share video của 1 pro CAPTCHA...ai thật sự cần thì vào

Status
Not open for further replies.

tapchemgio

Banned
Reactions
42
MR
0.000
như tiêu đề mình share video của 1 pro captcha ( tốc độ gõ bây giờ là 33.5wpz ko biết dc gọi là pro ko ) ...
đây là video mình teamview xem pro đó gõ và quay lại bằng phần mềm quay phim ... tài liệu lưu hành nội bộ
trong video pro đó gõ đầy đủ 2 chữ hoa thường đầy đủ luôn(video cách đây gần 2 tháng hồi đây pro chưa chơi gõ chữ nghiêng và hoa thường) speed : 20.0wpz
vì đây là video dc quay bằng phần mềm quay phim màn hình đuôi .exe nên ko thể up lên đây dc anh em thông cảm
ai thật sự cần thì vào báo danh và để lại yahoo mình sẽ share ...
nếu đủ 50 thank :binhsua07: mình sẽ share cách test pri 0 (bảo đảm trên 90% :binhsua10:) , cách giữ pri từ khi mới test lên 1k code , cách gõ tăng speed ...
các pro ko cần thì cũng đừng quanh gạch nhé :binhsua10:

Share đi chủ thớt ơi

khoe zà khè,bạn chủ topic mập mờ quá,nếu có lòng thì đã share cho anh em biết,sao cứ ẩn ẩn hiện hiện mà ko đưa ra cách thẳng,haizzz.chẳng khác gì nhứ nhứ mà ko share .

Share đi chủ thớt ơi
như mình đã nói ở trên ấn thank và để lại yahoo...
đủ 50 thx mình sẽ share bí kíp test pri 0 , cách giữ pri 0 lên 1k code , cách tăng speed và 1 vài cái nữa ... ( chỉ dành cho newbie ).

khoe zà khè,bạn chủ topic mập mờ quá,nếu có lòng thì đã share cho anh em biết,sao cứ ẩn ẩn hiện hiện mà ko đưa ra cách thẳng,haizzz.chẳng khác gì nhứ nhứ mà ko share .
cái này mình quay bằng phần mềm quay phim màn hình ... đuôi .exe nên ko up lên dc... mình đã nói là ai cần vào báo danh để lại yahoo mình sẽ pm và share . thx đã quan tâm.

---------- Post added at 12:32 AM ---------- Previous post was at 12:31 AM ----------

các bạn ấn thank rồi để lại yahoo nhé...

cái này mình quay bằng phần mềm quay phim màn hình ... đuôi .exe nên ko up lên dc... mình đã nói là ai cần vào báo danh để lại yahoo mình sẽ pm và share . thx đã quan tâm.

---------- Post added at 12:32 AM ---------- Previous post was at 12:31 AM ----------

các bạn ấn thank rồi để lại yahoo nhé...

mong nhận đc mail của chủ thớt. [email protected]
kiếm thêm tý rau bỏ vào nồi cháo thôi :)

[email protected]
gửi vào mail mình nhé
ok ban ... các bạn khác vào để lại yahoo mình gửi cho nhanh vào mail mat time lắm

---------- Post added at 12:36 AM ---------- Previous post was at 12:35 AM ----------

mong nhận đc mail của chủ thớt. [email protected]
kiếm thêm tý rau bỏ vào nồi cháo thôi :)
ok bạn chờ tí mình vào gửi mail

---------- Post added at 12:37 AM ---------- Previous post was at 12:36 AM ----------

hì hì chờ chủ theard share :) thank trước
để lại yahoo đi bạn hiền.

YH mình : luckyman1389 hôm trước bạn đã add rồi nhé :) lúc nào on send luôn cho mình với !

Đã thanks. Y!M chữ ký nha

đợi 1 loạt mail, ròi vào mail gửi 1 phát xong, chứ pm yahoo tung ng lạinhanh hon ha @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week