share video của 1 pro CAPTCHA...ai thật sự cần thì vào

Status
Not open for further replies.
Lua dao.ko the co video duoi exe duoc.duoi exe la chi nhung chuog trinh phan mem thoi.chac chan la Virut.moi nguoi dung tin no!

đang cần YH: timquennet :binhsua06:

---------- Post added at 02:04 AM ---------- Previous post was at 02:02 AM ----------

Lua dao.ko the co video duoi exe duoc.duoi exe la chi nhung chuog trinh phan mem thoi.chac chan la Virut.moi nguoi dung tin no!
Bạn nguy hiểm thật :binhsua08:

Xl vi minh online bang dtdd nen ko co vietkey. DUNG TIN THANG CHU THOT,RO RANG LA LUA DAO MA,BUC XUC THAT. MOD OI! SAO LAI DE TOPIC NAY TON TAI NHI?

hi ko yêu đừng nói lời cay đắng nhé ... phần mềm quay phim màn hình SCREEN2EXE ko xuất ra đuôi .exe thì đuôi gì :))
pro tải về check có virus lên đây coment mình hậu tạ 10LR ok ;)

đang cần YH: timquennet :binhsua06:

---------- Post added at 02:04 AM ---------- Previous post was at 02:02 AM ----------

Bạn nguy hiểm thật :binhsua08:

Tui canh bao ma,sao lai noi tui nguy hiem.ban da xem video nao ma co duoi .exe chua???Chac ban kem vi tinh nhi?

Mấy ông nói lừa đảo phán như thánh :|

Xl vi minh online bang dtdd nen ko co vietkey. DUNG TIN THANG CHU THOT,RO RANG LA LUA DAO MA,BUC XUC THAT. MOD OI! SAO LAI DE TOPIC NAY TON TAI NHI?
lừa đảo thế nào ? chả hiểu sao kêu lừa đảo nhỉ ?

hi thật sự ko biết có xích mích gì với pro ko ... mọi ng kêu ko có video của pro captcha để coi mình có mình share bạn lại bảo mình cài virus này nọ... thế theo bạn cái theat nào dc tồn tại ... hình như bạn chưa đọc nhưng gì mình viêt trên kia nhỉ ... mình sahre cho gần 10 ng rồi đấy bạn hỏi họ xem cái theat này có đáng tồn tại ko nhé... nếu ko được thì ko bao giờ mình lập theat share bất cứ cái gì nữa thx.

---------- Post added at 01:18 AM ---------- Previous post was at 01:14 AM ----------

Tui canh bao ma,sao lai noi tui nguy hiem.ban da xem video nao ma co duoi .exe chua???Chac ban kem vi tinh nhi?
bạn giỏi vi tính quá ... nói như đúng rồi. trước khi nói thì nên suy nghĩ kỹ coi trình độ hiểu biết của mình đến đâu nhé.

---------- Post added at 01:26 AM ---------- Previous post was at 01:18 AM ----------

share cho mình với
yh: yuki26091992
đã pm bạn nhé khi nào on yahoo thì pm lại cho mình.

---------- Post added at 01:27 AM ---------- Previous post was at 01:26 AM ----------

share đi pro ơi... yahoo tui đây... [email protected]

Thanks pro! (Không biết tại sao tui không thấy được nút thanks) hic...:binhsua10:
đã gửi mail cho bạn nhé.

Dạ sư phụ không biết gì thì đừng tự nhận mình biết... Mình là dân IT đây... rất nhiều phần mềm video xuất ra file .exe bác ạ... vì dụ như 1 file flash khi bác muốn nó thành file tự chạy trên máy không có cài Flash Player thì bác phải xuất nó ra file .exe để chỉ cần click vào là chạy thôi...

p/s: Không biết dựa côt mà nghe

Trời, kinh quá. Gõ gì mấy chữ cuối ko nhìn thấy kịp thì enter mất rùi. Nhìn mà đuối luôn.

p/s: cho em hỏi ngoài lề chút. đang gõ có chữ space (pro (chữ pro bị lật ngược thì đánh sao mấy bác :( )

Trời, kinh quá. Gõ gì mấy chữ cuối ko nhìn thấy kịp thì enter mất rùi. Nhìn mà đuối luôn.

p/s: cho em hỏi ngoài lề chút. đang gõ có chữ space (pro (chữ pro bị lật ngược thì đánh sao mấy bác :( )
bị lật ngược thì đè nó ra luôn =)) =)) =)) ... đùa tí chứ chỉ 1 vài chữ bi quay ngược lai thôi vd : the, pro, ubuntu, ... cố gắng nhìn được hết thì gõ hết vào ko nhìn được thì dontsee lun đỡ mất time.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week