Share Tool Post bài lên hàng loạt diễn đàn (có reply, register, captcha record, multi-threading) cho

Sao em cứ add forum vào là nó báo error

báo error gì vậy huynh, chụp em cái hình coi :D

@tuananh1080 : ok, để e làm thêm cái tùy chọn post bài xong khi nào muốn nhập captcha thì nhập sau nha.
@quanghuy9111991: ok anh X_X
@phuoctai83: chụp em cái lỗi đi anh :(

http://www.mediafire.com/?fv5o66h0efc137g

---------- Post added at 11:53 PM ---------- Previous post was at 11:53 PM ----------

Thema mình ko có.

Mình mở file .ep4 đó lên thấy nội dung file như thế này :
<siteName>Katz Forums v1.1</siteName>
<siteURL>http://www.katzforums.com</siteURL>
<siteUserName></siteUserName>
<sitePass></sitePass>
<siteType>4</siteType>
<siteGroup>0</siteGroup>
...

Ở đây mình hiểu siteType = 4 là VBB . Vậy các siteType khác thì thế nào ? Ai liệt kê danh sách cho mình đc khong để mình làm cái Import cho Thema,

---------- Post added at 11:28 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

Thanks anh vuadapass em quên bước detect chọn sai loại forum nó ko add đựoc em còn newbie về ptu có gì anh bỏ qua nha
hehe, bác cứ làm em rật mình ^_^

:binhsua39:tình hình những người xài v3 lúc trước giờ l6n v4 thì mở lên dc, còn máy mới cài đặt v4 thì chèn pas và email , mở ko lên

Em ơi,
thêm tính năng chèn chữ ký trong Profiles hàng loạt dc ko, Vbb thôi:D
thanks

Tool mà hoàn thiện chủ thớt thêm được chức năng TACh + thay thế Link đảm bảo hàng bán chạy. :binhsua03:

Tool mà thêm chức năng reply từ các forum mà có bài post trước không post bằng tool thì tuyệt vời . Tool đang ở beta mà xài rất tuyệt registry forum nhanh .Mong rằng bản chính thức sẽ ngon hơn nữa

Phần mềm của bạn đột phá ở 2 điểm là: Có online search rất nhanh (Nhưng hình như search 2 từ ko được ??) và chế độ soạn thảo tốt. (ko cần bbcode)

:binhsua17: v3 lúc đăng tin ko bị lỗi xuống hàng , còn v4 lúc mình enter xuống hàng thì lúc đăng bài ra nó ko chịu xuống nó nằm hàng dài luôn
Ví dụ :V3
phần mềm seo
đia chỉ: vvv
còn v4 thì
phânmé̀mseodịachỉ
nó nằm vậy đó

:binhsua17: v3 lúc đăng tin ko bị lỗi xuống hàng , còn v4 lúc mình enter xuống hàng thì lúc đăng bài ra nó ko chịu xuống nó nằm hàng dài luôn
Ví dụ :V3
phần mềm seo
đia chỉ: vvv
còn v4 thì
phânmé̀mseodịachỉ
nó nằm vậy đó
uh`, bác nói mình mới để ý :D nó ko xuống hàng và vẫn còn kí tự rỗng  

ấy chết
Xin lỗi các anh
Các anh down lại lần nữa vậy, vẫn là Rev 4 nhưng đã fix lỗi đó :(
Trả là lúc em fix lỗi post bài không xuống được hàng cho IPB thì nó lại tác động đến VBB. Khổ em quá fix cái này lại hỏng cái kia :(

---------- Post added at 03:01 PM ---------- Previous post was at 03:00 PM ----------

:binhsua39:tình hình những người xài v3 lúc trước giờ l6n v4 thì mở lên dc, còn máy mới cài đặt v4 thì chèn pas và email , mở ko lên
Em mới fix lại anh xem đc chưa.

1 lỗi nghiêm trọng là forum có capthcha nó cứ post lại bài củ mặc dù đã chõn lại bài mới để pót

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week