hiện tại, với khả năng tài chính của bản thân thì mình không thể mua tip 1 mình.
Vậy. Mình vẫn tiếp tục share cho các bạn trong hôm nay và ngảy mai vì lỡ mua tuần này rồi. Các bạn cập nhập thông tin tại
http://www.icehockeytips.net/tipsfree.htm
THÔNG TIN TIPS NHƯ SAU
Nguồn : Russia
Tỷ lệ win >80%

Bạn nào có hứng thú thì có thể góp vốn với mình, cùng duy trì tips. Bạn nào bám tips win thì donate.
Bạn nào *** nhỏ thì thanks. Các bạn cũng có thể mua ủng hộ, mình sẽ RF 100% $ nếu các bạn nhận được tips có số trận win <80%.
Yahoo: chip1611
rất vui khi chém gió cùng các bạn

Chúc cả nhà may mắn.
Thân chào!

Last edited by a moderator:
Vì 1 số lý do bất ngờ + tế nhị nên không thể duy trì nguồn tips. Tỉ lệ Win của tip khá cao, nếu bám tip thì không lỗ vốn. Trước đây mình share free vì $ chung với 1 người bạn với gói Premium Tip = 350$/ tuần. Hiện tại, với khả năng tài chính của bản thân thì mình không thể mua tip 1 mình.
Vậy. Mình vẫn tiếp tục share cho các bạn trong hôm nay và ngảy mai vì lỡ mua tuần này rồi. Các bạn cập nhập thông tin tạihttp://www.icehockeytips.net/tipsfree.htm
THÔNG TIN TIPS NHƯ SAU
Tỷ lệ win >80%

Bạn nào có hứng thú thì có thể góp vốn với mình, cùng duy trì tips. Bạn nào bám tips win thì donate. Bạn nào *** nhỏ thì thanks. Các bạn cũng có thể mua ủng hộ, mình sẽ RF 100% $ nếu các bạn nhận được tips có số trận win <80%.
Yahoo: chip1611 rất vui khi chém gió cùng các bạn

người nhện
đã quay về rồi pà kon T_T !

Vì 1 số lý do bất ngờ + tế nhị nên không thể duy trì nguồn tips. Tỉ lệ Win của tip khá cao, nếu bám tip thì không lỗ vốn. Trước đây mình share free vì $ chung với 1 người bạn với gói Premium Tip = 350$/ tuần. Hiện tại, với khả năng tài chính của bản thân thì mình không thể mua tip 1 mình.
Vậy. Mình vẫn tiếp tục share cho các bạn trong hôm nay và ngảy mai vì lỡ mua tuần này rồi. Các bạn cập nhập thông tin tạihttp://www.icehockeytips.net/tipsfree.htm
THÔNG TIN TIPS NHƯ SAU
Tỷ lệ win >80%

Bạn nào có hứng thú thì có thể góp vốn với mình, cùng duy trì tips. Bạn nào bám tips win thì donate. Bạn nào *** nhỏ thì thanks. Các bạn cũng có thể mua ủng hộ, mình sẽ RF 100% $ nếu các bạn nhận được tips có số trận win <80%.
Yahoo: chip1611 rất vui khi chém gió cùng các bạn

người nhện
đã quay về rồi pà kon T_T !

:m146::m146::m146::m146: các bạn nhỏ đừng nên nói nhảm. nhờ Mod search IP thử la biết . còn người nhện la ai thì chỉ có bạn mới biết.

- - - Updated - - -

nhờ bác cana close hộ topic......................

bạn trẻ nhìn lại mình đi....thế giới này chẳng ai cho ai 1 thứ gì khi nó nằm ngoài khả năng của họ. Tips thì bạn hỏi, bạn theo. Ngừng share vì ko đủ $ duy trì thì bạn ném gạch. Cuộc đời bạn trẻ này không thể khá lên đc. Có gì sai khi khi cùng hợp tác ? Có gì ko ổn khi bạn bỏ $ để mua lấy cơ hội của mình. Bạn phát biểu quá liều. Làm ơn " đóng cái miệng bạn lại " thanks.
Mình *** nhỏ thôi, 20, 30 50 , 100$ , nhưng cũng có thể coi là từng trải.
Share free : Nếu tips win thì nhận đc cái Thanks, nếu lose thì thì bị ném đá. Chẳng hiểu sao mình lại có thể làm 1 việc tốn time thế nhỉ. hãy đứng ở vị trí của mình để nhìn nhận 1 tí nhé bạn trẻ.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week