Share Tool Post bài lên hàng loạt diễn đàn (có reply, register, captcha record, multi-threading) cho

:binhsua17: up lên bản mới ko hiện cap cha , ko hiện câu hỏi vẫn báo thành công , đăng bài ko dc , mong vuadapass fix lỗi nhé hix

Ông Này Thông Minh Phết Cho Mọi Người dùng miễn Phí hehe !
Tình hình là các anh em cứ test đi co lỗi gì cứ báo cho người ta code lại khi nào Tool hoàn chỉnh thì Thanks every body <<< Dùng thử <<< Khi nào hoàn chỉnh thì 300$ 1 tool <<< :binhsua156:

Lỗi Cannot Grab Reply URL là lỗi gì bạn ơi?

hình như lỗi nhập captcha sai
mà nó báo lỗi cũng chưa chính xác đâu, báo lỗi nhưng cũng lên nữa?

ừ mình check rồi. Ko capcha, ko lên post. Mà thông tin thì nhập đúng rồi hixx
Cái lỗi này là do mấy ông post lại bài cũ, một số trang ko cho post 1 link ở 2 bài viêt ( VD : freshwap)
dịch T.A chút đi :|

up lên bản mới ko hiện cap cha , ko hiện câu hỏi vẫn báo thành công , đăng bài ko dc , mong vuadapass fix lỗi nhé hix

---------- Post added at 08:04 AM ---------- Previous post was at 08:00 AM ----------

-:D-Viet small đây nè crack thử
[video=youtube;aT0GuHWmTck]http://www.youtube.com/watch?v=aT0GuHWmTck[/video]

up lên bản mới ko hiện cap cha , ko hiện câu hỏi vẫn báo thành công , đăng bài ko dc , mong vuadapass fix lỗi nhé hix

---------- Post added at 08:04 AM ---------- Previous post was at 08:00 AM ----------

-:D-Viet small đây nè crack thử
cho mình dùng thử phát nào :">

Fix.jpg mới add thử mấy forum nó bị lỗi vậy nè bạn ơi mấy cái request dù lỗi nhưng nó vẫn post lên hơi bị kỳ :d nhưng vậy thì mình ko reply được

sao mấy forum có capt nó cứ pót lại bài củ hoài vậy, mấy bạn có bị vậy ko
Gửi em mấy forum đó.

cho hỏi add chữ kí và avata ở đâu vậy
sắp có anh !

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:06 PM ----------

View attachment 3410 mới add thử mấy forum nó bị lỗi vậy nè bạn ơi mấy cái request dù lỗi nhưng nó vẫn post lên hơi bị kỳ :d nhưng vậy thì mình ko reply được
- Sau khi post bài xong nó còn nhảy đến trang bài viết để lấy link Reply. Nếu nó không lấy được link Reply nó sẽ báo 'Cannot Grab Reply URL'.
- Phần mềm chỉ nhận dạng lỗi mang tính tương đối, để xác định chính xác nguyên nhân anh Click đúp vào lỗi đó nó sẽ mở trang log lại lỗi cho anh xem .
- Trong lúc lấy link Reply mà trang đó chậm quá không vào được nó sẽ báo 'Request Timed Out'.
Em sẽ xem lại mấy forum đó và fix lại để anh có thể Reply được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week