Share Tool Post bài lên hàng loạt diễn đàn (có reply, register, captcha record, multi-threading) cho

lâu lâu bị lỗi run time ero'3721' rồi tùm lum , và nếu 1 diễn đàn nó ra 2 lần câu hỏi bị treo máy luôn
Anh gặp lỗi đó khi đang thực hiện chức năng gì, anh đang dùng HĐH và cho em thêm cái ảnh lúc anh bị lỗi nữa với !

---------- Post added at 06:58 AM ---------- Previous post was at 06:56 AM ----------

Sao tui cài toàn bị lỗi này ko vậy ?
Anh có yahoo không ?, có thể cho em teamviewer xem qua một lúc. Yahoo em là chanret_com

p\s: máy mình hôm nay bị hỏng nên chưa fix ngay được rồi, mọi người cứ báo lỗi khi nào sửa xong máy mình sẽ fix lại.

Last edited by a moderator:
một lỗi là khi post forum có catpcha nếu mình gõ sai thì nó nhớ captch forum đó, 1 hồi mình post bài khác cũng forum đó, thì nó lại nhảy ra cai captch hồi nãy làm mình gõ vào , vậy là bị sai tiếp nữa?
chỉ khi đóng chuong trình đi, mở lại thì mới hết hiện mấy cái captcha cũ

mình cũng bị cái run time erro'3721' khi retry post 1 forum rồi retry tiếp 1 forum nữa :|
Phần mềm này khi không có internet mình vào đâu dc hả pác , khi không kết nối bấm nói báo lỗi , lâu lâu hay bi treo lỗi runtime khi diễn đàn đặt 2 câu trả lời trở lên . phần mềm này hay quá hihi

Phần mềm này khi không có internet mình vào đâu dc hả pác , khi không kết nối bấm nói báo lỗi , lâu lâu hay bi treo lỗi runtime khi diễn đàn đặt 2 câu trả lời trở lên . phần mềm này hay quá hihi

Tool này là tool post bài mà, không có internet thì không vào được.
Còn lỗi runtime anh phải nói cụ thể thì em mới fix được.
Phần mềm đang trong giai đoạn beta mà mình lại tập trung vào code nhiều chức năng nên khó tránh khỏi có nhiều lỗi, mình phải fix lại dần dần, mọi người thông cảm!

P/S: Code càng nhiều chức năng thì dễ bị lỗi, cái này chắc mọi người cũng hiểu. Mọi người thông cảm trong quá trình sử dụng bị Error xong thoát thì ghi lại cho mình đã làm những gì mà xảy ra cái Error đó ! Mình sẽ tập trung fix lỗi trước còn các chức năng yêu cầu thêm mình xin để sau vậy !

Tool này là tool post bài mà, không có internet thì không vào được.
Còn lỗi runtime anh phải nói cụ thể thì em mới fix được.
Phần mềm đang trong giai đoạn beta mà mình lại tập trung vào code nhiều chức năng nên khó tránh khỏi có nhiều lỗi, mình phải fix lại dần dần, mọi người thông cảm!

P/S: Code càng nhiều chức năng thì dễ bị lỗi, cái này chắc mọi người cũng hiểu. Mọi người thông cảm trong quá trình sử dụng bị Error xong thoát thì ghi lại cho mình đã làm những gì mà xảy ra cái Error đó ! Mình sẽ tập trung fix lỗi trước còn các chức năng yêu cầu thêm mình xin để sau vậy !

run time erro'3721' khi retry 1 forum rồi retry tiếp luôn 1 forum nữa (ko đợi cái kia retry xong mà ấntieeop luôn ý )

run time erro'3721' khi retry 1 forum rồi retry tiếp luôn 1 forum nữa (ko đợi cái kia retry xong mà ấntieeop luôn ý )

OK ! Mọi người cứ nói rõ như bạn quanghuy9111991 là mình hiểu liền à ;)
Cám ơn bạn nhiều lắm ! Bạn chờ phiên bản update sau sẽ fix lỗi này.

P/S: các lỗi như vậy chỉ là những lỗi vụn nhỏ , mình chỉ sửa lại tý là xong. Nhưng do lượng code tương đối dài nên mình không test hết được, thỉnh thoảng lại gặp những lỗi vụn vụn kiểu đó, các bạn có lỗi gì cứ nói rõ như bạn quanghuy9111991, chỉ cần xác định đúng lỗi đúng vị trí là mình sửa được ngay ;)

vuadapass trong mục reply sao xoá không dc vậy bạn , ko biết xoá đâu hết . Lúc đăng tin xong vào mục reply thấy không xuất hiện nữa xoá cái cũ , vào mục reply nó vẫn còn . Vi dụ 1 trang web 2 thự mục khác lúc reply no chỉ hiện ra có cái thư mục àh. vuadapass có data ko vậy bạn . Chức năng online search nó tìm từ khoá của data có sẵn hay sao bạn . mình bấm 5giay no ko ra gì hết . Chúc bạn ngày càng mạnh khoẻ và có nhiều phần mềm bổ ích cho mọi người

chờ đợi tính năng kia.....................................

bữa giờ có bạn nào xài tôl này pót dc forum khác vbb ko, sao mình post Ipb,... toàn ko dc như warezusa chẳng hạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week