Analysis [Share] Tip Ice Hockey Các Giải Lớn Châu Âu.

Status
Not open for further replies.
hic, mấy nay hết $ không theo đc, hôm nay có $ thì bác ngưng tip rồi, thôi thì đợi khi nào có bác share tiếp nha để ae kiếm chút cháo

hic, mấy nay hết $ không theo đc, hôm nay có $ thì bác ngưng tip rồi, thôi thì đợi khi nào có bác share tiếp nha để ae kiếm chút cháo

còn 2 hôm nữa mới hết tips, PM mình vào buổi chiều nếu thích để nhận tiếp, ko share trên đây , bọn trẻ trâu gây phiền quá.

bạn trẻ nhìn lại mình đi....thế giới này chẳng ai cho ai 1 thứ gì khi nó nằm ngoài khả năng của họ. Tips thì bạn hỏi, bạn theo. Ngừng share vì ko đủ $ duy trì thì bạn ném gạch. Cuộc đời bạn trẻ này không thể khá lên đc. Có gì sai khi khi cùng hợp tác ? Có gì ko ổn khi bạn bỏ $ để mua lấy cơ hội của mình. Bạn phát biểu quá liều. Làm ơn " đóng cái miệng bạn lại " thanks.
Mình *** nhỏ thôi, 20, 30 50 , 100$ , nhưng cũng có thể coi là từng trải.
Share free : Nếu tips win thì nhận đc cái Thanks, nếu lose thì thì bị ném đá. Chẳng hiểu sao mình lại có thể làm 1 việc tốn time thế nhỉ. hãy đứng ở vị trí của mình để nhìn nhận 1 tí nhé bạn trẻ.
Thanks anh caichet rất nhiều ..
Nhờ anh gỡ đc tí vốn zờ lời đc 3-4$ hehe .. Ít thôi hj :D

cám ơn anh cachet ngày qua em lời 1.5$ trận cuối vì em sợ sợ nên đánh có 0.32$ nên win 0.5$ :) lần đầu tiền trong mấy tuần đánh POB mà win to ri đây toàn thua hết
11-01-2013 23:150.32 USD - [COLOR=#92D35D !important]0.50 USD[/COLOR]
HC Vitkovice Steel - HC Bili Tygri Liberec - how many goals in game? ▼Over 5.51.57[COLOR=#92D35D !important]7 : 1[/COLOR]
309958211-01-2013 20:002.00 USD - [COLOR=#92D35D !important]3.32 USD[/COLOR]
Atlanty - Almaz - how many goals in game? ▼Over 5.51.66[COLOR=#92D35D !important]4 : 2[/COLOR]

Tình hình là mới ra đảo và đang trên đường về đất liền, quyết tâm bỏ *** nhưng lỡ chung $ với thằng bạn bên Moscow ( 莫斯科 ) và hằng ngày tầm 17h - 19h ( VN ), vẫn được nó bắn tip về .
Nguồn tip : Russia
Thể loại : Ice Hockey.
Số mã : 1 -5 ( Tùy ngày )
Tỉ lệ win : ( > 80% ) --đã kiểm chứng trong thời gian qua.
Nay mình share free để anh em tiện kiểm tra và theo dõi. Bỏ phí cũng tiếc. Post trong topic Hôi live betting MMO4ME khiến nhiều bạn ko theo dõi đc. Xin 1 mảnh đất nhỏ để chia sẻ cùng mọi người.

Notes :
- Tip chỉ mang tính chất định hướng và tham khảo, khi *** live tùy thế trận để có những điều chình giữ vốn nhé các bạn.
- Đây là Tip mua Và mình share hoàn toàn Free . Đề nghị các bạn không ném đá hay cm kiểu khiêu khích. Mình chỉ mong nhận được 1 cái Thanks nếu các bạn tìm thấy thông tin có ích từ topic này. Chúc cả nhà may mắn và toàn thắng . Thân!

Russia KHL.

Vityaz vs Salavat : Over 1.5 q1 ( q1 0-1 -> Lose )
Danimo Minsk vs Danimo Riga : Under 5.5 FT ( 2-3 -> Win )

Czech 1.liga
Most vs Slovan : Over 5.5 FT and Slovan Win ( 2-4 Win Over + Slovan )

và còn 2 mã giải thụy điển 1h sáng mai.

Russia KHL .
20h . CSKA Moscow vs Niznekamsk : Under 5.5 FT ( FT 3-1 --> Win )
20h 30 SKA St. Petersburg - Lokomotiv Yaroslavl : Over 1.5 q1 . Over 5.5 FT ( FT 4-1 --> Lose )

Finland. Mestis

23h 30 : HC Keski vs KooKoo : Over 5.5 FT ( FT 5-1 --> Win )

Chúc cả nhà may mắn.

Russia KHL
20h Ak Bars Kazan vs Salavat : Over 1.5 q1 ( q1 3-0 -> Win )
Russia VHL
20h THK Tver vs Minsk : Over 5.5 FT ( FT 6-4 -> Win )
Sweden Hockeyallsenkan
Malmo vs Almtuma : Malmo Win and over 5.5 FT. ( FT 4-1 Win Malmo-Lose Over 5,5)
Finland SM liga
22h Lukko vs Pelicans : Lukko Win ( FT 3-1 -> Win )

Sweden. Hockeyallsvenskan

0h : Mora vs Leksand : Over 5.5 FT ( FT 0-5- > Lose)
Sweden. Elitserien

0h30 : Vaxjo vs Brynas : Under 5.5 FT ( FT 0-0 --> Win )
Switzerland. NLA

1h45 : Lugano vs Rapperswil - Jona Lakers : Over 1.5 q1. Over 5.5 FT and Lugano Win
( FT 7-1 --> Win )
Russia MHL
Reaktor vs Bars Kazan : Bars Kazan Win and Over 6.5. ( FT 1-4 Win Kazan , lose Over 6.5)

Russia KHL
20h : Niznekamsk vs St, Petersburg : Over q1 1.5

Ngừng share , chờ ổn định nguồn tip. Chúc các bạn may mắn.

19h
Russia VHL
Metallurg Novokuznetsk - Avangard Omsk : Over 1.5 q1 . Over 5.5 FT

Sibir Novosibirsk - Barys Astana : Under 5.5 FT and Sibir Win FT

23h
Séc
Benatky - Trebic : Over 5,5 FT

Win Full nhá

Russia. MHL
21h30
Bars Kazan - Kuznetskie Medvedi : Over 1.5 q1 ( Lose). Over 5.5 FT( Lose) ànd Kazan(Win) win q1,q2.FT 3:2 (0:1, 3:0, 0:1)

Russia. KHL
22h HC Torpedo - Dinamo Minsk : Under 5.5 FT 1:2 (0:1, 0:1, 1:0) ( Win )
22h30 CSKA Moscow - Metallurg Magnitogorsk :(1:1, 1:1, 0:0) Over 5.5 FT( Lose) . Over 1.5 q1 ( Win).q2 ( Win)

nhìn chung vẫn giữ tỉ lệ win ổn

Russia MHL
20h : Mamonty Yugry - Belye Medvedi : Over 5.5 FT ( 1-3 Lose p/s : mình nhầm, trong tips là Under ,sorry nha )

21h: Atlanty - Almaz : Over 5.5 FT ( Win )

Séc Extraliga
23h :

Vitkovice - Liberec : Over 5.5FT ( 7-1 Win )

[Khẩn] Vì 1 số lý do bất ngờ + tế nhị nên không thể duy trì nguồn tips. Tỉ lệ Win của tip khá cao, nếu bám tip thì không lỗ vốn. Trước đây mình share free vì $ chung với 1 người bạn với gói Premium Tip = 350$/ tuần. Hiện tại, với khả năng tài chính của bản thân thì mình không thể mua tip 1 mình.
Vậy. Mình vẫn tiếp tục share cho các bạn trong hôm nay và ngảy mai vì lỡ mua tuần này rồi. Các bạn cập nhập thông tin tại
http://www.icehockeytips.net/tipsfree.htm
THÔNG TIN TIPS NHƯ SAU
Nguồn : Russia
Tỷ lệ win >80%

Bạn nào có hứng thú thì có thể góp vốn với mình, cùng duy trì tips. Bạn nào bám tips win thì donate.
Bạn nào *** nhỏ thì thanks. Các bạn cũng có thể mua ủng hộ, mình sẽ RF 100% $ nếu các bạn nhận được tips có số trận win <80%.
Yahoo: chip1611
rất vui khi chém gió cùng các bạn
Chúc cả nhà may mắn.
Thân chào!

* Một số kinh nghiệm khi live ice hockey:
- Nếu Over thì nên đánh Over 1,5 từng hiệp
- Nếu đánh Under thì nên đánh cả trận vào thời điểm đó.( tốt nhất là ngay sau khi có bàn thắng )
- Đối với ice hockey , tổng tỷ số có thể > 10. Nên không có gì lạ khi cứ phang Over, Over liên tục nếu thấy thích nhé.

* Giới thiệu về ice hockey :
Còn được gọi là khúc côn cầu ( trên băng và sân cỏ ) thường thì trên băng.
- Mỗi đội có 6 người tính cả thủ môn.
- Thường chơi với kiểu 2 hậu về và 3 tiền đạo, nếu gần hết giờ mà đang bị dẫn trước thì thủ môn có thể bị thay ra bằng 1 tiền đạo. --> Hay có bàn thắng thêm vào những phút cuối trận
- Mỗi trận có 3 hiệp, mỗi hiệp có 20 phút ( ko tính thời gian chết )
- Không có khái niệm Hòa trong ice hockey : 2 đội hòa ở 3 hiệp sẽ đá 1hiep ET rồi sút pen nếu chưa có đội thắng.
- Luật việt vị : Mỗi phần sân có 1 vái vạch to đùng,nêuy bóng chưa đc đưa qua vạch đó mà thằng nào thò chân qua trước thì việt vị ( hay gặp )
- Thay vì dùng chân đá như bóng đá thì ice hockey dùng gậy để đánh bóng. Tốc độ, ăn ý, kĩ thuật tốt là điểm nổi bật của các cầu thủ tiền đạo.
- Chỉ được cản đối phương khi đối phương đang kiểm soát bóng, đc dùng tất cả các bộ phận trên cơ thể để cản trừ tay.

http://www.icehockeytips.net/index.htm anh em xem và nhận xét.

Click on matches to see all betting odds available

vào trang roài mà sao k thấy tip hôm nay nằm chỗ nào vậy cậu nhỉ

12-01-2013
16:00
Atlanty
Draw
Almaz
-​
Under/Over
2.09Under 5.5

1.66
Over 5.5​

sao chiều nay lại có trận giống i tối nhĩ trân over 5.5 i tối ấy :) nên đánh ko hèo

vào trang roài mà sao k thấy tip hôm nay nằm chỗ nào vậy cậu nhỉ

Mình send inbox cho big.....khi có tips

- - - Updated - - -

cái trang kia của bác à, 12$ = 1 tuần tip phải k, em chưa rõ lắm ???

uhm, cái đó là mình thu hồi lại ít vốn đó mà. tuần nhận tips chi fee quá bèo đúng ko .

Đang chém nhóm ngoài yahoo để *** live cho nhanh, anh em quan tâm thì pm : chip1611 để vào nhóm chém

hôm qua win tip đầu tiên :D
vừa pm thớt ko thấy rep chất thớt đang ăn cơm , tắm ,rửa , ỉa ,đái gì đó ko biết :binhsua72:

Mình không cung cấp tips free nữa anh em nhá, chẳng đc gì mà ức chế nhất là khi lose thì bị ăn gạch. Các bạn cần thì cứ vào site mình mà oder. tips nào lose mình refund 100% cho các bạn. Đơn giản vậy thôi... Mod đi ngang close hộ. bye all

Mình không cung cấp tips free nữa anh em nhá, chẳng đc gì mà ức chế nhất là khi lose thì bị ăn gạch. Các bạn cần thì cứ vào site mình mà oder. tips nào lose mình refund 100% cho các bạn. Đơn giản vậy thôi... Mod đi ngang close hộ. bye all
trời :(
tip của bạn tỉ lệ win rất cao
nếu xui đi nữa 3 win 2 thua chỉ có 1
ai mà lại cho ăn gạch được
vậy là ko có tip nữa rồi :binhsua72:

trời :(
tip của bạn tỉ lệ win rất cao
nếu xui đi nữa 3 win 2 thua chỉ có 1
ai mà lại cho ăn gạch được
vậy là ko có tip nữa rồi :binhsua72:

sax, Onl phát là tn Off đọc mệt nghỉ, của các pro box *** chứ ai. sao phải fake nick yahoo nhỉ. Mệt quá nên ngừng lại tại đây thôi. Mình cũng ko rãnh rỗi đến độ ngu ngốc thế.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week