Share tool click botz traffic thanhps ( phi lợi nhuận)

ai biết ko chỉ mình cái, làm sao để chạy trên vps. chứ nếu dùng 128.199.106.8 botz42.com thì vẫn là kết nối với sẻrver của bác kia mà. giờ mình muốn dùng server riêng của mình

ai biết ko chỉ mình cái, làm sao để chạy trên vps. chứ nếu dùng 128.199.106.8 botz42.com thì vẫn là kết nối với sẻrver của bác kia mà. giờ mình muốn dùng server riêng của mình

Cái 128.199.106.8 là của đội resell, mình mượn dùng luôn. Nó để chạy web server, để tool connect tới check update. Nếu thích thì đăng ký cái host free rồi vứt file xml trả về update lên đó, sau đó trỏ IP tới cái host free ấy. Hiện giờ cái 128.199.106.8 vẫn chạy ngon thì bác cứ dùng vậy đi, sau này nó die thì tính sau :p

Cái 128.199.106.8 là của đội resell, mình mượn dùng luôn. Nó để chạy web server, để tool connect tới check update. Nếu thích thì đăng ký cái host free rồi vứt file xml trả về update lên đó, sau đó trỏ IP tới cái host free ấy. Hiện giờ cái 128.199.106.8 vẫn chạy ngon thì bác cứ dùng vậy đi, sau này nó die thì tính sau :p

ý là cái account cũng check từ đó luôn. mình muốn làm cái riêng chạy riêng user của mình , vì mình khá nhnều vps nên đang muốn viết kết nối riêng.

chứ ko thì cần gì sài cái database kia. chỉ chỉnh file host là kết nối đc rồi. cần gì mýsql

Vậy bác làm theo HD của bác gì ở trên nhé, thuê vps mở port 80(web) và port 3360(mysql), chạy web server và mysql trên đó. Sau này chỉ cần chỉnh file hosts tới IP của vps.

Thấy bên trên có mấy người bị lỗi như mình thì vào sửa file host đi nha. Sao vô lý vậy nhỉ. Quên mất *** ghi lại cái nick yahoo của thằng nào đó với mấy dòng nó thêm vào file host của mình

Của em sao lúc test link youtube nó báo lỗi là Trình duyệt hiện tại không nhận ra định dạng video nó yêu cầu HTML5 gì đó thì fix sao ạ :( em dùng thử cốc cốc với chrome đều bị :(

em chạy thì bị lỗi này xin hỏi các bác lỗi gì chỉ em với ạ

em dung máy quán nét ko co phần mềm diệt virus ma file autocontrol vẫn còn nguyên ko bị xóa em dùng win xp ạ

Tắt Antivirus và giải nén file AutoControl.exe vào lại thư mục Traffic Click Botz và chạy lại sẽ dc.
em dung máy quán nét ko co phần mềm diệt virus ma file autocontrol vẫn còn nguyên ko bị xóa em dùng win xp ạ

À quên mình nhìn lộn, cậu xem còn file Setting.xml ko giải nén lại vào đi, nó báo lỗi thiếu file đó.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back