Share tool click botz traffic thanhps ( phi lợi nhuận)

ý là cái account cũng check từ đó luôn. mình muốn làm cái riêng chạy riêng user của mình , vì mình khá nhnều vps nên đang muốn viết kết nối riêng.

chứ ko thì cần gì sài cái database kia. chỉ chỉnh file host là kết nối đc rồi. cần gì mýsql
bạn ơi cho minh hỏi cái file xml nó nằm ở đâu ? mình đã host và muốn tạo server riêng giúp mình vói

Dễ hiểu nhất là lên vps(win nhé) bạn cài vertrigoserv(mình 2.29). win thì mở port 3306(port mysql).
Cài xong vào thư mục mysql của veritrigo, mở my.ini thêm

Xong r vào localhost/phpmyadmin chạy mấy cái .sql ở trên đã share :v
Rồi giờ muốn từ vps khác khỏi fải cài mysql... thì cứ sửa file host
ip_server marten.arvixe.com
ip_server botz42.com
Là ok.
pro hướng dẫn em setup với , em sử dụng host em co thay mấy file sql này thanhps_dbcheckfreshssh ,thanhps_dblazyssh,thanhps_dbtrafficclickbotz mà bên trong nó không co gi cả up len phpadmin file rỗng ,help me

pro hướng dẫn em setup với , em sử dụng host em co thay mấy file sql này thanhps_dbcheckfreshssh ,thanhps_dblazyssh,thanhps_dbtrafficclickbotz mà bên trong nó không co gi cả up len phpadmin file rỗng ,help me
Cậu muốn làm server = host à?

Các bác để file lưu ssh hay proxy vào cùng chung thư mục với mấy file setting.xml hay link.txt nhé . Khác thư mục nó báo lỗi

E có 1 việc mún hỏi , là vd e có 2 link . và 2 ssh . khi chạy 2 thread thì 2 link đó cùng chạy ssh1 rồi lần lượt 2 cái đến ssh2 . hay là link 1 chạy ssh1 , link 2 chạy ssh2

E có 1 việc mún hỏi , là vd e có 2 link . và 2 ssh . khi chạy 2 thread thì 2 link đó cùng chạy ssh1 rồi lần lượt 2 cái đến ssh2 . hay là link 1 chạy ssh1 , link 2 chạy ssh2
các bác vẫn cheat à.cheat ổn chứ muốn cheat quá mà sợ chết kênh

mình nhớ lúc trước mình cũng có bot traffict, nhưng file đâu có nặng như vậy ta

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week